ટોચના ખેલાડીઓ ક્વોલિફાયરના બીજા રાઉન્ડમાં આગળ વધે છે

Spread the love

ધારવાડ

ભૂતપૂર્વ ભારતીય ડેવિસ કપર અને ઓલિમ્પિયન વિષ્ણુ વર્ધને ITF ધારવાડ મેન્સ વર્લ્ડ ટેનિસ ટૂર 2023 માં તેના અભિયાનની શરૂઆત કરી હતી અને પાર્થ અગ્રવાલના પડકારને બાજુ પર રાખીને યુએસ $ 25,000ની ઈવેન્ટના ક્વોલિફાયરના બીજા રાઉન્ડમાં આગળ વધ્યા હતા. ધારવાડ ડિસ્ટ્રિક્ટ લૉન ટેનિસ એસોસિએશન રવિવારે અહીંની કોર્ટમાં. એશિયન ગેમ્સના મેડલ વિજેતાએ 6-3, 6-2થી વિજય મેળવ્યો હતો.

સુરજ પ્રબોધે છઠ્ઠા ક્રમાંકિત અથર્વ શર્મા સામે 6-2, 6-3થી આસાન જીત મેળવીને ક્વોલિફાઇંગના અંતિમ રાઉન્ડમાં પ્રવેશ મેળવ્યા બાદ ઘરઆંગણાના દર્શકોમાં ઉત્સાહ લાવ્યા હતા.

સ્થાનિક છોકરો અમર ધારિયાન્નવર કે જેને વાઇલ્ડ કાર્ડ આપવામાં આવ્યું હતું તેણે પ્રથમ સેટમાં થોડો પ્રતિકાર કર્યો અને વિયેતનામના હા મિન્હ ડુક વુ સામે 2-6, 0-6થી પરાજય મેળવ્યો. અન્ય એક મેચમાં, 37મી નેશનલ ગેમ્સ માટે કર્ણાટક રાજ્યની ટેનિસ ટીમમાં સમાવિષ્ટ દીપક અનંતરામુએ મોડેથી લડત આપી હતી પરંતુ ત્રીજી ક્રમાંકિત ફૈઝલ કમર સામે 0-6, 4-6થી હારનો નિરર્થક પરાજય થયો હતો.

તૂટક તૂટક વરસાદને કારણે કાર્યવાહીમાં વિલંબ થયો અને સાત મેચને સોમવારમાં ખસેડવાની ફરજ પડી. ક્વોલિફાઈંગનો અંતિમ રાઉન્ડ પણ સોમવારે યોજાશે.

પરિણામો: ક્વોલિફાઇંગ રાઉન્ડ-1

(કૌંસમાં ઉલ્લેખિત સિવાયના તમામ ભારતીયો; પ્રી-ફિક્સમાં બીજ)

1-વિષ્ણુ વર્ધન bt પાર્થ અગ્રવાલ 6-3, 6-2; 3-ફૈઝલ કમર બીટી દીપક અનંતરામુ 6-0, 6-4; 12-હા મિન્હ ડુક વુ (VIE) bt અમર ધારિયાન્નવર 6-2, 6-0; 5-રણજીત વિરાલી-મુરુગેસન બીટી યશ ચૌરસિયા 6-1, 6-2; 2-લ્યુક સોરેન્સેન (AUS) bt અર્જુન મહાદેવન 7-6 (4), 6-3; 4-જેક કાર્લસન વિસ્ટ્રેન્ડ (SWE) bt ધીરજ કોડાંચા શ્રીનિવાસન 6-2, 6-3; 9-એનરિકો ગિયાકોમિની (ITA) bt જેક ભાંગડિયા (USA) 6-1, 6-3; 11-મધવીન કામથ bt મેથ્યુ વોર્ડલ (AUS) 7-6 (2), 6-1; સુરજ આર પ્રબોધ બીટી 6-અથર્વ શર્મા 6-2, 6-3

Total Visiters :96 Total: 1051470

By Admin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *