“તે એક ખાસ પ્રતિભા છે:” ડેવિડ વિલા ઓન લેમિને યમલ, જે આ અઠવાડિયે એલક્લાસિકોમાં રમવાનો સૌથી યુવા ખેલાડી બની શકે છે

Spread the love

LALIGA EA SPORTS અને FC બાર્સેલોના લિજેન્ડ ડેવિડ વિલા તેની ભૂતપૂર્વ ટીમની તેજસ્વી યુવા પ્રતિભા લેમિન યામલની પ્રશંસાથી ભરપૂર છે, જે માત્ર 16 વર્ષની ઉંમરે ElClasicoમાં રમનાર સૌથી યુવા ખેલાડી બની શકે છે.

Lamine Yamal પહેલાથી જ ઘણા LALIGA EA SPORTS રેકોર્ડ તોડી ચૂકી છે અને હવે તે ElClasicoમાં રમવા માટે સૌથી યુવા ખેલાડી બનવા માટે તૈયાર છે. તે પહેલેથી જ LALIGA EA SPORTSમાં ડેબ્યૂ કરનારો સૌથી યુવા ખેલાડી છે, સ્પર્ધા જીતવા માટે, ગોલ કરવા માટે, સહાય પૂરી પાડવા માટે… તેમજ સ્પેનિશ રાષ્ટ્રીય ટીમ અને FC બાર્સેલોના માટે અન્ય વિક્રમો ધરાવનાર સૌથી યુવા ખેલાડી છે. અત્યાર સુધી, ElClásicoમાં રમનાર સૌથી યુવા ખેલાડી વિસેન્ટે માર્ટિનેઝ (16 વર્ષ અને 278 દિવસ) છે, જે 1940ના દાયકાની શરૂઆતથી અડીખમ રહ્યો છે, અને સ્કોર કરનાર સૌથી નાની વયનો ખેલાડી અંસુ ફાટી છે. બંને આ આવતા સપ્તાહના અંતે યમલની પહોંચમાં છે.

ત્રણ વખતના LALIGA EA સ્પોર્ટ્સ ચેમ્પિયન તરફથી આવતા વિલાના નિવેદનો પર ધ્યાન ન આપવું જોઈએ. તેની સમગ્ર કારકિર્દી દરમિયાન તેણે સ્પર્ધા રમી તેણે લીગ મેચોમાં 353 દેખાવો રમ્યા, જેમાં તેણે 185 ગોલ કર્યા. એફસી બાર્સેલોના માટે, અલ ગુએજે રિયલ મેડ્રિડ સામે 10 વખત રમ્યા, જેમાં ત્રણ ગોલ કર્યા – જેમાંથી એક 2010માં સ્પોટાઇફ કેમ્પ નાઉ ખાતે 5-0થી પ્રતિષ્ઠિત જીતમાં આવ્યો.

Total Visiters :285 Total: 1010295

By Admin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *