GIOCHI PREZIOSI S.P.A સાથેની ભાગીદારીમાં મિલાન ફ્લેગશિપ સ્ટોરની શરૂઆત સાથે હેમ્લીઝ આઇકોનિક બ્રાન્ડને ઇટાલીમાં લાવ્યા

Spread the love

મિલાન/મુંબઈ,

વિશ્વની સૌથી જૂની રમકડાની છૂટક વિક્રેતા અને પ્રિય બ્રિટિશ આઇકોન, હેમ્લીઝે ઇટાલીમાં તેના પ્રથમ વિશિષ્ટ રિટેલ સ્ટોરનું ઉદઘાટન કર્યું છે, જે ફ્રેન્ચાઇઝી GIOCHI PREZIOSI S.P.A (GP) છે, જે ઇટાલીના રમકડાંના ઉત્પાદન અને વિતરણ ઉદ્યોગમાં અગ્રણી ખેલાડી છે. . ફ્રેન્ચાઇઝ કરારની શરતો હેઠળ, GP એ સમગ્ર ઇટાલીમાં હેમલી સ્ટોર્સ ચલાવવાના વિશિષ્ટ અધિકારો પ્રાપ્ત કર્યા છે, જે ઇટાલીના સૌથી પ્રતિષ્ઠિત શહેરોમાં ફ્લેગશિપ હેમલી સ્થાનો માટે માર્ગ મોકળો કરે છે અને દેશભરના પરિવારો માટે મોહક અનુભવોનું વચન આપે છે.

મિલાનના મધ્યમાં, પ્રખ્યાત કોર્સો વિટ્ટોરિયો ઇમેન્યુલે II પર સ્થિત, પિયાઝા ડેલ ડ્યુઓમો અને પિયાઝા સાન બાબિલાના ઐતિહાસિક કેથેડ્રલને અડીને એક જાણીતો ખળભળાટ મચાવતો માર્ગ છે. આ સ્ટોરની શરૂઆત ટૂંક સમયમાં રોમમાં ફ્લેગશિપ સ્ટોરના ભવ્ય લોન્ચિંગ દ્વારા કરવામાં આવશે.

હેમલીઝની સ્થાપના 1760માં વિલિયમ હેમલી દ્વારા કરવામાં આવી હતી અને 2019માં રિલાયન્સ બ્રાન્ડ્સ લિમિટેડ (RBL) દ્વારા હસ્તગત કરવામાં આવી હતી. હાલમાં 15 દેશોમાં ફેલાયેલા 191 સ્ટોર્સની ફૂટપ્રિન્ટ સાથે, હેમલીઝનું હૃદય તેના વિશ્વ વિખ્યાત રીજન્ટ સ્ટ્રીટ સ્ટોર પર નિશ્ચિતપણે રહે છે જે તેમાંથી એક છે. યુનાઇટેડ કિંગડમમાં સૌથી વધુ મુલાકાત લેવાયેલ સ્થળો. હેમલીઝ નવા બજારોમાં વિસ્તરણ કરવાનું ચાલુ રાખે છે, તાજેતરમાં બાલ્કન્સમાં, અલ્બેનિયા અને કોસોવોમાં તેના પ્રથમ સ્ટોર સાથે, અને કતારમાં સ્ટોર સાથે ભારત અને મધ્ય પૂર્વ જેવા હાલના પ્રદેશોમાં તેની પહોંચને આગળ વધારી છે.

“વિશ્વની શ્રેષ્ઠ રમકડાની દુકાન ઇટાલીમાં તેના નાટ્યનો જાદુ લાવવા માટે તૈયાર છે! અમે અમારા વિસ્તરણ સાથે સ્મિત ફેલાવવા માટે ઉત્સાહિત છીએ અને Giochi Preziosi Group (GP Group) સાથે ભાગીદારી કરવા બદલ ગર્વ અનુભવીએ છીએ. અમારી એકવચન દ્રષ્ટિ દ્વારા માર્ગદર્શન: રમતના આનંદ દ્વારા યાદોને ઘડવામાં, અમે કોર્સો વિટ્ટોરિયો ઇમેન્યુલે II, મિલાનના લોકપ્રિય શોપિંગ અને પર્યટન સ્થળમાં કેન્દ્રસ્થાને સ્ટોર બનવાની રાહ જોઈ રહ્યા છીએ. નવા સ્ટોર લોન્ચનો સમય તાજગીભરી સ્ટોર ડિઝાઇન કોન્સેપ્ટ સાથે સંપૂર્ણ રીતે પૂર્ણ થયો છે અને અમે બાળકો અને પરિવારો માટે નવા અપ્રતિમ અનુભવો વણાટવા આતુર છીએ.” હેમલીઝ ગ્લોબલના સીઈઓ સુમિત યાદવે જણાવ્યું હતું.

13,300 ચોરસ ફૂટના વિસ્તારને આવરી લેતો, ફ્લેગશિપ મિલાન સ્ટોર બે સ્તરોમાં ફેલાયેલો છે અને તેનું વાઇબ્રન્ટ લાલ અને સફેદ આંતરિક ભાગ હેમલીઝના મોહક બ્રહ્માંડના આબેહૂબ ચિત્રણ તરીકે કામ કરે છે. મસ્તી, જાદુ અને થિયેટરના બ્રાન્ડના સારને કેપ્ચર કરીને, નવો સ્ટોર ઘણા આકર્ષક અનુભવો પ્રદાન કરે છે, જેમાં તેમના હૃદયમાં રમત છે, જેમાં આઇકોનિક કેરોયુઝલ અને ઝીણવટપૂર્વક ક્યુરેટેડ બ્રાન્ડ વિભાગો લેગો, નેર્ફ અને બાર્બી જેવી સૌથી પ્રિય રમકડાંની બ્રાન્ડને સ્પોટલાઇટ કરે છે. આ સ્ટોર હેમ્લીઝની પ્રોપ્રાઇટી લાઇન અને વેન્ડર બ્રાન્ડેડ મર્ચેન્ડાઇઝના તંદુરસ્ત મિશ્રણ સાથે તમામ બાળકોની રમતની કેટેગરીમાં રમકડાંની વ્યાપક શ્રેણી પણ ધરાવે છે.

“Giochi Preziosi આઇકોનિક હેમલીઝ બ્રાન્ડ સાથેના વિશિષ્ટ ફ્રેન્ચાઇઝીંગ કરારના નિષ્કર્ષથી અત્યંત આનંદિત છે અને મિલાનમાં પ્રથમ સ્ટોરની શરૂઆતથી ખૂબ જ ઉત્સાહિત છે અને આગામી પ્રોજેક્ટની રાહ જોઈ રહ્યા છે અને રિટેલ ડેવલપમેન્ટ પ્લાનને ચાલુ રાખવા માટે આગામી વર્ષોમાં દેશ.” Giochi Preziosi ગ્રુપના સ્થાપક એનરિકો પ્રેઝિઓસીએ જણાવ્યું હતું.

હેમલીઝ મિલાનનું ભવ્ય ઉદઘાટન 14મી સપ્ટેમ્બરના રોજ નક્કી કરવામાં આવ્યું છે, જે સ્ટોરની સામે સેલિબ્રેટરી પરેડ દ્વારા ચિહ્નિત થયેલ છે, જે બેલ-એક્સચેન્જ સમારંભમાં પરિણમે છે. તે જ દિવસે સ્ટોરના દરવાજા લોકો માટે ખુલશે, જે બધાને હેમ્લીના જાદુનો અનુભવ કરવા આમંત્રિત કરશે.

Total Visiters :395 Total: 1041472

By Admin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *