નવા વિલરરિયલ સીએફ કોચ પચેતા: “જો ખેલાડીઓ મારામાં વિશ્વાસ રાખશે, તો અમે મહાન વસ્તુઓ પ્રાપ્ત કરીશું”

Spread the love

Villarreal CF એ આ અઠવાડિયે તેમના નવા કોચ જોસ રોજો માર્ટિન ‘પાચેટા’નું અનાવરણ કર્યું, બર્ગોસના વતની, જેમણે તાજેતરમાં 2022 માં LALIGA EA SPORTS માં પ્રમોશન માટે રીઅલ વેલાડોલિડનું નેતૃત્વ કર્યું, Quique Setien, જેમને છેલ્લી વખત યલો સબમરીનના કોચ તરીકે બરતરફ કરવામાં આવ્યા હતા તેના સ્થાને લાવવામાં આવ્યા. સપ્તાહ

ચાર્જમાં તેની પ્રથમ મેચ રવિવાર 17મી સપ્ટેમ્બર (4.15pm CEST)ના રોજ Estadio de la Cerámica ખાતે UD Almeria સામે થશે.

પ્રેસ કોન્ફરન્સના અવતરણો:

“અનુભવો આવતા રહે છે. અમે એક ખૂબ જ મહત્વપૂર્ણ ટીમ સાથે જોડાયા છીએ, જેમાં 26 વર્ષથી પ્રભારી રહેલા પ્રમુખ છે, જે LALIGAમાં અન્ય કોઈપણ કરતાં વધુ છે. તેથી, તે સ્પષ્ટ છે કે આ એક સ્થિર ક્લબ છે. તે અન્ય ક્લબ્સ માટે એક મોડેલ છે, નાણાકીય રીતે ટકાઉ છે, અને સૌથી ઉપર તે નજીકથી ગૂંથેલું છે. હું ક્લબની મહત્વાકાંક્ષા અને માંગણીઓથી સંપૂર્ણપણે વાકેફ છું, પણ મારી પોતાની પણ.

“જો ખેલાડીઓ માને છે, તો અમે મહાન વસ્તુઓ હાંસલ કરીશું. પરંતુ તેઓએ વિશ્વાસ કરવો પડશે અને તેમ કરવા માટે મારે ખેલાડીઓને વિશ્વાસ અપાવવો પડશે. મારે તેમને વધુ સારા બનાવવા પડશે અને તેમને જીતવામાં મદદ કરવી પડશે. અને જો હું તે કરી શકું, અને પછી અમે જીતીએ, તો ખેલાડી વિશ્વાસ કરશે. અને જો આપણે માનીએ તો જીતીશું.

“મને લાગે છે કે અમારે શું કરવાનું છે તે અમારું પ્રદર્શન વધારવાનું છે. પરંતુ લાઇન-અપ્સ પોતાને બનાવે છે. કેવી રીતે? તમે એવા ખેલાડીને પસંદ કરો કે જેમને તેની ટીમના સાથીનું સન્માન હોય, પછી ભલે તે 15 કે 40 વર્ષનો હોય. જો તેને તેના સાથી ખેલાડીઓનું સન્માન હોય, અને અમે તેને સફળતાપૂર્વક ઓળખી શકીએ, તો અમે સારી શરૂઆતની XI બનાવીશું.”

Total Visiters :317 Total: 1051755

By Admin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *