દિલ્હીમાં પાર્ટીમાં ઝઘડો થતાં મહિલાએ અન્ય મહિલા પર ચાકૂ હુલાવતાં મોત

Spread the love

નવી દિલ્હી
દિલ્હીના સિવિલ લાઈન્સ પોલીસ સ્ટેશન હેઠળના એક વિસ્તારમાં એક ઘરમાંથી 35 વર્ષીય મહિલાની લોહીથી લથપથ લાશ મળી આવી છે. મૃતક મહિલાની ઓળખ સાલીની રાની તરીકે થઈ છે. મહિલા દિલ્હીના સફદરજંગ વિસ્તારની રહેવાસી છે. પોલીસે હત્યાનો ગુનો નોંધી તપાસ શરૂ કરી છે.
સપના નામની મહિલાએ સવારે 7 વાગે પોલીસને ફોન કરીને ઘટનાની જાણ કરી હતી. સપનાએ જણાવ્યું કે, ગઈકાલે રાત્રે તેના ઘરે એક પાર્ટી હતી જેમાં એક છોકરો અને બે વધુ મહિલાઓ હાજર હતી. ત્યારપછી થોડો ઝઘડો થયો અને પછી મહિલાને ચાકુ મારવામાં આવ્યું, જેના કારણે તેનું મોત થયું. આરોપીની ઓળખ થઈ ગઈ છે અને તેની ધરપકડ કરવામાં આવશે. આરોપી અને મૃતક મહિલા ઇવેન્ટ મેનેજમેન્ટ કંપની ચલાવતા હતા.
નોર્થ દિલ્હીના ડીસીપીના જણાવ્યા અનુસાર, સવારે 7 વાગે માહિતી મળી હતી કે મજનુ કા ટીલામાં 35 વર્ષીય રાનીનો મૃતદેહ એક ઘરની છત પરથી મળી આવ્યો હતો. જ્યારે પોલીસ ઘટનાસ્થળે પહોંચી ત્યારે મૃતદેહ પાસે સપના નામની મહિલા ઉભી હતી. જેણે આ મૃતક મહિલાની ઓળખ કરી હતી. પૂછપરછ દરમિયાન સપનાએ પોતાનો ગુનો કબૂલ કર્યો, પોલીસના જણાવ્યા અનુસાર, સપના અને રાની મજનુ કા ટીલા વિસ્તારમાં ભાડાના મકાનમાં રહેતી હતી. રાની ગુરુગ્રામમાં બ્યુટી પાર્લરમાં કામ કરતી હતી જ્યારે સપના લગ્નમાં વેઈટર તરીકે કામ કરતી હતી. સપનાએ છૂટાછેડા લીધા છે અને તેને એક પુત્રી છે.
ગઈકાલે રાત્રે સપના, રાની અને મનીષ છેત્રી અને તેનઝીન નામની અન્ય એક યુવતી અને અન્ય 4 થી 5 લોકોએ દારૂ પીને પાર્ટી કરી હતી, દરમિયાન સપના અને રાની વચ્ચે કોઈ બાબતે ઝઘડો થયો હતો. સવારે લગભગ 4.30 વાગ્યે સપનાએ છરી વડે રાની પર અનેક છરીના હુમલાઓ કર્યા, જેના પછી રાનીનું ઘટનાસ્થળે જ મોત નીપજ્યું. પોલીસના જણાવ્યા અનુસાર, સપના નશાની હાલતમાં રાનીના પિતા સાથે દુર્વ્યવહાર કરતી હતી, જેના કારણે બંને વચ્ચે ઝઘડો થયો હતો.

Total Visiters :133 Total: 1045149

By Admin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *