LALIGA EA SPORTS Matchday 8 પૂર્વાવલોકન: બાસ્ક ડર્બી શનિવારે મધ્ય તબક્કામાં આવે તે પહેલાં શુક્રવારે બાર્સા સેવિલા FC વચ્ચે ટક્કર

Spread the love

LALIGA EA સ્પોર્ટ્સમાં મજા અટકતી નથી, કારણ કે સીઝનનો પ્રથમ મિડવીક રાઉન્ડ તરત જ મેચડે 8 ફિક્સરની ખૂબ જ આકર્ષક સ્લેટ દ્વારા અનુસરવામાં આવે છે. રીઅલ સોસિડેડ અને એથ્લેટિક ક્લબ વચ્ચે સીઝનની પ્રથમ બાસ્ક ડર્બી શનિવારે યોજાઈ રહી છે, જ્યારે એફસી બાર્સેલોનાનો સેવિલા એફસી સામે રસપ્રદ મુકાબલો છે અને રીઅલ મેડ્રિડ આ સપ્તાહના અંતમાં ફોર્મમાં ગિરોના એફસીની મુલાકાત લેશે.

તે એફસી બાર્સેલોના વિ સેવિલા એફસીની અથડામણ છે જે આ મેચ ડેની શરૂઆત કરે છે, કારણ કે કતલાન રાજધાનીમાં શુક્રવારે રાત્રે બે હેવીવેઇટ્સની મુલાકાત થાય છે. બાર્સાએ હમણાં જ તેની છ-મેચની જીતની સિલસિલો મિડવીક મેચ ડેમાં સમાપ્ત થતો જોયો છે, ઝેવીની ટીમ તરત જ બાઉન્સ બેક કરવા માટે નક્કી કરશે. પરંતુ, ચારમાં અજેય રહેલી સેવિલા એફસી ટીમ સામે તે સરળ રહેશે નહીં અને તેણે મિડવીકની રમતમાં માત્ર પાંચ ગોલ કર્યા.

શનિવારે ચાર ફિક્સર છે અને પ્રથમ બે રાજધાનીમાં થઈ રહ્યા છે, જેની શરૂઆત વિલારિયલ સીએફ સાથે ગેટાફે સીએફની દ્વંદ્વયુદ્ધથી થશે. લોસ અઝુલોન્સ આ સિઝનમાં અત્યાર સુધી કોલિઝિયમ આલ્ફોન્સો પેરેઝમાં અપરાજિત છે, તેથી પચેતાની બાજુની મુલાકાત પહેલાં આત્મવિશ્વાસ અનુભવશે. પછી, ક્રિયા માત્ર થોડા કિલોમીટર દૂર, વાલેકાસ તરફ જાય છે, જ્યાં રેયો વાલેકાનો આરસીડી મેલોર્કાનું આયોજન કરશે, જેમાં ટાપુવાસીઓએ આ ક્લબો વચ્ચેની છેલ્લી ત્રણ બેઠકો જીતી છે.

શનિવારે 18:30 CEST પર, એસ્ટાદી મોન્ટિલિવી ખાતે એક રસપ્રદ મેચ રમાશે, કારણ કે Girona FC રિયલ મેડ્રિડ સામે ટકરાશે. આ એક સાચી ટોપ-ઓફ-ધ-ટેબલ અથડામણ છે, કારણ કે તે વર્તમાન બીજા સ્થાને રહેલી બાજુ સામે લીડર છે. રસપ્રદ વાત એ છે કે, રીઅલ મેડ્રિડ કતલાન પોશાક સાથેની તેમની અગાઉની છ LALIGA EA સ્પોર્ટ્સ મીટિંગમાંથી માત્ર બે જ જીતી શક્યું છે, અને છેલ્લી સિઝનના દ્વંદ્વયુદ્ધમાંથી કોઈ પણ જીતી શક્યું નથી, તેથી લોસ બ્લેન્કોસ એ જાણીને ઉત્તરની મુસાફરી કરશે કે એક કઠિન રમત રાહ જોઈ રહી છે.

તે પછી, સિઝનની પ્રથમ બાસ્ક ડર્બી શનિવારે રાત્રે 21:00 CEST પર સાન સેબેસ્ટિયનમાં થઈ રહી છે, જેમાં રિયલ સોસિડેડ અને એથ્લેટિક ક્લબ તેમની હરીફાઈ ફરી શરૂ કરશે. આ દરેક સ્પેનિશ ફૂટબોલ સિઝનના શ્રેષ્ઠ પ્રસંગોમાંનો એક છે, કારણ કે આ બે શત્રુઓ સ્થાનિક ગૌરવ માટે અને ઓફર પરના મહત્વપૂર્ણ ત્રણ મુદ્દાઓ માટે લડે છે. બંને પક્ષો પાસે આ સિઝન માટે એક ઉદ્દેશ્ય તરીકે યુરોપિયન લાયકાત છે, તેથી જ્યારે રિયલ એરેનામાં બોલ રોલિંગ શરૂ થશે ત્યારે તેઓ પોતાનું સર્વસ્વ આપશે.

UD Almeria અને Granada CF વચ્ચેની એક એન્ડાલુસિયન ડર્બી રવિવારની ક્રિયા શરૂ કરે છે, અને ત્યાં માત્ર બડાઈ મારવાના અધિકારો સિવાય ઘણું બધું છે, જો કે બંને પક્ષો પોતાને ટેબલના તળિયે શોધે છે, UD Almeria હાલમાં માત્ર બે પોઈન્ટ પર નીચે છે.

ડિપોર્ટિવો અલાવેસ પછી પડોશીઓ CA ઓસાસુનાનું આયોજન કરે છે, જેમાં ઘરની બાજુએ નાવારેની ટીમ સામેના તેમના નિરાશાજનક તાજેતરના રનને સમાપ્ત કરવા માટે ભયાવહ છે. તેમની છેલ્લી સાત બેઠકોમાંથી, CA ઓસાસુનાએ છમાં જીત મેળવી છે અને એક ડ્રો રહી છે.

આગળ બે ઐતિહાસિક સ્પેનિશ ક્લબ વચ્ચે અથડામણ છે, કારણ કે એસ્ટાડિયો બેનિટો વિલામરિન ખાતે રીઅલ બેટિસ વેલેન્સિયા CF હોસ્ટ કરે છે. તાજેતરની સીઝનમાં આ ખૂબ જ સમાન રીતે મેળ ખાતું ફિક્સ્ચર રહ્યું છે, જેમાં છેલ્લા પાંચ અભિયાનોમાં દરેકમાં ચાર જીત અને પાંચ ડ્રો સાથે છે.

Atlético de Madrid ની સિઝનની માત્ર ત્રીજી હોમ ગેમ હશે જ્યારે તેઓ Cádiz CF ને Estadio Cívitas Metropolitano માં રવિવારે રાત્રે આવકારશે. ગયા સપ્તાહના અંતમાં ત્યાં ઉત્પન્ન થયેલા અવિશ્વસનીય વાતાવરણને પગલે, જ્યારે એટલાટીએ રીઅલ મેડ્રિડ સામેની તેમની ડર્બી મેચ જીતી હતી, ત્યારે લોસ રોજિબ્લાન્કોસના ચાહકો ફરી એકવાર તેમની ટીમને વિજય માટે ઉત્સાહિત કરવાની આશા સાથે ઘરે પાછા ફરશે.

સોમવારે, રાઉન્ડની અંતિમ રમત કેનેરી ટાપુઓમાં થશે, કારણ કે યુડી લાસ પાલમાસ આરસી સેલ્ટા સામે ટકરાશે. બંને ક્લબો રેલિગેશનને ટાળવાના સમાન ઉદ્દેશ્ય માટે લડતા હોવાથી, મેચ ડે 8 સમાપ્ત કરવા માટે આ ખૂબ જ મહત્વપૂર્ણ રમત છે.

Total Visiters :552 Total: 1041280

By Admin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *