આ મેચમાં બે વર્ષની સખત મહેનત થઈ છે: રાહુલ દ્રવિડ

Spread the love

‘ફોલો ધ બ્લૂઝ’ પર સ્ટાર સ્પોર્ટ્સ સાથેની નિખાલસ વાતચીતમાં, ટીમ ઈન્ડિયાના કોચ રાહુલ દ્રવિડે ભારતીય ક્રિકેટ ટીમને વર્લ્ડ ટેસ્ટ ચેમ્પિયનશિપની ફાઇનલમાં લઈ જવાની અસાધારણ મુસાફરી વિશે ખુલાસો કર્યો. બે વર્ષની સમર્પિત મહેનત અને અસંખ્ય ઉતાર-ચઢાવ સાથે, ટીમના અવિરત પ્રયાસોએ આખરે તેમને રમતના શિખર પર પહોંચાડ્યા છે. કોચ તરીકેના તેમના અનુભવને પ્રતિબિંબિત કરતા, દ્રવિડે પણ ખેલાડીઓના એક અદ્ભુત જૂથ સાથે કામ કરવામાં, મજબૂત સંબંધો બાંધવામાં અને અનુભવી અને યુવા પ્રતિભાઓના વિકાસના સાક્ષી બનવાનો આનંદ પણ શેર કર્યો. WTC ફાઇનલ 7-11મી જૂન, 2023 દરમિયાન સ્ટાર સ્પોર્ટ્સ નેટવર્ક અને ડિઝની+ હોટસ્ટાર પર લાઇવ અને એક્સક્લુઝિવ હશે.

અહીં વિડિયો જુઓ: https://twitter.com/StarSportsIndia/status/1666029863822848002

‘ફોલો ધ બ્લૂઝ’ પર સ્ટાર સ્પોર્ટ્સ સાથે વિશેષ રીતે વાત કરતા, ટીમ ઈન્ડિયાના કોચ રાહુલ દ્રવિડે વર્લ્ડ ટેસ્ટ ચેમ્પિયનશિપની ફાઇનલમાં પહોંચવા માટે ટીમ દ્વારા કરવામાં આવેલા પ્રયાસો વિશે વાત કરી, તેણે કહ્યું, “બધા ખેલાડીઓ માટે આ રમત ફરી રમવી એ રોમાંચક છે. . મને લાગે છે કે તે બે વર્ષની સખત મહેનત છે જેના કારણે આ બન્યું, એક મેચ તમને રમવાની મળી. ક્રિકેટના બે વર્ષ, જેમાં ઘણી બધી ટેસ્ટ શ્રેણીનો સમાવેશ થાય છે, અને વસ્તુઓ તમારા માર્ગે જવાની જરૂર છે. તેથી સીઝન દરમિયાન ઘણા ઉતાર-ચઢાવ અને પછી આ રમત રમવાની તક મેળવવા માટે, મને લાગે છે કે તે ચોક્કસપણે યોગ્ય છે અને છોકરાઓએ ચોક્કસપણે તે કમાણી કરી છે.”

‘ફોલો ધ બ્લૂઝ’ પર સ્ટાર સ્પોર્ટ્સ સાથે વિશિષ્ટ રીતે વાત કરતા, ટીમ ઈન્ડિયાના કોચ રાહુલ દ્રવિડે ભારતીય ટીમને કોચિંગ આપવાના તેમના અનુભવો અને તેમની સફર કેવી રહી તે વિશે જણાવ્યું, તેણે કહ્યું, “હા તે ખૂબ જ મજાની રહી અને મેં તેનો આનંદ માણ્યો અને તે ખરેખર મહાન છે. ઘણા બધા ખેલાડીઓ સાથે કામ કરવા અને ખરેખર સારા સંબંધો બનાવવા માટે ગાય્ઝનો સમૂહ. તેમની મુસાફરીનો ભાગ બનવું ખરેખર સરસ છે અને તેમની કારકિર્દીના વિવિધ તબક્કામાં ખૂબ જ અલગ લોકો પણ છે. અમારી પાસે કેટલાક અનુભવી ખેલાડીઓ છે, અમને છેલ્લા 18 મહિનામાં ઘણા યુવા ખેલાડીઓ પણ મળ્યા છે. ત્રણ અલગ-અલગ ફોર્મેટ અને ક્રિકેટ ઈન્ડિયાની સંખ્યાને કારણે અમારે ઘણા બધા ખેલાડીઓનો ઉપયોગ કરવો પડ્યો. અમારી સિસ્ટમમાં ઘણા બધા ખેલાડીઓ આવી રહ્યા છે અને બહાર આવી રહ્યા છે, તે ખરેખર રોમાંચક અને મારા માટે પણ એક સરસ શીખવાનો અનુભવ રહ્યો છે. આ 18 મહિના દરમિયાન, મેં એક વ્યક્તિ તરીકે મારા વિશે અને માત્ર કોચિંગ વિશે પણ ઘણું બધું શીખ્યું છે, તેથી, હા, મને ખૂબ આનંદ થયો.

7 થી 11 જૂન, 2023 દરમિયાન સ્ટાર સ્પોર્ટ્સ નેટવર્ક અને ડિઝની+ હોટસ્ટાર VIP પર ICC વર્લ્ડ ટેસ્ટ ચેમ્પિયનશિપ ફાઇનલ લાઇવ અને એક્સક્લુઝિવની તમામ ક્રિયાઓ જુઓ

Total Visiters :598 Total: 1045123

By Admin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *