લાલીગા ફૂટબોલ સ્કૂલ અને એમટીવી ઈન્ડિયા બેંગ્લોરમાં ફૂટબોલ ફિયેસ્ટાનું સફળતાપૂર્વક આયોજન કર્યું

Spread the love

એક-દિવસીય ફેસ્ટિવલમાં 400-500 ફૂટબોલ ઉત્સાહીઓનું આયોજન કરવામાં આવ્યું હતું અને તેમાં ફૂટબોલ ટુર્નામેન્ટ, નોલેજ સેન્ટર, એન્ટરટેઈનમેન્ટ ઝોન અને માસ્ટરક્લાસ સત્રો દર્શાવવામાં આવ્યા હતા.

બેંગ્લોર

MTV ઈન્ડિયા સાથે મળીને લાલિગા ફૂટબોલ સ્કૂલ્સ (LLFS) બેંગ્લોરમાં યુવા ફૂટબોલ ઉત્સાહીઓ માટે એક દિવસીય ફૂટબોલ ફિયેસ્ટાની સફળતાપૂર્વક પૂર્ણતાની જાહેરાત કરતાં આનંદ અનુભવે છે. હલાસુરુમાં સાઉથ યુનાઈટેડ ફૂટબોલ ક્લબ ગ્રાઉન્ડ ખાતે આયોજિત, ઈવેન્ટમાં ફૂટબોલના આકર્ષક અનુભવોની શ્રેણી આપવામાં આવી હતી: જેમાં માસ્ટરક્લાસ સેશન્સ, ફન ઝોન્સ અને નોલેજ સેન્ટરનો સમાવેશ થાય છે.

ઈન્ડિયા ઓન ટ્રેક સાથે સંયુક્ત ભાગીદારી, LLFS એ એક યાદગાર ફૂટબોલ અનુભવ બનાવ્યો જ્યાં સહભાગીઓ અને પ્રતિભાગીઓ આંતર-એકેડેમી ટુર્નામેન્ટ સહિત ફૂટબોલની ઘણી પ્રવૃત્તિઓમાં જોડાઈ શક્યા. એલએલએફએસ સેટઅપના પ્રોફેશનલ કોચની સાથે, એલએલએફએસ ઈન્ડિયાના ટેકનિકલ ડાયરેક્ટર શ્રી મિગુએલ કેસલ દ્વારા ખેલાડીઓને ફૂટબોલ માસ્ટરક્લાસ સત્રો પણ આપવામાં આવ્યા હતા; ક્ષેત્ર પર તેમની કુશળતા વધારવા માટે તેમને મૂલ્યવાન આંતરદૃષ્ટિ પ્રદાન કરે છે. ટેકનિકલ નિપુણતાની સાથે સાથે, લાલીગા ઈન્ડિયા ઓફિસે ટૂર્નામેન્ટના અનુભવને વધારતા સત્તાવાર લાલીગા બ્રાન્ડેડ બોલ અને ક્લબ જર્સી સહિત વ્યૂહાત્મક ઈવેન્ટ સપોર્ટ અને વિશિષ્ટ વેપારી સામાન પણ પૂરો પાડ્યો હતો.

250 ખેલાડીઓને દર્શાવતી ટૂર્નામેન્ટ ઉપરાંત, ઇવેન્ટમાં સ્કિલ ચેલેન્જ ઝોન, ફન ઝોન અને નોલેજ સેન્ટર પણ દર્શાવવામાં આવ્યું હતું, જેણે પ્રતિભાગીઓને લાલીગાની વિવિધ ક્લબો વિશે શિક્ષિત કરવાની સાથે સાથે સગાઈ કેન્દ્રિત કરીને સ્પેનિશ સંસ્કૃતિની વધુ સારી સમજ આપી હતી. મનોરંજક શીખવાની પ્રવૃત્તિઓ પર. ઉપરોક્ત પ્રવૃત્તિઓ સાથે સમાંતર ચાલીને, પ્રતિભાગીઓ હ્યુમન ફુસબોલ અને ટાર્ગેટ પેનલ્ટી શૂટઆઉટ ગેમ્સ સહિત ઇન્ટરેક્ટિવ મનોરંજન વિકલ્પોની શ્રેણીમાં પણ ભાગ લેવા સક્ષમ હતા.

ઈવેન્ટમાં બોલતા, LLFS ઈન્ડિયાના ટેકનિકલ ડાયરેક્ટર શ્રી મિગ્યુએલ કેસાલે જણાવ્યું હતું કે, “અમે બેંગ્લોરમાં નાના બાળકો માટે ફૂટબોલનો આનંદ લાવવા માટે ઉત્સાહિત છીએ. આ ફૂટબોલ ફિયેસ્ટા તેમને તેમની કૌશલ્ય પ્રદર્શિત કરવા માટે એક મંચ પૂરો પાડશે એટલું જ નહીં. પ્રોફેશનલ કોચ પાસેથી શીખવાની અને જ્ઞાન-આદાન-પ્રદાન સત્રોમાં જોડાવવાની અનોખી તક આપે છે. લાલીગા ફૂટબોલ શાળાઓ પ્રતિભાને પોષવા અને રમત પ્રત્યેના પ્રેમને પ્રોત્સાહન આપવા માટે પ્રતિબદ્ધ છે, અને આ સહયોગ ભારતમાં અમારા મિશન સાથે સંપૂર્ણ રીતે સંરેખિત છે.”

શ્રી જોસ એન્ટોનિયો કાચાઝા, મેનેજિંગ ડિરેક્ટર, લાલિગા ઇન્ડિયાએ ઉમેર્યું, “અમારા લાલિગા ફૂટબોલ સ્કૂલ પ્રોગ્રામ અને અમારા વ્યાવસાયિક કોચની કુશળતા દ્વારા, અમે યુવા ખેલાડીઓને પ્રેરિત અને સશક્ત બનાવવાનું લક્ષ્ય રાખીએ છીએ, તેમને મૂલ્યવાન કૌશલ્યો અને જ્ઞાન પ્રદાન કરીએ છીએ. MTV India સાથે મળીને અમે એક યાદગાર અનુભવ બનાવ્યો છે જે મનોરંજન અને શીખવાની સાથે ફૂટબોલના રોમાંચને જોડે છે. અમે આ અનોખી ઇવેન્ટને બેંગ્લોરમાં લાવવા માટે ઉત્સાહિત છીએ અને યુવા સહભાગીઓના જુસ્સા અને પ્રતિભાને જોવા માટે ઉત્સુક છીએ.”

ઉત્સવ ચૌધરી, માર્કેટિંગ હેડ – યુવા, સંગીત અને અંગ્રેજી મનોરંજન, એમટીવી ઇન્ડિયાએ ઉમેર્યું, “એમટીવી વિવિધ પ્લેટફોર્મ પર અને અનન્ય અનુભવો દ્વારા યુવા પ્રેક્ષકો સાથે સતત જોડાણ કરે છે. લાલીગા સાથેના અમારા ઊંડા સહયોગથી યુવાઓમાં રમતની લોકપ્રિયતાને વેગ મળ્યો છે. લાલીગા ફૂટબોલ શાળાઓ સાથેનો આ સહયોગ યુવા ખેલાડીઓને યોગ્ય જ્ઞાન અને તકો સાથે સશક્ત કરવા અને મનોરંજક વાતાવરણમાં જુસ્સાદાર ફૂટબોલ સમુદાયો બનાવવાની અમારી સહિયારી પ્રતિબદ્ધતાને વધુ રેખાંકિત કરે છે.”

LaLiga ફૂટબોલ સ્કૂલ પ્રોજેક્ટ 2018 માં શરૂ કરવામાં આવ્યો હતો અને ત્યારથી દેશમાં 10,000+ વિદ્યાર્થીઓને અસર કરી છે. આ કાર્યક્રમ, જે સ્પેનના UEFA તરફી લાઇસન્સ પ્રાપ્ત કોચ દ્વારા વિકસિત અને સંચાલિત છે, સમગ્ર ભારતમાં 9 થી 15 વર્ષની વયના વિદ્યાર્થીઓને વૈશ્વિક ફૂટબોલ પદ્ધતિ અને તકનીકી તાલીમની ઍક્સેસ પ્રદાન કરે છે. વધુમાં, આ કાર્યક્રમ ભારતીય ફૂટબોલ કોચ અને કાર્યક્રમોના સંચાલકોની તાલીમ દ્વારા પાયાના સ્તર પર ઊંડી અસર છોડવા માટે પણ રચાયેલ છે.

Total Visiters :386 Total: 1045107

By Admin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *