ઈજાગ્રસ્ત અક્ષર ઓસી. સામેન વન-ડેમાંથી આઉટ, અશ્વિનને વર્લ્ડ કપમાં તકની શક્યતા

Spread the love

અશ્વિને અત્યાર સુધી 2 મેચમાં 4 વિકેટ લીધી છે. તેણે પોતાની બોલિંગથી ઓસ્ટ્રેલિયાના બેસ્ટમેનોને હેરાન કરી દીધા હતા

નવી દલ્હી

અક્ષર પટેલ ઓસ્ટ્રેલિયા સામે અને છેલ્લી વનડેથી બહાર આવી ગયા છે. ક્રિકબજના રિપોર્ટ પ્રમાણે ભારતના ઓલરાઉન્ડર અક્ષર પટેલ ડાબા  ક્વાડ્રિસેપ્સમાં ખેંચાણ આવવાથી પીડિત છે. તેને રાજકોટમાં વનડે માટે શરતી પસંદગી કરવામાં આવ્યો હતો. પરંતુ ટીમમાં શામેલ કરવા માટે તે પુરી રીતે ઠીક નહોતો. તે હાલમાં બેંગ્લોરમાં રાષ્ટ્રીય ક્રિકેટ એકાદમી (એનસીએ)માં સારવાર હેઠળ છે. ક્વાડ્રિસેપ્સની એથ્લેટ્સ પર ઈજાઓ થઈ હતી. જેમાં સ્નાયુઓમાં ખેંચાણ આવવાની સંભાવના રહેલી છે. 

ડાબા હાથમાં સ્પિનર અક્ષર પટેલની જગ્યા પર હવે ઓસ્ટ્રેલિયાની સામે વનડે સીરીઝ માટે રવિચંદ્રન અશ્વિનને વિશ્વ કપ 2023 માં સમાવેશ કરવામાં આવે તેવી સંભાવના જોવા મળી રહી છે. અશ્વિને પહેલા બે એકદિવસીય મેચમાં શાનદાર પ્રદર્શન કર્યુ હતું. અશ્વિને અત્યાર સુધી 2 મેચમાં 4 વિકેટ લીધી છે. તેણે પોતાની બોલિંગથી ઓસ્ટ્રેલિયાના બેસ્ટમેનોને હેરાન કરી દીધા હતા. ખાસ કરીને ઈન્દોરમાં એક દિવસીય મેચમાં તેનું જોરદાર પ્રદર્શન રહ્યુ હતું. 

તેનાથી રવિચંદ્રન અશ્વિનને ભારતની વિશ્વ કપ ટીમમાં શામેલ કરવાની માંગ ઉઠી હતી. જો કે, વેબસાઈટમાં ભારતીય ક્રિકેટ કંટ્રોલ બોર્ડ (બીસીસીઆઈ) સાથે જોડાયેલ સુત્રો દ્વારા કહેવામાં આવ્યું કે અક્ષર પટેલ વિશ્વ કપમાં ભાગ લેવા માટે સમયથી પહેલા ભારતીય ટીમમાં વાપસીની રાહ પર હતા. રિપોર્ટ પ્રમાણે અક્ષર પટેલ વિશ્વ કપના અભ્યાસ માટે તૈયાર કરવામાં આવ્યો છે. તેનાથી અજીત અગરકર એન્ડ કંપની ગંભીર દુવિધામાં પડી શકે છે.  જો કે, આ લેવલે અશ્વિનની સંભાવના આશાજનક લાગી રહી છે. 

Total Visiters :109 Total: 1041151

By Admin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *