ટેનિસ પ્રીમિયર લીગ સીઝન 5 પહેલા ગ્રાસરૂટ પહેલની ગુજરાત ઓપન સાથે શરૂઆત

Spread the love

અમદાવાદ

ટેનિસ પ્રીમિયર લીગની ગ્રાસરૂટ પહેલ અમદાવાદના વાઇબ્રન્ટ શહેરમાં તેની અત્યંત અપેક્ષિત પાંચમી સિઝન પહેલા ગુજરાત ઓપન સાથે શરૂ થશે. ગુજરાતઓપન ગુજરાતના અમદાવાદમાં સિંધુ ભવન માર્ગ પર આવેલી અમદાવાદ રેકેટ એકેડમી (ARA) ખાતે યોજવામાં આવી છે. ક્લિયર દ્વારા સંચાલિત ટેનિસ પ્રીમિયર લીગ (ટીપીએલ) દ્વારા ઓફર કરાયેલા પ્રતિષ્ઠિત ઈનામો મેળવવા માટે કોર્ટમાં દરેક પોઈન્ટ માટે લડવા તૈયાર રહેલા મહત્વાકાંક્ષી ટેનિસ ખેલાડીઓની સકારાત્મકતા અને ઉત્સાહથી સ્થળ ભરપૂર હતું.

ગુજરાત પેન્થર્સના માલિક રામકુ પટગીર ગ્રાસરૂટ ઈવેન્ટમાં હાજર રહ્યા હતા અને તેમની સાથે આઈકોનિક ઈન્ડિયન ટેનિસ કોચ સુનિલ વ્યાસ, ગુજરાત પેન્થર્સના મેન્ટર હતા અને તેમની કૌશલ્યની કસોટી કરવા આવેલી પ્રતિભાનું અવલોકન અને મૂલ્યાંકન કર્યું હતું. વધુમાં, ગુજરાત સ્ટેટ ટેનિસ એસોસિએશન (GSTA) ના જનરલ સેક્રેટરી શ્રીમલ ભટ્ટ અને ક્લિયર વોટરના સ્થાપક અને CEO નયન શાહે તેમની હાજરી સાથે ઇવેન્ટને આકર્ષિત કરી હતી કારણ કે તેઓએ મેચો દરમિયાન મહત્વાકાંક્ષી ટેનિસ ખેલાડીઓને પ્રોત્સાહિત કર્યા હતા. ટેનિસ પ્રીમિયર લીગના સહ-સ્થાપક કુણાલ ઠાકુર અને મૃણાલ જૈન પણ આ કાર્યક્રમમાં હાજર હતા.

શાલ્વી દલાલ, ગર્લની U14 કેટેગરીમાં વિજેતા બની હતી કારણ કે તેણે જેન્સો કાનાબારને આસાનીથી હાર આપી હતી, ફાઇનલમાં તેણીને 17-3થી હરાવી હતી અને તેણીને રૂ. 12,000 એકનું યોનેક્સ રેકેટ આપવામાં આવ્યું હતું. વ્યાવસાયિક ખેલાડી બનવાની તેણીની સફરમાં મદદ કરવા માટે. બોયઝ U14 કેટેગરીમાં, કબીર પરમારે તાજ મેળવ્યો કારણ કે તેણે 12-8 થી સમાપ્ત થયેલી ફાઇનલમાં હેમ શાહને હરાવ્યો હતો, તેને રૂ. 12,000 ની કિંમતનું Yonex રેકેટ પણ આપવામાં આવ્યું હતું. પ્રશાંત છત્રપતિ અને હર્ષ લખીસારાણી 30+ ડબલ્સ કેટેગરીમાં વિજયી બન્યા; તેઓએ 11-9 થી સમાપ્ત થયેલી ફાઇનલમાં હર્ષવર્ધન ખીરાની અને વૈદિક મુનશાને હરાવ્યા, વિજેતા જોડીને રૂ. 10,000નો પુરસ્કાર અપાયો હતો.

Total Visiters :311 Total: 1051524

By Admin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *