રિલાયન્સ ફાઉન્ડેશન એશિયન ગેમ્સમાં ભારતીય ખેલાડીઓને #LehraDoTeamIndia કહ્યું

Spread the love

~ આ અભિયાનમાં ઓલિમ્પિક મેડલ વિજેતા પીવી સિંધુ અને અભિનવ બિન્દ્રા તેમજ હોકીના દિગ્ગજ પીઆર શ્રીજેશ અને સુશીલા ચાનુનો સમાવેશ થાય છે ~

મુંબઈ

19મી એશિયન ગેમ્સમાં 650થી વધુ ભારતીય એથ્લેટ છે, જે તેની અત્યાર સુધીની સૌથી મોટી ટુકડી છે, જે ખંડની શોપીસ ઈવેન્ટમાં દેશનું પ્રતિનિધિત્વ કરે છે. રિલાયન્સ ફાઉન્ડેશને #LehraDoTeamIndia ઝુંબેશ શરૂ કરી છે જે ભારતીય એથ્લેટ્સની ઉજવણી કરે છે અને ચાહકોને પ્રતિષ્ઠિત ‘લેહરા દો’ ક્રાય સાથે તેમની પાછળ જવા પ્રોત્સાહિત કરે છે કારણ કે તેઓ રાષ્ટ્ર માટે ગૌરવ મેળવવા અને ચીનના હાંગઝોઉમાં ત્રિરંગાને ઊંચો ઉડાવવાનો હેતુ ધરાવે છે.

અહીં #LehraDoTeamIndia અભિયાન જુઓ:

યુટ્યુબ: https://www.youtube.com/watch?v=zhevEMJ5viQ

ઇન્સ્ટાગ્રામ: https://www.instagram.com/p/Cxk-OIKtmyD/

X: https://x.com/RFYouthSports/status/1705953435592654995?s=20

ફેસબુક: https://fb.watch/ng0nuJrm4f/

આ ઝુંબેશમાં ભારતના કેટલાક સૌથી વધુ સુશોભિત અને ખ્યાતનામ એથ્લેટ્સ તેમજ એથ્લેટ્સ છે જેઓ પ્રથમ વખત એશિયન ગેમ્સમાં ભાગ લેશે અને તેમની પાસે પુષ્કળ વચન છે. ઝુંબેશમાં સામેલ થનારા સ્ટાર્સમાં બે વખતની ઓલિમ્પિક મેડલ વિજેતા પીવી સિંધુ તેમજ હોકીના દિગ્ગજ પીઆર શ્રીજેશ અને સુશીલા ચાનુનો સમાવેશ થાય છે. તેમાં અનુભવી અચંતા શરથ કમલ (ટેબલ ટેનિસ) અને વીરધવલ ખાડે (એક્વાટિક્સ) પણ છે, જેમણે બહુવિધ એશિયન ગેમ્સમાં ભારતનું પ્રતિનિધિત્વ કર્યું છે. અવિનાશ સાબલે (સ્ટીપલચેઝ) ગયા વર્ષથી તેના કોમનવેલ્થ ગેમ્સના મેડલમાં એશિયન ગેમ્સનો મેડલ ઉમેરવાનું વિચારશે, જ્યારે તેજસ્વિન શંકર (ડેકાથલોન) ગયા વર્ષે કોમનવેલ્થ ગેમ્સમાં ઉંચી કૂદમાં તેના બ્રોન્ઝમાં ડેકાથલોન મેડલ ઉમેરવાનું વિચારશે.

આ ઝુંબેશમાં શૈલી સિંહ (લોંગ જમ્પ), અનુપમા ઉપાધ્યાય (બેડમિન્ટન), સિમરનજીત કૌર (તીરંદાજી), મયુરી લુટે (સાયકલિંગ) અને યશ તુષિર (કુસ્તી)નો સમાવેશ કરીને ભવિષ્ય પર પણ નજર છે, જેઓ સૌ પ્રથમ દેખાવ કરશે. એશિયન ગેમ્સમાં પરંતુ પહેલાથી જ દેશની તેજસ્વી પ્રતિભાઓમાં સામેલ છે. અભિનવ બિન્દ્રા, ઓલિમ્પિકમાં વ્યક્તિગત ગોલ્ડ જીતનાર પ્રથમ ભારતીય, પણ ઝુંબેશની હેડલાઈન છે. ઓગિલવી ઈન્ડિયા દ્વારા આ અભિયાનને જીવંત કરવામાં આવ્યું છે.

રિલાયન્સ ફાઉન્ડેશનના એથ્લેટ્સ એશિયન ગેમ્સમાં ગૌરવ મેળવે છે: રિલાયન્સ ફાઉન્ડેશનના એથ્લેટ્સ આ વર્ષે સારા ફોર્મમાં છે, એથ્લેટિક્સ અને બોક્સિંગની વર્લ્ડ ચેમ્પિયનશિપ, એશિયન એથ્લેટિક્સ ચૅમ્પિયનશિપ તેમજ વર્લ્ડ યુનિવર્સિટી ગેમ્સમાં પ્રભાવશાળી પ્રદર્શન કર્યું છે.

  • રિલાયન્સ ફાઉન્ડેશનના કુલ 19 એથ્લેટ્સ આ વર્ષે એશિયન ગેમ્સમાં ભાગ લેશે, જેમાં લવલીના બોર્ગોહેન, જ્યોતિ યારાજી, અમલાન બોર્ગોહેન, જિનસન જોન્સન, મનિકા બત્રા, શિવા થાપા, માન સિંહ, મોહમ્મદ અફસલ, ગુલવીર સિંહ, કાર્તિક કુમારનો સમાવેશ થાય છે. , ધ્રુવ કપિલા, અનુપમા ઉપાધ્યાય, સિમરનજીત કૌર, વિકી, મૃણાલ ચૌહાણ, તુષાર શેલ્કે, ગનેમત સેખોન, પલક ગુલિયા અને કિશોર કુમાર જેના.

રિલાયન્સ ફાઉન્ડેશન સમગ્ર દેશમાં રમતગમતના વિકાસ માટે સૌથી મોટા કોર્પોરેટ સ્પોર્ટ્સ કાર્યક્રમો પણ ચલાવે છે. રિલાયન્સ ફાઉન્ડેશનની સ્પોર્ટ્સ ફોર ડેવલપમેન્ટ પહેલો દેશભરના બાળકોને તેમના રમતગમતના સપનાને સિદ્ધ કરવામાં મદદ કરી રહી છે. આ રમતગમત કાર્યક્રમોની વ્યાપક પહોંચ છે – સમાવેશને પ્રોત્સાહન આપવું, સ્પોન્સરશિપ પ્રદાન કરવી, અને ઉચ્ચ વર્ગના તેમજ આશાસ્પદ આવનાર એથ્લેટ્સ માટે રમત વિજ્ઞાન અને પોષણ સહાય.

Total Visiters :191 Total: 1041519

By Admin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *