LALIGA EA SPORTS Matchday 10 પૂર્વાવલોકન: મુશ્કેલ તારીખો રીઅલ મેડ્રિડ, એટલાટિકો ડી મેડ્રિડ અને FC બાર્સેલોનાની રાહ જોઈ રહી છે

Spread the love

ક્લબ ફૂટબોલ પાછું આવ્યું છે અને લાલિગા EA SPORTSમાં 10 ના રોમાંચક મેચ ડેની રાહ જોવાઈ રહી છે, કારણ કે દરેક મુખ્ય ટાઈટલ ચેલેન્જર્સ આ સપ્તાહના અંતે કઠિન કસોટીનો સામનો કરે છે. રીઅલ મેડ્રિડના નેતાઓ માટે, તેઓ તેમના ભૂતપૂર્વ કેપ્ટન સર્જિયો રામોસનો સામનો કરવા માટે સેવિલા એફસીની મુલાકાત લેશે. Atlético de Madrid માટે, જ્યારે તેઓ RC Celta નો સામનો કરવા માટે Vigoની મુસાફરી કરે ત્યારે તેમને ધ્યાન કેન્દ્રિત કરવાની જરૂર પડશે. વર્તમાન ચેમ્પિયન એફસી બાર્સેલોના એથ્લેટિક ક્લબ સામે તેમની ઐતિહાસિક હરીફાઈ ફરી શરૂ કરશે.

મેચડે 10 ની પ્રથમ રમત CA ઓસાસુના અને ગ્રેનાડા સીએફ વચ્ચે શુક્રવારની રાત્રિની હરીફાઈ છે. બાદમાં આ સિઝનમાં માત્ર એક જ જીત મેળવી છે, પરંતુ વિંગર બ્રાયન ઝરાગોઝા શાનદાર ફોર્મમાં છે અને તેણે સ્પેન માટે તેની શરૂઆત કરી છે. તે અલ સદરના ઉમંગભર્યા વાતાવરણમાં ગ્રેનાડા સીએફને વધુ પોઈન્ટ સુધી લઈ જવાની આશા રાખશે.

રીઅલ સોસિડેડ રિયલ એરેના ખાતે ચાર શનિવારની પ્રથમ રમતોનું આયોજન કરે છે, જ્યાં તેઓ આરસીડી મેલોર્કા સાઇડનો સામનો કરશે જે હાર્ડ-ફાઇટ પોઇન્ટ્સ પસંદ કરવામાં નિષ્ણાત છે. ટાપુવાસીઓએ પહેલેથી જ પાંચ રમતો ડ્રો કરી છે, જે ડિવિઝનમાં સૌથી વધુ છે, અને બાસ્ક કન્ટ્રીની આ સફરથી તેઓ ડરશે નહીં.

આગળ છે ગેટાફે સીએફ વિ રિયલ બેટીસ, અને લોસ અઝુલોન્સ તેમની અગાઉની મીટિંગની ગમતી યાદો ધરાવે છે, જ્યારે તેઓ મે મહિનામાં સેવિલેમાં 1-0થી જીતી ગયા હતા અને તેમના અસ્તિત્વની શોધ શરૂ કરી હતી. ગેટાફે CF અત્યારે મિડ-ટેબલમાં આરામથી છે, જોસ બોર્ડાલાસ હેઠળની ટીમ દરેક રમતમાં સખત સ્પર્ધા કરે છે.

શનિવારે 18:30 CEST પર, બધાની નજર Estadio Ramón Sánchez-Pizjuán પર હશે, જ્યાં Sevilla FC રિયલ મેડ્રિડ સાથે ટકરાશે. 2021 માં લોસ બ્લેન્કોસમાંથી વિદાય થયા પછી તે ક્લબ સામે સેર્ગીયો રામોસની આ પ્રથમ મેચ છે, પરંતુ સેવિલા એફસીના નવા કોચ ડિએગો એલોન્સો માટે પણ આ પ્રથમ મેચ છે, જેમને જોસ લુઈસ મેન્ડીલીબારની જગ્યાએ લેવામાં આવ્યા હતા. ઓક્ટોબર આંતરરાષ્ટ્રીય વિરામ. એલોન્સો વર્તમાન LALIGA EA SPORTS લીડર્સ સામે પ્રસિદ્ધ વિજય શું હશે તેની સાથે શરૂઆત કરવાની આશા રાખશે.

શનિવારે મોડી રમતમાં, Atlético de Madrid જ્યારે તેઓ RC Celta ની મુલાકાત લેશે ત્યારે તેમનું સારું ફોર્મ જાળવી રાખવાનું વિચારશે. એટલાટીએ તમામ સ્પર્ધાઓમાં તેમની અગાઉની પાંચ મેચો જીતી છે, પરંતુ સપ્ટેમ્બરના આંતરરાષ્ટ્રીય વિરામ પછીની પ્રથમ મેચમાં વેલેન્સિયા CF ખાતે 3-0થી તેમની નિરાશાજનક હાર ડિએગો સિમોન દ્વારા યાદ અપાવશે. આ વખતે, લોસ કોલકોનેરોસ તેમની ટાઇટલની આશામાં વધુ ત્રણ પોઈન્ટ ઉમેરવાનું લક્ષ્ય રાખશે.

રવિવારની પ્રથમ મેચમાં, તે UD લાસ પાલમાસ વિ રેયો વાલેકાનો છે, એક દ્વંદ્વયુદ્ધ જે 2016 થી સ્પેનિશ ફૂટબોલના ટોચના સ્તરમાં થયું નથી. બંને પક્ષો હાલમાં મધ્ય-ટેબલમાં છે, તેથી સમાન હરીફાઈની અપેક્ષા છે.

બીજા સ્થાને રહેલ ગિરોના એફસી ત્યારબાદ નીચેના સ્થાને રહેલા યુડી અલ્મેરિયાનું આયોજન કરે છે, જે કોચિંગ ડેબ્યુ સાથેની બીજી મેચ છે કારણ કે ગૈઝકા ગેરીટાનો પ્રથમ વખત એન્ડાલુસિયન ક્લબનો હવાલો સંભાળે છે. લોસ રોજિબ્લાન્કોસના નવા બોસ માટે તે ખૂબ જ કઠિન શરૂઆત હશે, કારણ કે તે ગિરોના એફસી બાજુ પર કામ કરવાનો પ્રયાસ કરે છે જેણે વર્તમાન LALIGA EA સ્પોર્ટ્સ સિઝનની શરૂઆતમાં ચમકી છે.

રવિવારે સાંજે, વર્તમાન ડેપોર્ટીવો અલાવેસ કોચ લુઈસ ગાર્સિયા પ્લાઝા તેની ભૂતપૂર્વ ક્લબમાં પાછા ફરે છે, કારણ કે બાસ્ક વિલારિયલ સીએફની મુલાકાત લે છે. અલ સબમરિનો અમરિલો લીગ પ્લેમાં તેમના છેલ્લા ચારમાંથી એક પણ જીતવામાં નિષ્ફળ ગયા હોવાથી, ડિપોર્ટિવો અલાવેસ આને એક અથવા ત્રણ પોઇન્ટ મેળવવાની સારી તક તરીકે જોશે.

FC બાર્સેલોના વિ એથ્લેટિક ક્લબ પછી રવિવારે રાત્રે 9pm CEST પર મધ્યમાં સ્ટેજ લે છે. સ્પેનિશ ફૂટબોલમાં આ સૌથી ઐતિહાસિક મેચોમાંનું એક છે, કારણ કે બંને ક્લબ દરેક એક LALIGA EA સ્પોર્ટ્સ સિઝનમાં હાજર રહી છે, જ્યારે તે લોસ લિયોન્સના કોચ અર્નેસ્ટો વાલ્વર્ડે માટે એક વધારાનો વિશેષ પ્રસંગ હશે, કારણ કે તે તેની ભૂતપૂર્વ ક્લબનો સામનો કરશે. બાર્સા હાલમાં ઈજાની કટોકટીથી પીડાઈ રહી છે, લોસ બ્લાઉગ્રાનાના વર્તમાન બોસ, ઝાવીએ જો કતલાન પોશાકને LALIGA EA SPORTSમાં પાંચમા સ્થાને રહેલી ટીમને હરાવવા હોય તો કેટલાક ઉકેલો શોધવા પડશે.

રાઉન્ડની અંતિમ મેચ સોમવારે રાત્રે મેસ્ટાલ્લા ખાતે યોજાશે, કારણ કે વેલેન્સિયા CF અને Cádiz CF યુદ્ધ કરે છે. છેલ્લી સિઝનમાં તેમના બે મુકાબલામાં, Cádiz CF બંને વખત જીત્યો હતો, તેથી લોસ ચે બદલો લેવા માટે બહાર થઈ જશે કારણ કે તેઓ તેમના ઘરના ચાહકોની સામે રમશે.

Total Visiters :263 Total: 987352

By Admin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *