10 વસ્તુઓ અમે આ અઠવાડિયે LALIGA EA SPORTS માં શીખ્યા

Spread the love

છેલ્લા અઠવાડિયે લાલીગામાં શું ચાલી રહ્યું છે? Real Sociedad’s Basque Derby વિજયથી લઈને UD Almeriaના કોચિંગ ફેરફાર સુધીની ટોચની 10 વાર્તાઓ અહીં છે.

છેલ્લા અઠવાડિયે LALIGAમાં બે મેચ-ડે ડબલ હેડર પછી, તમારે અને તમારા મીડિયાને સ્પેનિશ ફૂટબોલની આસપાસના વિશે જાણવાની જરૂર છે તે બધું અહીં છે.

રીઅલ મેડ્રિડ લાલિગા ઈએ સ્પોર્ટ્સમાં ફરી ટોચ પર છે

મેચ ડે 8 માં ટેબલ-ઓફ-ધ-ટેબલ અથડામણ થઈ હતી, કારણ કે રીઅલ મેડ્રિડ હાઈ-ફ્લાઈંગ ગિરોના એફસીથી દૂર ગયું હતું. કતલાન પક્ષને થોડી શરૂઆતની તકો મળી હતી, પરંતુ લોસ બ્લેન્કોસે જોસેલુ, ઓરેલીઅન ચૌઆમેની અને જુડ બેલિંગહામના ગોલના સૌજન્યથી 3-0થી વિજય મેળવવા માટે તોફાનનો સામનો કર્યો હતો. તે પરિણામ ગિરોના એફસીની સિઝનની પ્રથમ હાર હતી અને તે રીઅલ મેડ્રિડને લીગ સ્ટેન્ડિંગમાં પણ પાછું મૂકે છે.

બેલિંગહામ પિચિચી સ્ટેન્ડિંગના સંપૂર્ણ નેતા છે

ગિરોના એફસી સામેની મેચમાં ફરીથી ગોલ કરીને, જુડ બેલિંગહામ પાસે હવે આ સિઝનમાં છ LALIGA EA SPORTS ગોલ છે, એટલે કે તે ટેકફુસા કુબો, રોબર્ટ લેવાન્ડોવસ્કી અને અલ્વારો મોરાટાથી આગળ, પિચિચી સ્ટેન્ડિંગમાં સંપૂર્ણ લીડર છે, જેઓ તમામ પાંચ પર છે. .

રીઅલ સોસીડેડ બાસ્ક ડર્બીમાં મજા માણે છે

શનિવારના બાસ્ક ડર્બી માટે રિયલ એરેના પેક કરનારા 38,229 ચાહકોમાંથી મોટા ભાગના લોકો તેમના ચહેરા પર સ્મિત સાથે રવાના થયા, કારણ કે રિયલ સોસિડેડે એથ્લેટિક ક્લબને 3-0થી હરાવ્યું, જે 2000 પછી તેમના હરીફો સામેની તેમની સૌથી મોટી જીત છે. રોબિન લે નોર્મન્ડના ગોલ, ટેકફુસા કુબો અને મિકેલ ઓયર્ઝાબલે ખાતરી કરી કે તે સાન સેબેસ્ટિયનમાં ઉજવણીની રાત હતી.

અસાને ડિયાઓની રિયલ બેટિસ કારકિર્દીની એક સ્વપ્ન શરૂઆત

રિયલ બેટિસના સમર્થકો માટે ઉત્સાહિત થવા માટે હજી એક અન્ય એકેડેમી ગ્રેજ્યુએટ છે, અને તેનું નામ છે અસાને ડિયાઓ. વિંગર માત્ર સપ્ટેમ્બરમાં જ 18 વર્ષનો થયો હતો અને તેણે હવે ગયા સપ્તાહના અંતે ગ્રેનાડા CF સામે તેના પ્રથમ બે LALIGA EA સ્પોર્ટ્સમાં દરેકમાં ગોલ કર્યો છે અને રવિવારે વેલેન્સિયા CF સામે લોસ વર્ડીબ્લાન્કોસની 3-0થી જીતમાં સ્કોરિંગ શરૂ કર્યું છે. . જ્યાં સુધી સપનું શરૂ થાય છે, તે ડાયો માટે ભાગ્યે જ આનાથી વધુ સારું હોઈ શકે. ભવિષ્યમાં જોવા માટે ચોક્કસપણે એક નામ.

Estadio Cívitas Metropolitano એક કિલ્લો છે

Atlético de Madrid એ હવે સળંગ 12 ઘરેલું મેચો જીતી છે, જે એક દાયકામાં સતત ઘરઆંગણે જીતનો તેમનો શ્રેષ્ઠ રન છે. રવિવારે, એવું લાગતું હતું કે જ્યારે તેઓ Cádiz CF પર બે ગોલથી નીચે ગયા ત્યારે તે રનનો અંત આવી રહ્યો હતો, પરંતુ એન્જેલ કોરેઆએ ટીમને 3-2થી પુનરાગમન જીત તરફ દોરી, બે પોતે સ્કોર કર્યા જ્યારે નાહુએલ મોલિનાએ અન્યને ઉમેર્યો.

સર્જિયો રામોસ તેના ભૂતપૂર્વ દુશ્મન સામે પીડાય છે

સેર્ગીયો રામોસે શુક્રવારે નિરાશાજનક રાત્રિ સુનિશ્ચિત કરી, કારણ કે રીઅલ મેડ્રિડના ભૂતપૂર્વ કેપ્ટને તેના નવા સેવિલા એફસી સાથી ખેલાડીઓ સાથે એફસી બાર્સેલોનાની મુલાકાત લીધી હતી. 90 મિનિટના મોટા ભાગના સમય માટે શાનદાર રક્ષણાત્મક પ્રદર્શન કરવા છતાં, રામોસ બહુ ઓછું કરી શક્યો કારણ કે તેણે અંતમાં પોતાના ગોલમાં ફેરવી દીધું. તે બાર્સા માટે 1-0 થી જીતવા માટે પૂરતું સાબિત થયું, આ કેન્દ્ર-બેક માટે આ એક પીડાદાયક ક્ષણ બની ગઈ કારણ કે તેણે વર્ષોથી ઘણી બધી ElClasico સ્પર્ધાઓમાં લડ્યા હતા.

યુડી અલ્મેરિયા વિસેન્ટ મોરેનોથી આગળ વધો

આ અઠવાડિયે કોચિંગમાં ફેરફાર થયો હતો, કારણ કે યુડી અલ્મેરિયા અને વિસેન્ટે મોરેનો ટીમ સ્ટેન્ડિંગમાં તળિયે રહીને અલગ થઈ ગયા હતા. ગ્રેનાડા CF સામે ક્લબની મેચડે 8ની રમત માટે, B ટીમના કોચ આલ્બર્ટો લાસાર્ટે રખેવાળનો હવાલો સંભાળ્યો અને નવા કોચની શોધ ચાલુ છે.

લુઈસ સુઆરેઝ માટે ઉચ્ચ અને નીચું

UD Almeria vs Granada CF ગેમ 3-3 થી સમાપ્ત થઈ, અને તે ઘરના સ્ટ્રાઈકર લુઈસ સુઆરેઝ માટે ખૂબ જ મિશ્ર લાગણીઓનો દિવસ હતો. પ્રથમ હાફના અંતે, સાડા પાંચ મિનિટના અંતરે, સુઆરેઝે હેટ્રિક નોંધાવી, ત્રણેય ગોલ તેના સ્ટ્રાઇક પાર્ટનર લાર્ગી રમઝાની દ્વારા સેટ કરવામાં આવ્યા હતા. જો કે, કોલંબિયાના સેન્ટર-ફોરવર્ડને રમતના બીજા ભાગમાં શંકાસ્પદ ફાઇબ્યુલા ફ્રેક્ચર થયું હતું જેથી તે સૌથી વધુ અને સૌથી નીચો દિવસ બની ગયો.

ઓસ્કાર વેલેન્ટિન રાયો વાલેકાનોના નવા કેપ્ટન છે

ઓસ્કાર ટ્રેજોએ સોશિયલ મીડિયા દ્વારા જાહેરાત કરી છે કે તે રાયો વાલેકાનો ખાતે કેપ્ટનની આર્મબેન્ડ સોંપી રહ્યો છે, તેના મિડફિલ્ડ સાથી ઓસ્કાર વેલેન્ટિન હવે કેપિટલ સિટી ક્લબના પ્રથમ કેપ્ટન બન્યા છે.

મારિયો સુઆરેઝે નિવૃત્તિની જાહેરાત કરી

સ્પેનિશ ફૂટબોલ સમુદાય મારિયો સુઆરેઝને નિવૃત્તિ માટે શુભેચ્છા પાઠવવા માટે એકસાથે આવ્યો હતો, જ્યારે મિડફિલ્ડરે જાહેરાત કરી હતી કે તે 36 વર્ષની ઉંમરે તેના બૂટ લટકાવી રહ્યો છે. એટલાટિકો ડી મેડ્રિડ, રીઅલ વેલાડોલિડ, આરસી સેલ્ટા, આરસીડી મેલોર્કા, વેલેન્સિયા સીએફ અને રેયો વાલેકાનો, સુઆરેઝે તેની કારકિર્દીમાં 236 LALIGA EA SPORTS અને 110 LALIGA HYPERMOTION મેચોમાં ભાગ લીધો હતો અને બંને સ્પર્ધાઓમાં ચેમ્પિયન હતો.

Total Visiters :164 Total: 1045416

By Admin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *