JioMart અને Meta ભારત માટે શોપિંગને સરળ બનાવવાના એક વર્ષની ઉજવણી કરશે

Spread the love

મુંબઈ,

: ભારતીયોને સરળતાથી ખરીદી કરવા સક્ષમ બનાવવાના એક વર્ષની ઉજવણી, JioMart અને WhatsAppનો સહયોગ સ્થાનિક રિટેલ સ્પેસમાં સૌથી સફળ ભાગીદારીમાંની એક સાબિત થઈ છે. રિલાયન્સ રિટેલના JioMart, ભારતના અગ્રણી ઈ-માર્કેટપ્લેસમાંના એક, સફળતાપૂર્વક અમલમાં આવ્યા છે અને WhatsApp દ્વારા ઓર્ડર પૂરા કર્યા છે. આ ભાગીદારીએ ગ્રાહકોને WhatsApp ચેટ સેવાઓ દ્વારા ફક્ત બ્રાઉઝ કરવા અને તેમની ઘરની જરૂરિયાતો માટે ખરીદી કરવા સક્ષમ બનાવ્યા છે.

Meta સાથેની ભાગીદારી સાથે, JioMart એ ગયા વર્ષના સમાન સમયગાળાની સરખામણીમાં WhatsApp દ્વારા માસિક ઓર્ડરમાં 7 ગણી વૃદ્ધિ જોવા મળી છે. વોટ્સએપમાં એન્ડ-ટુ-એન્ડ શોપિંગ અનુભવ સાથે, JioMart ગ્રાહકોને ટેપ કરવામાં સક્ષમ છે, જેઓ ઓનલાઈન ખરીદી કરવામાં અચકાતા હોય છે. પ્લેટફોર્મની વપરાશકર્તા-મૈત્રીપૂર્ણ કાર્યક્ષમતા પણ JioMart-on-WhatsApp પર નવા ગ્રાહક રૂપાંતરણમાં 6x મહિના-દર-મહિને વૃદ્ધિને સક્ષમ કરી છે. વધુમાં, આ ભાગીદારીએ ભારતના ડિજિટલ પરિવર્તનને વેગ આપ્યો છે અને તમામ કદના ગ્રાહકો અને વ્યવસાયોને નવી રીતે જોડવામાં મદદ કરી છે.

ગયા વર્ષે, વૈશ્વિક-પ્રથમ ઉત્પાદન અનુભવની પહેલમાં, Jio પ્લેટફોર્મ્સે JioMart-on-WhatsApp ઓફર કરવા માટે Meta સાથે ભાગીદારી કરી હતી. JioMart-on-WhatsApp અનુભવ સમગ્ર દેશમાં લાખો વ્યવસાયો તેમના ગ્રાહકો સાથે કનેક્ટ થવાની રીતમાં ક્રાંતિ લાવી રહ્યો છે જ્યારે લોકોના ખરીદીના અનુભવમાં અપ્રતિમ સરળતા અને સગવડ લાવી રહી છે.

મેટા ઇન્ડિયાના વાઇસ પ્રેસિડેન્ટ સંધ્યા દેવનાથને જણાવ્યું હતું કે, “WhatsApp પર JioMartનો એન્ડ-ટુ-એન્ડ શોપિંગ અનુભવ મેટા માટે વૈશ્વિક-પ્રથમ નવીન સંકલન હતો અને અમે આ વ્યૂહાત્મક ભાગીદારીથી ખુશ છીએ. વ્હોટ્સએપ પર વેચાણ અને ગ્રાહક સંપાદન બંનેથી JioMart માં જે વૃદ્ધિ જોવા મળી છે તે એ હકીકતનો પુરાવો છે કે વ્યવસાયો અને લોકો મેસેજિંગને ઝડપી, વધુ અનુકૂળ રીતો શોધી રહ્યા છે. બિઝનેસ મેસેજિંગ એ વાસ્તવિક ગતિ ધરાવતું ક્ષેત્ર છે, અને આ ચેટ-આધારિત અનુભવો સમગ્ર વિશ્વમાં ગેમ-ચેન્જર હશે.

આ પ્રસંગે ટિપ્પણી કરતા, JioMart, CEO, સંદીપ વરાગંટીએ જણાવ્યું હતું કે, “ગત વર્ષે WhatsApp પર JioMart ની શરૂઆત અસાધારણ સફળતા રહી છે, અમે દરેક માટે ડિજિટલ કોમર્સને સાચા અર્થમાં લોકશાહી બનાવવા અને નવા ગ્રાહકો લાવવા સક્ષમ છીએ. હકીકતમાં, અમે આ પ્લેટફોર્મ પરથી આવતા નવા ગ્રાહકોમાં 6X મહિના દર મહિને વૃદ્ધિ જોઈ છે. અમે પ્લેટફોર્મ પર અમારી ઑફરિંગનો વિસ્તાર કરી રહ્યા છીએ અને હવે કરિયાણા અને ફૅશનથી લઈને ઈલેક્ટ્રોનિક્સ સુધીની કૅટલૉગ પર મલ્ટિ-કેટેગરીઝ ઉપલબ્ધ છે. અમે ટૂંક સમયમાં રિલાયન્સ જ્વેલ્સ રેન્જમાંથી કલેક્શન પણ ઓફર કરી શકીશું. સાથે મળીને, અમે ડિજિટલ શોપિંગની આ નવી ચેનલને સફળ બનાવવા અને ડિજીટલ શરમાળ ગ્રાહકોની જરૂરિયાતના અંતરને ભરવા અને દેશભરના મોટા પ્રેક્ષકો સુધી પહોંચવા માટે સંકલ્પબદ્ધ છીએ.”

વર્ષગાંઠની ઉજવણીના ભાગરૂપે, JioMart WhatsApp શોપિંગ પર તમામ શ્રેણીઓમાં ઉત્પાદનો પર મેળ ન ખાતી કિંમતો અને 70% સુધી ડિસ્કાઉન્ટ ઓફર કરશે. JioMart-on-WhatsApp એનિવર્સરી ધમાકામાં થોડી ચમક અને ઉત્સાહ ઉમેરતા, JioMart 29 સપ્ટેમ્બર, 2023 ના રોજ સાંજે 6:00 વાગ્યે ગ્રાહકો માટે તેમના સોશિયલ મીડિયા પ્લેટફોર્મ પર લાઇવ સત્રનું આયોજન કરી રહ્યું છે. ઉપભોક્તા JioMart Facebook ઇવેન્ટ પર નોંધણી કરાવી શકે છે અને સેલિબ્રિટી, ગૌહર ખાન અને RJ કિસ્ના સાથે લાઇવ જોડાઈ શકે છે અને iPhones અને 200 થી વધુ આકર્ષક ઇનામો જીતવાની તક મેળવી શકે છે!

WhatsApp પર JioMart નંબર (+917977079770) પર ફક્ત ‘Hi’ મોકલવાથી, વ્યક્તિ તરત જ શોપિંગ કેટલોગ, વર્તમાન ઑફર્સ અને ડીલ્સ પર સૂચનાઓ પ્રાપ્ત કરશે. તમે કેટલોગ બ્રાઉઝ કરી શકો છો અને JioMart પર ઓફર પર અમર્યાદિત ઉત્પાદનોના પાંખનું અન્વેષણ કરી શકો છો, તમારા કાર્ટમાં ઉત્પાદનો ઉમેરી શકો છો અને તમારી ખરીદીઓ પૂર્ણ કરી શકો છો, આ બધું WhatsAppમાં. આ ઝંઝટ-મુક્ત સેવા સાથે, ગ્રાહકો તેમની સગવડતા અનુસાર ઓર્ડર કરી શકે છે, કોઈ સમય અથવા જથ્થાના નિયંત્રણો નહીં.

Total Visiters :377 Total: 1041422

By Admin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *