મોદીની વોટ્સએપ ચેનલના એક જ દિવસમાં 10 લાખતી વધુ ફોલોઅર્સ

Spread the love

મોદીના એક્સ પર 91 મિલિયનથી વધુ, ફેસબુક પર 48 મિલિયન, ઈન્સ્ટાગ્રામ પર 78 મિલિયનથી વધુ ફોલોઅર્સ છે

નવી દિલ્હી

એક્સ, ફેસબુક અને ઇન્સ્ટાગ્રામ જેવા વિવિધ સોશિયલ મીડિયા પ્લેટફોર્મ પર રેકોર્ડ ફોલોઅર્સ કર્યા પછી, વડા પ્રધાન નરેન્દ્ર મોદીએ વધુ એક રેકોર્ડ બનાવ્યો છે. તાજેતરમાં જ વોટ્સએપએ ચેનલ પ્લેટફોર્મની સેવા શરૂ કરી છે. જેના પર પીએમ મોદીએ પોતાનું એકાઉન્ટ પણ બનાવ્યું છે. આ એકાઉન્ટ બનાવ્યાના માત્ર એક જ દિવસમાં 10 લાખ ફોલોઅર્સ વટાવી ગયા છે.

વડાપ્રધાન નરેન્દ્ર મોદીને એક્સ પર 91 મિલિયનથી વધુ લોકો ફોલો કરે છે. પીએમ મોદીના ફેસબુક પર 48 મિલિયન ફોલોઅર્સ છે. આ સિવાય ઈન્સ્ટાગ્રામ પર તેના 78 મિલિયનથી વધુ ફોલોઅર્સ છે. આ બધાની વચ્ચે માત્ર એક જ દિવસમાં 10 લાખ ફોલોઅર્સ પીએમની વોટ્સએપ ચેનલ સાથે જોડાઈ ગયા છે અને આ સંખ્યા સતત વધી રહી છે. આ દર્શાવે છે કે વડાપ્રધાન નરેન્દ્ર મોદી કેટલા લોકપ્રિય છે. દરેક સોશિયલ મીડિયા પ્લેટફોર્મ પર પીએમ મોદીના ફોલોઅર્સની સંખ્યા વિશ્વના અગ્રણી નેતાઓ કરતા વધુ છે.
વોટ્સએપની મધર કંપની મેટાએ હાલમાં જ વોટ્સએપ ચેનલ નામનું એક નવું ફીચર લોન્ચ કર્યું છે. તે કંઈક અંશે ટેલિગ્રામ જેવું છે. આ ફીચરની મદદથી સેલિબ્રિટી પોતાની વોટ્સએપ ચેનલ બનાવી શકે છે. આ પછી, સામાન્ય વપરાશકર્તાઓ તેમની સેલિબ્રિટી સાથે સીધા જ કનેક્ટ થઈ શકે છે. આ ચેનલમાં ડિરેક્ટરી સર્ચનો વિકલ્પ પણ આપવામાં આવ્યો છે, જેના દ્વારા તમે કોઈપણ સેલિબ્રિટીને સર્ચ કરીને તેની સાથે કનેક્ટ કરી શકો છો. આમાં તમારી ચેટ અને ચેનલ અલગ હશે. આ સિવાય તમારો ફોન નંબર પણ કોઈના સુધી પહોંચશે નહીં. તમે જે વ્યક્તિને અનુસરો છો તેની પોસ્ટ્સ પર પણ તમે પ્રતિક્રિયા આપી શકશો.
જો તમને તમારા મોબાઈલમાં વોટ્સએપ ચેનલ ફીચર દેખાતું નથી, તો તમારે પહેલા વોટ્સએપ એપ અપડેટ કરવી પડશે. તેને ખોલ્યા પછી, એક નવી અપડેટ ટેબ દેખાશે, જેમાં સૌથી નીચે ફાઇન્ડ ચેનલ્સનો વિકલ્પ દેખાશે. આના પર તમે કોઈપણ સેલિબ્રિટીને શોધી શકો છો જેણે ચેનલ બનાવી હોય. પીએમ મોદીને સર્ચ કરતા જ તેમની ચેનલ દેખાશે. જો કે, તેમાં સી ઓલનો વિકલ્પ પણ છે, જે બધી ચેનલો બતાવે છે. જો તમે પીએમ મોદીની ચેનલ જુઓ છો, તો તમે પ્લસ બટનને ટેપ કરીને તેમને અનુસરી શકો છો. આના કારણે, વીડિયો, ફોટો અથવા તેનાથી સંબંધિત અન્ય સામગ્રીના અપડેટ્સ તમને સતત મળતી રહેશે.

Total Visiters :101 Total: 986894

By Admin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *