LALIGA EA SPORTS એક સુપર મેચ ડે સાથે પાછી આવી : FC બાર્સેલોના વિ રિયલ બેટિસ અને રીઅલ મેડ્રિડ વિ રીઅલ સોસિડેડ

Spread the love

છેલ્લી સિઝનમાં ટોચના છમાં સ્થાન મેળવનારી ચાર ટીમો સામનો કરશે, જે આંતરરાષ્ટ્રીય વિરામ બાદ લાલિગા ઈએ સ્પોર્ટ્સ પરત ફરતી હોવાથી મનોરંજક દ્વંદ્વયુદ્ધનું વચન આપશે.

વધુ એક આકર્ષક LALIGA EA SPORTS સપ્તાહાંત આગળ છે, જેમાં શાસક ચેમ્પિયન FC બાર્સેલોના શનિવારે એસ્ટાડી ઓલિમ્પિકમાં રીઅલ બેટીસનું આયોજન કરી રહ્યું છે અને એક દિવસ પછી રીઅલ સોસીદાદ લીડર રીઅલ મેડ્રિડનો સામનો કરવા સ્પેનિશ રાજધાનીની મુસાફરી કરશે.

Los Blaugranaએ અત્યાર સુધી માત્ર એક જ વાર પોઈન્ટ ઘટાડ્યા છે, કારણ કે તેઓ Cádiz CF, Villarreal CF અને CA ઓસાસુનાને હરાવતા પહેલા તેમની 2023/24 સિઝનની શરૂઆતની મેચમાં ગેટાફે CF ખાતે 0-0થી દૂર રહ્યા હતા. તેઓ રિયલ બેટિસ ટીમનું આયોજન કરે છે જેણે બે જીત, રેયો વાલેકાનો અને વિલારિયલ સીએફ સામે, એટ્લેટિકો ડી મેડ્રિડ સાથે ડ્રો અને એથ્લેટિક ક્લબ સામેની હાર નોંધાવી છે.

દરમિયાન, રીઅલ મેડ્રિડ એકદમ લીડર છે કારણ કે તેઓએ અત્યાર સુધીની તેમની તમામ મેચો જીતી છે, એથ્લેટિક ક્લબ, યુડી અલ્મેરિયા, આરસી સેલ્ટા અને ગેટાફે સીએફને જોઈને. રવિવારે, લોસ બ્લેન્કોસે અણનમ રિયલ સોસિડેડની બાજુ લેતા, તેમની હજુ સુધીની સૌથી મુશ્કેલ કસોટી છે. છેલ્લા મેચના દિવસે એક આકર્ષક દ્વંદ્વયુદ્ધમાં ગ્રેનાડા સીએફને 5-3થી હરાવતા પહેલા બાસ્કે તેમની પ્રથમ ત્રણ ગેમ ગિરોના એફસી, આરસી સેલ્ટા અને યુડી લાસ પાલમાસ સાથે ડ્રો કરી હતી.

નોંધનીય છે કે આ સિઝનમાં ચારેય પક્ષો યુરોપિયન ફૂટબોલ રમવા માટે તૈયાર છે, જેમાં લોસ બ્લેન્કોસ, બાર્સા અને રિયલ સોસિદાદ ચેમ્પિયન્સ લીગમાં અને રીઅલ બેટીસ યુરોપા લીગમાં ભાગ લેશે. તેનો અર્થ એ છે કે આ હેડ-ટુ-હેડ મેચડે 5 ફિક્સરમાં કેટલાક ખૂબ જ શ્રેષ્ઠ ખેલાડીઓનો સામનો કરવામાં આવશે.

FC બાર્સેલોના વિ રીઅલ બેટિસ: એક મેચ જે સરેરાશ 4.5 ગોલ કરે છે

FC બાર્સેલોના વિ રિયલ બેટિસ, શનિવારે 21:00 CEST પર યોજાઈ રહી છે, તે ચાહકો માટે ખૂબ જ આકર્ષક હોવી જોઈએ અને તે સામાન્ય રીતે અસંખ્ય ગોલ લાવે છે. 1983 થી તેઓએ LALIGA EA સ્પોર્ટ્સમાં ગોલ રહિત ડ્રોમાં ભાગ લીધો નથી. હકીકતમાં, છેલ્લા 22 એફસી બાર્સેલોના વિ રિયલ બેટિસ દ્વંદ્વયુદ્ધમાં 98 જેટલા ગોલ થયા છે, જે રમત દીઠ સરેરાશ 4.5 ગોલનો અનુવાદ કરે છે.

આ વર્ષે, એન્ડાલુસિયન પક્ષ આશા રાખશે કે ઇસ્કો તેમને આગળ લઈ જશે, કારણ કે તેણે મેન્યુઅલ પેલેગ્રિનીની પસંદગીની 4-2-3-1 રચનામાં સ્ટ્રાઈકરની પાછળ પ્લેમેકિંગની ભૂમિકામાં તેનું ફોર્મ ફરીથી શોધી કાઢ્યું છે. ચાર રમતોમાં, 31-વર્ષીય મિડફિલ્ડરે દ્વંદ્વયુદ્ધ દીઠ એક ગોલ અને 3.3 કી પાસ રેકોર્ડ કર્યા છે, તેણે રમેલી દરેક મેચ માટે MVP ઇનામ જીત્યું છે.

Xavi Hernández ની ટીમ આ સિઝનમાં તેમની પ્રથમ ચાર રમતોમાંથી દરેક જીતવામાં સફળ થઈ શકી નથી, પરંતુ કતલાન કોચે LALIGA EA SPORTS ચાહકોને એવા ખેલાડી સાથે પરિચય કરાવ્યો છે જે પેઢીની પ્રતિભા ગણાય છે.

તે ખેલાડી છે લેમિન યામલ, જેણે સિઝનના આ પ્રથમ તબક્કામાં તેના પ્રદર્શનથી પ્રભાવિત કર્યા છે, ચાર રમતોમાં એક સહાય રેકોર્ડ કરી છે અને ઓગસ્ટ માટે LALIGA AWARDS U23 પ્લેયર ઓફ ધ મંથનો પુરસ્કાર જીત્યો છે. તેના પ્રદર્શનમાં સ્પેનિશ રાષ્ટ્રીય ટીમના કોચ લુઈસ ડે લા ફુએન્ટે તેને સપ્ટેમ્બરના આંતરરાષ્ટ્રીય વિરામ માટે બોલાવ્યો અને તે 16 વર્ષ અને 57 દિવસની ઉંમરે સ્પેન માટે અત્યાર સુધીનો સૌથી યુવા ડેબ્યુટન્ટ અને ગોલસ્કોરર બન્યો. યુવાન શનિવારે મોન્ટજુઇક ખાતે ચાહકોને તેમની બેઠકો પરથી ઉતારવા માટે અન્ય અસાધારણ પ્રદર્શનને એકસાથે મૂકવાની આશા રાખશે.

રીઅલ મેડ્રિડ વિ રીઅલ સોસિડેડ, ફોર્મમાં રહેલા કુબો બર્નાબેયુ પરત ફરે છે

રવિવારે રાત્રે, 21:00 CEST પર, છેલ્લી સિઝનમાં બીજા સ્થાને અને ચોથા સ્થાને રહેલી ટીમો સામસામે છે, જેમાં બર્નાબ્યુ ખાતે રીઅલ મેડ્રિડ અને રીઅલ સોસિડેડની મીટિંગ છે.

રીઅલ સોસિડેડે આ સિઝનમાં અત્યાર સુધી એક પણ હાર નોંધાવી નથી અને આ મોટે ભાગે પ્રભાવશાળી ટેકફુસા કુબોને આભારી છે, જેમણે ડેવિડ સિલ્વાની ગંભીર ઈજા અને ત્યારપછીની નિવૃત્તિ પછી ટીમને પોતાના ખભા પર લઈ લીધી છે. જાપાન ઇન્ટરનેશનલ પહેલાથી જ ત્રણ ગોલ, એક આસિસ્ટ અને 1.3 કી પાસ પ્રતિ રમત રેકોર્ડ કરી ચૂક્યો છે અને, ઇસ્કોની જેમ, કુબોએ પણ અત્યાર સુધી તેની દરેક ગેમ માટે MVP પ્રાઇઝ જીત્યું છે. તે ખરેખર થોડા સમય માટે અસાધારણ રહ્યો છે, કારણ કે માત્ર રોબર્ટ લેવાન્ડોવસ્કી (12) અને એન્ટોઈન ગ્રીઝમેન (11) એ 2023 કેલેન્ડર વર્ષમાં રીઅલ મેડ્રિડના ભૂતપૂર્વ ખેલાડી (10) કરતાં વધુ ગોલ નોંધાવ્યા છે.

રવિવારે, જાપાની ફોરવર્ડ રમતના MVP ઇનામ માટે ઉત્કૃષ્ટ જુડ બેલિંગહામ સામે સ્પર્ધા કરશે, જે હાલમાં લોસ બ્લેન્કોસ સાથેની તેની પ્રથમ ચાર LALIGA EA SPORTS રમતોમાં પાંચ જેટલા ગોલ સાથે લીગનો ટોચનો સ્કોરર છે. તેની છેલ્લી ક્લબ રમતમાં, બેલિંગહામે ગેટાફે સીએફ સામે ઘરઆંગણે છેલ્લી વાર જીત મેળવી હતી, તેથી બર્નાબ્યુ ફરી એકવાર ભરપૂર થઈ જશે કારણ કે રીઅલ મેડ્રિડના ચાહકો તેમના નવા સાઈનિંગનો આનંદ માણવા સ્ટેડિયમમાં ઉમટી પડશે.

અત્યાર સુધીમાં, કુબોએ ભૂતપૂર્વ ક્લબ રીઅલ મેડ્રિડનો આઠ વખત સામનો કર્યો છે, જેમાં બે જીતની ઉજવણી કરવામાં આવી છે અને બે ડ્રો અને ચાર હારનો રેકોર્ડ છે. આ આઠ દ્વંદ્વયુદ્ધોમાં, તેણે પોતાનું નામ માત્ર એક જ વાર સ્કોરશીટ પર અંકિત કર્યું, પરંતુ તે પાછલી મેચમાં હતી, છેલ્લી સિઝનના અંતે 2-0થી લા રિયલની જીત. વિંગર હાલમાં અસાધારણ ફોર્મમાં છે અને તે રીઅલ સોસિડેડને પ્રેરણા આપવા માટે જોશે કે રવિવારે બર્નાબેયુમાં એક મહત્વપૂર્ણ જીત શું હશે.

Total Visiters :249 Total: 1045322

By Admin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *