LALIGA EA SPORTS Matchday 6 પૂર્વાવલોકન: ત્રણ ડર્બીનો સપ્તાહાંત, જેમાં Atlético de Madrid vs Real Madrid

Spread the love

2023/24 LALIGA EA SPORTS સિઝનના મેચડે 6 માં સામાન્ય કરતાં પણ વધુ જુસ્સો અપેક્ષિત છે, તે જોતાં કે શેડ્યૂલ પર ત્રણ પ્રાદેશિક ડર્બી છે અને તે જોતાં કે સપ્તાહના અંતે મહત્વપૂર્ણ ફિક્સર છે. Atlético de Madrid અને Real Madrid વચ્ચેની મેડ્રિડ ડર્બી રવિવારે રાત્રે વિશ્વનું ધ્યાન ખેંચશે, જ્યારે Andalusian પાડોશીઓ Real Betis અને Cádiz CF અને બાસ્ક હરીફો Deportivo Alavés અને Athletic Club વચ્ચે પણ અથડામણો છે.

તે ડિપોર્ટિવો અલાવેસ વિ એથ્લેટિક ક્લબ ગેમ છે જે મેચડે 6 એક્શનની શરૂઆત કરે છે, કારણ કે વિટોરિયા-ગેસ્ટેઇઝ અને બિલબાઓની ક્લબ્સ શુક્રવારે રાત્રે મેન્ડિઝોરોત્ઝા ખાતે સામસામે છે. એથ્લેટિક ક્લબ 20 વર્ષથી વધુ સમયથી તેમના બાસ્ક પડોશીઓ સામે જીતી શકી નથી, તેથી આમાં વિજય મેળવવા માટે સંકલ્પબદ્ધ રહેશે.

શનિવારના પ્રથમ ફિક્સરમાં, ગિરોના એફસી આરસીડી મેલોર્કાને એસ્ટાડી મોન્ટીલીવીમાં આવકારતી વખતે તેમની ખૂબ જ પ્રભાવશાળી શરૂઆત જાળવી રાખવાનું વિચારશે. કતલાન પક્ષે 2023/24 ની શરૂઆતથી સંભવિત 15 થી 13 પોઈન્ટ લીધા છે અને નવા સાઈન કરનાર સાવિઓની આગેવાની હેઠળ ફૂટબોલની ખૂબ જ આક્રમક બ્રાન્ડ રમી રહી છે.

CA ઓસાસુના વિ સેવિલા એફસી અનુસરે છે અને લોસ રોજિલોસ તે મેચમાં આત્મવિશ્વાસ સાથે સંપર્ક કરશે કારણ કે તેઓએ સેવિલા એફસીને છેલ્લી મુદતમાં ત્રણ અલગ-અલગ પ્રસંગોએ, બે વખત લીગ પ્લેમાં અને એક વખત કોપા ડેલ રેમાં હરાવ્યું હતું. સેર્ગીયો રામોસ હવે એન્ડાલુસિયન પક્ષના સંરક્ષણને માર્શલ કરી રહ્યાં છે, તેઓ આ પ્રસંગે વધુ સારા વળતરની આશા રાખશે.

ત્યારપછી FC બાર્સેલોના એસ્ટાડી ઓલિમ્પિકમાં RC સેલ્ટા સામે રમીને અઠવાડિયાની તેમની ત્રીજી હોમ ગેમ રમે છે. રોબર્ટ લેવાન્ડોવસ્કીના સારા સ્કોરિંગ રનથી, લેમિન યામલના ઉદભવ દ્વારા અને જોઆઓ કેન્સેલો દ્વારા અને જોઆઓ ફેલિક્સ દ્વારા તેમની બાર્સા કારકિર્દીની ઉજ્જવળ શરૂઆતથી ઉત્સાહિત, લોસ બ્લાઉગ્રાના એક શો રજૂ કરવાની અને LALIGA EA SPORTSમાં સતત પાંચ જીત મેળવવાની આશા રાખશે.

શનિવારની રાત્રે, જ્યારે વેલેન્સિયા CF શહેરમાં આવશે ત્યારે તળિયે રહેલા UD અલ્મેરિયા સિઝનની તેમની પ્રથમ જીત હાંસલ કરવાની આશા રાખશે. જો કે એન્ડાલુસિયન પોશાક માત્ર એક પોઈન્ટ સાથે તળિયે છે, તેઓએ અત્યાર સુધી ઘણા સારા પ્રદર્શન કર્યા છે અને તે ચોક્કસપણે કમનસીબ રહ્યા છે. લોસ ચે સામે, જેમણે ગત સિઝનમાં ચાર પોઈન્ટ મેળવ્યા હતા, યુડી અલ્મેરિયા તેમની સીઝનની શરૂઆત કરવાની આશા રાખશે.

રવિવારે પાંચ ફિક્સર છે, જેમાંથી પ્રથમ રીઅલ સોસિડેડ વિ ગેટાફે સીએફ છે. Imanol Alguacil અને José Bordalás વચ્ચેના દ્વંદ્વયુદ્ધ વર્ષોથી ખૂબ જ ચુસ્ત રહ્યા છે, જેમાં ભૂતપૂર્વ ત્રણ જીત્યા હતા, બાદમાં બે જીત્યા હતા અને બે ડ્રો રહ્યા હતા. તે રિયલ એરેના ખાતે એક રસપ્રદ વ્યૂહાત્મક સંઘર્ષ હોવો જોઈએ, ખાસ કરીને જ્યારે ગેટા સ્ટેન્ડિંગમાં ઉચ્ચ સ્થાને ઉત્તર તરફ પ્રવાસ કરે છે.

ક્રિયા પછી વેલેકાસ તરફ જાય છે, જ્યાં રેયો વાલેકાનો વિલારિયલ સીએફનું આયોજન કરશે, તે અલ સબમરિનો અમરિલો સામે સતત ત્રણ જીત મેળવવા માટે જોઈ રહ્યું છે. આ એક અલગ Villarreal CF છે, જોકે, અને તેઓએ પાચેટા યુગની શરૂઆત ગયા સપ્તાહના અંતે વિજય સાથે કરી હતી.

ત્યારબાદ રવિવારે 18:30 CEST ટાઇમ સ્લોટ પર એક સાથે બે મેચો યોજાય છે, જેમાંથી એક રિયલ બેટિસ અને Cádiz CF વચ્ચેની એન્ડાલુસિયન ડર્બી છે. લોસ અમરિલોસે ગયા સિઝનમાં આ ફિક્સ્ચરમાં સેવિલેથી તેમના પડોશીઓને ચોંકાવી દીધા હતા, રુબેન અલ્કારાઝ અને ક્રિસ રામોસના ગોલ સાથે એસ્ટાડિયો બેનિટો વિલામારિન પર 2-0 થી જીત મેળવી હતી, તેથી તેઓ આ વખતે સમાન પરિણામ માટે લક્ષ્ય રાખશે.

દરમિયાન, કેનેરી ટાપુઓમાં, છેલ્લી સીઝનની LALIGA HYPERMOTION ની ટોચની બે ટીમો મળશે, કારણ કે Granada CF UD લાસ પાલમાસની મુલાકાત લેશે. ટોચની ફ્લાઇટમાં પરત ફરતી વખતે બંને પક્ષો સારી રીતે રમ્યા હતા, પરંતુ તેઓ હાલમાં કરતા બોર્ડ પર વધુ પોઈન્ટ મેળવવા ઈચ્છે છે.

રવિવારે રાત્રે 21:00 CEST વાગ્યે, સિઝનની સૌથી મોટી મેચોમાંની એક એસ્ટાડિયો સિવિટાસ મેટ્રોપોલિટનો ખાતે યોજાશે, કારણ કે એટ્લેટિકો ડી મેડ્રિડ રીઅલ મેડ્રિડ સાથે ટકરાશે. આ પ્રતિસ્પર્ધી મેચ સ્થાનિક ગૌરવ માટે અને ટાઇટલની રેસમાં પણ એટલી મહત્વપૂર્ણ છે, કારણ કે એટલાટી લીગના નેતાઓ સાથે ગતિ જાળવી રાખવા માટે જુએ છે. એન્ટોઈન ગ્રીઝમેને ભૂતકાળમાં આ ફિક્સ્ચરમાં તેમનું શ્રેષ્ઠ પ્રદર્શન કર્યું છે અને તેઓ તેમની પ્રથમ મેડ્રિડ ડર્બીમાં જોસેલુ અને જુડ બેલિંગહામ સામે લડીને ફરી એકવાર તેમની ટીમ માટે લીડર બનશે.

Total Visiters :343 Total: 1051691

By Admin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *