મનપસંદ ITF દાવંગેરે ઓપનની સેમિફાઇનલમાં આસાનીથી પહોંચે છે

Spread the love

દાવણગેરે

વિનાશક ગુરુવારથી વિપરીત, દાવણગેરે ટેનિસ એસોસિયેશન ખાતે રમાઈ રહેલી ITF દાવંગેરે ઓપન મેન્સ વર્લ્ડ ટેનિસ ટૂરની સેમિફાઈનલમાં પ્રશંસનીય ખેલાડીઓએ પોતાનું સ્થાન મેળવ્યું, આમ શનિવારે યોજાનારી સેમિફાઈનલમાં કેટલીક રોમાંચક ક્રિયાઓનું વચન આપ્યું.

શુક્રવારે અહીં રમાયેલી ક્વાર્ટર ફાઇનલમાં, યુએસએના ટોચના ક્રમાંકિત નિક ચેપલે પાંચમા ક્રમાંકિત સિદ્ધાર્થ રાવતને 6-1, 3-6, 6-2થી હરાવીને આઠમા ક્રમાંકિત નિકી સાથે અંતિમ ચારની ટક્કર નોંધાવતા પહેલા સેટ ગુમાવ્યો હતો. કાલિયાંદા પૂનાચા. નિકી મનીષ સુરેશકુમાર સામે 6-4, 6-3થી વિજેતા હતી.

દ્વિતીય ક્રમાંકિત બોગદાન બોબ્રોવે પ્રથમ સેટમાં કરણ સિંહના સખત પ્રતિકારનો સામનો કરવો પડ્યો હતો જ્યારે બીજા સેટમાં તેના વિરોધીને 7-5, 6-0થી જીત અપાવી હતી. મુલાકાતી અન્ય સેમિફાઇનલમાં ફોર્મમાં રહેલા રામકુમાર રામનાથન સામે રમશે. ડેવિસ કપરે સીધા સેટમાં 6-2, 6-1થી માધવીન કામથના પડકારને દૂર કર્યો હતો.

દરમિયાન ડબલ્સની સેમિફાઇનલ મેચો ફોર્મ વિરૂદ્ધ ગઈ હતી કારણ કે સિદ્ધાંત બંથિયા અને વિષ્ણુ વર્ધનની ચોથી ક્રમાંકિત જોડીએ બીજા ક્રમાંકિત બોગદાન બોબ્રોવ અને નિક ચેપલની ફેન્સેડ જોડીને 4-6, 6-3, 10-5થી હરાવીને સેટથી નીચે ઉતરી હતી. તેને ટાઇટલ રાઉન્ડમાં બનાવો. ફાઇનલમાં, ભારતીય જોડી ત્રીજા ક્રમાંકિત દેશ સાથી સાઇ કાર્તિક રેડ્ડી ગંત અને મનીષ સુરેશકુમાર સાથે ટકરાશે, જેમણે ફેવરિટ અને ટોચના ક્રમાંકિત પુરવ રાજા અને રામકુમાર રામનાથનને 7-6 (3), 6-4થી હરાવ્યા હતા. યોગાનુયોગ, કાર્તિક અને મનીષ ધારવાડમાં છેલ્લા ચરણમાં ડબલ્સના ફાઇનલિસ્ટ હતા.

આ ક્વાર્ટર ફાઈનલ મેચોએ ખેલાડીઓની અવિશ્વસનીય કૌશલ્ય અને નિશ્ચયનું પ્રદર્શન કર્યું, જેનાથી ચાહકો ITF દાવંગેરે ઓપન મેન્સ વર્લ્ડ ટેનિસ ટૂરના આગામી રાઉન્ડની આતુરતાપૂર્વક અપેક્ષા રાખતા હતા.

પરિણામો

(કૌંસમાં બીજ, કૌંસમાં ઉલ્લેખિત ભારત સિવાયનો દેશ)

સિંગલ્સ ક્વાર્ટર ફાઇનલ્સ

1-નિક ચેપલ (યુએસએ) બીટી 5-સિદ્ધાર્થ રાવત 6-1, 3-6, 6-2; 2-બોગદાન બોબ્રોવ bt કરણ સિંહ 7-5, 6-0; 8-નીકી કાલિયાંદા પૂનાચા બીટી મનીષ સુરેશકુમાર 6-4, 6-3; રામકુમાર રામનાથન બીટી ક્યૂ-માધવીન કામથ 6-2, 6-1.

સેમિફાઇનલ લાઇન-અપ: 1-નિક ચેપલ (યુએસએ) વિ. 8-નિકી કાલિયાંડા પૂનાચા; 2-બોગદાન બોબ્રોવ વિ. રામકુમાર રામનાથન.

ડબલ્સ (સેમિફાઇનલ)

3-સાઈ કાર્તિક રેડ્ડી ગંતા/મનીષ સુરેશકુમાર bt 1-પુરવ રાજા/રામકુમાર રામનાથન 7-6 (3), 6-4; 4-સિદ્ધાંત બંથિયા/વિષ્ણુ વર્ધન bt 2-બોગદાન બોબ્રોવ/નિક ચેપલ (યુએસએ) 4-6, 6-3, 10-5.

Total Visiters :178 Total: 1051617

By Admin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *