રેયાન એડવર્ડ્સ ચેન્નાઈન એફસીનું અંતિમ વિદેશી સંપાદન છે

Spread the love

ચેન્નાઈ

ચેન્નઈ એફસી 2023-24 ઈન્ડિયન સુપર લીગ સીઝન પહેલા ડિફેન્ડર રેયાન એડવર્ડ્સને તેમના અંતિમ વિદેશી સાઈનિંગ તરીકે જાહેર કરીને ખુશ છે.

“અમે રાયન એડવર્ડ્સને બોર્ડમાં રાખીને આનંદિત છીએ. ઉનાળા દરમિયાન અમે તેનો લાંબો અને સખત પીછો કર્યો છે. તેની પાસે અન્ય ક્લબ તરફથી ઘણી ઓફરો હતી. તેઓ જમશેદપુર ખાતે પીટર હાર્ટલીની જેમ જ એક ઉત્કૃષ્ટ કેન્દ્ર અને વાસ્તવિક નેતા છે. શાનદાર નેતૃત્વ ગુણો, એક અદ્ભુત ખેલાડી અને તે ટીમમાં શ્રેષ્ઠ ઉમેરો થશે. અમે તમામ ખેલાડીઓની જેમ ચેન્નઈમાં તેમનું સ્વાગત કરવા આતુર છીએ,” મુખ્ય કોચ ઓવેન કોયલે નવી ભરતી પર ટિપ્પણી કરી.

એડવર્ડ્સ છેલ્લે સ્કોટિશ પક્ષ ડંડી યુનાઈટેડ માટે બહાર આવ્યો હતો જ્યાં તેણે 112 દેખાવો કર્યા હતા અને તમામ સ્પર્ધાઓમાં ત્રણ સીઝનમાં આઠ ગોલ કર્યા હતા; સ્કોટિશ પ્રથમ વિભાગમાં 92 દેખાવો સહિત.

2021-22 સીઝનના અધવચ્ચે, એડવર્ડ્સને કેપ્ટનની આર્મબેન્ડ સોંપવામાં આવી હતી કારણ કે તેણે ટીમને પ્રીમિયરશિપમાં ચોથા સ્થાન સુધી પહોંચાડી હતી, અને તેની ટીમને UEFA યુરોપા કોન્ફરન્સ લીગ ક્વોલિફિકેશન રાઉન્ડ માટે ક્વોલિફાય કરવામાં મદદ કરી હતી. તેણે તમામ સ્પર્ધાઓમાં 53 વખત ટીમનું નેતૃત્વ કર્યું.

લિવરપૂલમાં જન્મેલા, કેન્દ્ર-બેકએ નાની ઉંમરે નેતૃત્વના ગુણો દર્શાવ્યા હતા, કારણ કે તેણે બ્લેકબર્ન એફસીની ટીમનું નેતૃત્વ કર્યું હતું જે 2011-12 એફએ યુથ કપની ફાઇનલમાં પહોંચી હતી.

ક્લબમાં જવા અંગે એડવર્ડ્સે ટિપ્પણી કરી, “હું આ મોટી ક્લબમાં જોડાવું અને સફળ સિઝનની આશા રાખું છું તે ખૂબ જ મોટા અને આકર્ષક પડકાર તરીકે જોઉં છું.”

29 વર્ષીય ખેલાડીએ સ્કોટલેન્ડ જતા પહેલા પોતાનો તમામ સમય ઈંગ્લેન્ડમાં એક વ્યાવસાયિક ખેલાડી તરીકે વિતાવ્યો હતો. તેણે પ્લાયમાઉથ આર્જીલ, રોચડેલ એએફસી અને બ્લેકપૂલ એફસી જેવી ક્લબો માટે 277 રજૂઆતો કરી હતી જેમાં અંગ્રેજી 4 થી ડિવિઝન બાજુ, મોરેકેમ્બે એફસી માટે 136 દેખાવો સામેલ હતા.

Total Visiters :169 Total: 1051562

By Admin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *