અઝહરુદ્દીને આઈટીએફ ધારવાડ મેન્સ વર્લ્ડ ટેનિસ ટૂરનું ઉદ્ઘાટન કર્યું

Spread the love

ધારવાડ,

ધારવાડ ડિસ્ટ્રિક્ટ લૉન ટેનિસ એસોસિએશન (ડીડીએલટીએ) ઉત્સાહથી ગુંજી ઉઠ્યું હતું કારણ કે આઈટીએફ ધારવાડ મેન્સ વર્લ્ડ ટેનિસ ટૂરનો એક વિસ્તૃત ઉદ્ઘાટન સમારોહ વચ્ચે પ્રારંભ થયો હતો, જેમાં ભારતના ભૂતપૂર્વ ક્રિકેટ કેપ્ટન, મો સહિત આદરણીય મહાનુભાવોની હાજરી હતી. અઝહરુદ્દીન, અને માનનીય શ્રમ મંત્રી અને જિલ્લા પ્રભારી, સંતોષ લાડ, જેમણે સંયુક્ત રીતે ટુર્નામેન્ટનું ઉદ્ઘાટન કર્યું હતું. આ પ્રસંગને ચિહ્નિત કરવા માટે, અઝહરુદ્દીન અને મંત્રીએ ટેનિસ કૌશલ્યોના રોમાંચક પ્રદર્શનમાં રોકાયેલા, કેટલીક રોમાંચક રેલીઓ રમી જેણે પ્રેક્ષકોને આશ્ચર્યચકિત કર્યા.

“મને હંમેશા ક્રિકેટ ઈવેન્ટ્સ માટે બોલાવવામાં આવે છે. પરંતુ હું સન્માનિત છું કે મને ટેનિસની બહારના કાર્યક્રમ માટે આમંત્રણ આપવામાં આવ્યું છે. આયોજકો અને પ્રાયોજકો દ્વારા જે પ્રકારની વ્યવસ્થા કરવામાં આવી છે તેનાથી હું પણ ખૂબ જ ખુશ છું, ”પૂર્વ ક્રિકેટરે કહ્યું કે જેમણે પોતાના ડેબ્યૂમાં સતત ત્રણ સદી ફટકારવાનો ગૌરવ મેળવ્યો છે.

US $15,000 નું ઈનામી પર્સ દર્શાવતી આ પ્રતિષ્ઠિત ઈવેન્ટે 12 થી વધુ દેશોમાંથી પ્રતિભાગીઓને આકર્ષ્યા છે, જે તીવ્ર સ્પર્ધા માટે મંચ સુયોજિત કરે છે.

ડીડીએલટીએના પ્રમુખ ગુરુદત્ત હેજ, ધારવાડ જિલ્લાના કમિશનર સંતોષ બિરાદર, હુબલી ધારવાડ અર્બન ડેવલપમેન્ટ ઓથોરિટીના કમિશનર અને માનનીય સંદીપ બનેવીની ઉપસ્થિતિ દ્વારા આ કાર્યક્રમને આગળ વધારવામાં આવ્યો હતો. સચિવ, ડીડીએલટીએ. “ITF ધારવાડ મેન્સ વર્લ્ડ ટેનિસ ટુર એ રમતની વૈશ્વિક અપીલ અને ખેલાડીઓ અને ચાહકોમાં જે જુસ્સો પ્રજ્વલિત કરે છે તેનો પુરાવો છે,” DDLTA ના પ્રમુખ શ્રી ગુરુદત્ત હેજે જણાવ્યું હતું. “અમે આ ઇવેન્ટનું આયોજન કરવા માટે સન્માનિત છીએ અને આગામી દિવસોમાં ટેનિસ પ્રતિભાના અદ્ભુત પ્રદર્શનના સાક્ષી બનવા માટે આતુર છીએ.”

રવિવારે યોજાનારી ફાઇનલ સાથે આજે મુખ્ય રાઉન્ડ શરૂ થયા હતા.

Total Visiters :221 Total: 1051849

By Admin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *