LaLiga ફેન્ટસીના શ્રેષ્ઠ ખેલાડીઓ અને આગામી સિઝન માટે ધ્યાન રાખવા યોગ્ય અન્ય ખેલાડી

Spread the love

આ એવા ખેલાડીઓ છે જેમણે 2022/23માં LaLiga ફૅન્ટેસીમાં સૌથી વધુ પૉઇન્ટ્સ મેળવ્યા હતા, તેમજ અન્ય કેટલાક એવા ખેલાડીઓ છે જેઓ જીતવા ઇચ્છતા લોકો માટે આગામી સિઝનમાં રસપ્રદ રહેશે

2022/23 લાલિગા સેન્ટેન્ડર સીઝન FC બાર્સેલોનાને ચેમ્પિયન તરીકે તાજ પહેરાવવા સાથે સમાપ્ત થઈ છે, પરંતુ તેઓ એકમાત્ર વિજેતા નથી. અન્ય હજારો ચેમ્પિયન હતા, જેઓ લાલીગાની અધિકૃત ફૂટબોલ મેનેજર રમત, લાલીગા ફેન્ટેસી MARCA માં જીત્યા બાદ સિઝનની સમાપ્તિ પર ઉજવણી કરવામાં સક્ષમ હતા. જેઓએ આ રમત રમી છે અને સમગ્ર સિઝનમાં પોઈન્ટ મેળવ્યા છે તેઓ પહેલેથી જ જાણે છે કે લાલીગા સેન્ટેન્ડરના કયા ખેલાડીઓ શ્રેષ્ઠ કામ કરે છે અને સૌથી વધુ પોઈન્ટ મેળવે છે, વપરાશકર્તાઓને મિત્રો, કાર્યકારી સાથીદારો અથવા અન્યો સાથેની તેમની સ્પર્ધાઓમાં રેન્કિંગમાં વધારો કરવામાં મદદ કરે છે. હવે જ્યારે ઝુંબેશ સમાપ્ત થઈ ગઈ છે, ત્યારે અમે લાલીગા સેન્ટેન્ડર ખેલાડીઓમાંથી સૌથી વધુ પોઈન્ટ મેળવનારા નિર્ણાયક ટોચના પાંચ પર પાછા ફરી શકીએ છીએ.

લાલીગા ફેન્ટસીમાં સૌથી વધુ પોઈન્ટ જીતનાર ફૂટબોલરો

એન્ટોઈન ગ્રીઝમેન પ્રથમ સ્થાને છે, કુલ 311 પોઈન્ટ્સ સાથે ‘ધ ફેન્ટેસી કિંગ’ છે, જે તેના ગોલ, તેની મદદ અને રમત પછીની તેની સારી આંકડાકીય રમતને કારણે સ્પર્ધામાં કોઈપણ ફૂટબોલર માટે સૌથી વધુ છે. સિઝનના શ્રેષ્ઠ ખેલાડીઓમાંના એક અને એટલાટિકો ડી મેડ્રિડના સુપરસ્ટાર તરીકે, તેને ટેબલમાં ટોચ પર રહીને તેના પ્રયત્નો માટે પુરસ્કાર આપવામાં આવ્યો છે.

બીજા સ્થાને FC બાર્સેલોના ગોલકીપર માર્ક-આન્દ્રે ટેર સ્ટેજેન છે, જેમણે Paco Liaño ના રેકોર્ડ સાથે મેળ ખાતા લાલીગા સેન્ટેન્ડરના 38 મેચના દિવસો દરમિયાન 26 ક્લીન શીટ્સ મેળવવા માટે આભાર, 284 પોઈન્ટ મેળવ્યા છે. જર્મને ઝામોરા ટ્રોફી પણ જીતી હતી અને તે બાર્સાના ખિતાબ માટે ચાવીરૂપ હતી, જેમ કે લા લિગા ફેન્ટસી રેન્કિંગમાં ત્રીજા સ્થાને રહેલા ખેલાડી, પોલિશ સ્ટ્રાઈકર રોબર્ટ લેવાન્ડોવસ્કી. તેણે તેના 23 ગોલના સૌજન્યથી પિચિચી ટ્રોફી જીતી અને તેણે 269 ફેન્ટસી પોઈન્ટ્સ સાથે પોડિયમ પૂર્ણ કર્યું.

ચોથું અને પાંચમું સ્થાન એવા બે ખેલાડીઓને મળ્યું જે લાલીગા ફેન્ટસીના માસ્ટર્સે ઝડપથી શીખ્યા કે તેઓ પોઈન્ટ સ્કોરિંગ મશીન છે. તેઓ અનુક્રમે આરસીડી મેલોર્કા અને ગેટાફે સીએફના કાંગ-ઈન લી અને ડેવિડ સોરિયા છે. સાઉથ કોરિયને 244 પોઈન્ટ બનાવ્યા અને તે સીઝનના બ્રેકઆઉટ સ્ટાર્સમાંનો એક હતો, આ ટર્મની શરૂઆતથી તેના મૂલ્યમાં 1000% વધારો થયો. લોસ અઝુલોન્સના ગોલકીપરની વાત કરીએ તો, સોરિયાએ તેના ઘણા બચાવો અને પોસ્ટ વચ્ચેની તેની સારી કામગીરીને કારણે 237 પોઈન્ટ મેળવ્યા.

આગલી સિઝનમાં ફૉલો કરવા માટેના ફૅન્ટેસી ખેલાડીઓ

સિઝન હવે પૂરી થવાથી, લાલિગા ફેન્ટસીના ચાહકો પહેલેથી જ આવતા વર્ષ વિશે વિચારી રહ્યા છે, શું તેઓ તેમની લીગમાં ટોચ પર છે કે શું તેમની પાસે સુધારણા માટે જગ્યા છે. સફળતાની ચાવી એવા ખેલાડીઓની ઓળખ કરવી છે કે જેઓ ખૂબ પૈસા ખર્ચ્યા વિના ઘણા બધા પોઈન્ટ મેળવી શકે છે, તેથી જ ઘણા વપરાશકર્તાઓ આ વર્ષના બ્રેકઆઉટ સ્ટાર્સ પર નજર રાખશે, જેમ કે સર્જિયો કેમલો, વેદાત મુરિકી, લુકાસ રોબર્ટોન અને ડિએગો લોપેઝ.

કેમલો, એટ્લેટિકો ડી મેડ્રિડનો સ્ટ્રાઈકર જે રેયો વાલેકાનો ખાતે લોન પર છે, તે ખૂબ જ ઇચ્છનીય સંપત્તિ હશે, કારણ કે તેણે બતાવ્યું છે કે તે સસ્તામાં સહાય અને ગોલ પહોંચાડી શકે છે. RCD મેલોર્કાના કોસોવો સ્ટ્રાઈકર મુરિકી, તેના 15 ગોલને કારણે વધુ ખર્ચાળ છે. પરંતુ, તે પ્રથમ થોડા મેચના દિવસોમાં ચોક્કસપણે માંગમાં રહેશે કારણ કે વપરાશકર્તાઓને વિશ્વાસ હશે કે તે તેનું સ્કોરિંગ ફોર્મ જાળવી શકશે.

ધ્યેય સેટ કરવા માટે ઉપલબ્ધ પોઈન્ટને જોતાં મદદ કરી શકે તેવા ખેલાડીઓ પર હસ્તાક્ષર કરવાનું મૂલ્ય પણ છે. રોબર્ટોન, યુડી અલ્મેરિયા મિડફિલ્ડર, રસપ્રદ છે કારણ કે તેણે 2022/23માં સાત સહાય પૂરી પાડી હતી. પછી, જ્યારે વેલેન્સિયા CF ના ભાવિ પર નજર નાખે છે, ત્યારે એક એવો ખેલાડી છે જે સિઝનના અંતિમ મેચ ડેમાં ડ્રોપને ટાળવા માટે ટીમની લડાઈમાં નિર્ણાયક સાબિત થયા પછી બહાર આવે છે, અને તે છે ડિએગો લોપેઝ. તે આગલી સીઝનની લાલીગા ફેન્ટસી માટે એક મહાન સાઈનીંગ હોઈ શકે છે, કારણ કે તેણે રીઅલ મેડ્રિડ, આરસીડી એસ્પેન્યોલ અને રીઅલ બેટીસ સામે લાલીગા સેન્ટેન્ડર સીઝનના છેલ્લા ચાર રાઉન્ડમાં ત્રણ ગોલ કર્યા હતા. તે 2023/24ના અભિયાનમાં ચોક્કસ પોઈન્ટ મેળવવામાં સક્ષમ હશે.

Total Visiters :285 Total: 1041262

By Admin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *