LALIGA EA SPORTS Matchday 11 પૂર્વાવલોકન: ElClasico ઘણા મહત્વપૂર્ણ ફિક્સરના સપ્તાહના અંતે હેડલાઇન્સમાં

Spread the love

2023/24 સિઝનનો પહેલો અલક્લાસિકો આ સપ્તાહના અંતમાં આવી રહ્યો છે અને વિશ્વભરના ફૂટબોલ ચાહકો શનિવારે બપોરે કેટાલોનિયાના એક્શનમાં જોડાશે, કારણ કે FC બાર્સેલોના અને રીઅલ મેડ્રિડ તેમની ઐતિહાસિક હરીફાઈ ફરી શરૂ કરશે. તે હેવીવેઇટ ફિક્સ્ચર તાર્કિક રીતે મધ્ય તબક્કામાં લે છે, તેમ છતાં એક્શન-પેક્ડ મેચડે 11 માં પણ અન્ય ઘણા રસપ્રદ ફિક્સર આવી રહ્યા છે.

પ્રથમ રમતમાં સંયુક્ત-નેતાઓ ગિરોના એફસીનો સમાવેશ થાય છે, જેઓ LALIGA EA સ્પોર્ટ્સમાં ટોચ પર રીઅલ મેડ્રિડ સાથેના પોઈન્ટ પર આ રાઉન્ડ લેવલમાં પ્રવેશ કરે છે. મિશેલની બાજુએ તેમની પ્રથમ 10 રમતોમાંથી 25 પોઈન્ટ્સનો પ્રભાવશાળી અંતર મેળવ્યો છે અને, સ્પર્ધાના ટોચના સ્કોરર તરીકે, તેઓ શુક્રવારની રાત્રે એસ્ટાડી મોન્ટીલીવી ખાતે આરસી સેલ્ટાને તલવાર પર મૂકવાની આશા રાખશે.

ElClasico શનિવારના રોજ, મુખ્ય વાનગીની આગળ એક રસપ્રદ રમત છે, જેમાં તળિયે રહેલા UD અલમેરિયાને પાવર હોર્સ સ્ટેડિયમમાં પદ સંભાળ્યા પછી નવા કોચ Gaizka Garitanoની પ્રથમ હોમ ગેમમાં UD લાસ પાલમાસને હરાવવાની આશા છે.

પછી, શનિવારે સાંજે 7:45 વાગ્યે, નવી સીઝનના પ્રથમ ElClasicoનો સમય છે. બાર્સા અને લોસ બ્લેન્કોસ વચ્ચેની આ દ્વંદ્વયુદ્ધ એસ્ટાડી ઓલિમ્પિકમાં યોજાશે, જેણે આ મેચનું અગાઉ ક્યારેય આયોજન કર્યું નથી. FC બાર્સેલોનાના વિશ્વાસુઓએ જ્યારે ગત સિઝનમાં LALIGA EA SPORTSમાં ElClasico નું આયોજન કર્યું ત્યારે તેઓ યાદગાર સ્ટોપેજ ટાઈમ વિજયનો આનંદ માણવામાં સક્ષમ હતા અને તેઓ આ પ્રસંગે બીજી જીતની આશા રાખશે.

આ અલક્લાસિકોને એટલું આકર્ષક બનાવવું એ હકીકત છે કે સ્ટેન્ડિંગમાં માત્ર એક પોઈન્ટ બંને પક્ષોને અલગ કરે છે, જેમાં રીઅલ મેડ્રિડ હાલમાં 25 પોઈન્ટ પર અને બાર્સા 24 પોઈન્ટ પર છે. દાવ ભાગ્યે જ વધારે હોઈ શકે છે, અને સ્ટાર ક્વોલિટી વિપુલ પ્રમાણમાં હાજર રહેશે. જોઆઓ ફેલિક્સ, વિનિસિયસ, રોબર્ટ લેવેન્ડોવસ્કી, જુડ બેલિંગહામ, રોનાલ્ડ અરાઉજો, એડ્યુઆર્ડો કેમવીન્ગા, અલેજાન્ડ્રો બાલ્ડે અને ફેડે વાલ્વેર્ડેની જેમ બધાએ સિઝનની તેજસ્વી શરૂઆતનો આનંદ માણ્યો હતો. હવે, તેમની અત્યાર સુધીની સૌથી મોટી કસોટી હશે.

એલક્લાસિકોના પગલે આગળની LALIGA EA સ્પોર્ટ્સ ક્રિયા માટે ઉત્સુક ચાહકો માટે, RCD મેલોર્કા વિ ગેટાફે CF પછીથી આવશે અને ટાપુવાસીઓ લોસ અઝુલોન્સ સાથેની તેમની છેલ્લી અથડામણના સમાન પરિણામની આશા રાખશે, જ્યારે RCD મેલોર્કા પાછળથી 3-થી જીતવા માટે આવી હતી. ગત સિઝનમાં આ મેચમાં 1.

તે પછી, શનિવાર એન્ડાલુસિયન ડર્બી સાથે સમાપ્ત થાય છે, કારણ કે સેવિલા એફસીએ કેડિઝ સીએફ સામે સામનો કરવા માટે ટૂંકી સફર કરી હતી. નવા સેવિલા એફસી કોચ ડિએગો એલોન્સો ગયા સપ્તાહના અંતમાં જ્યારે ઉરુગ્વેની નવી બાજુએ રીઅલ મેડ્રિડથી એક પોઇન્ટ મેળવ્યો ત્યારે તેણે પ્રાપ્ત કરેલી સકારાત્મક શરૂઆત પર નિર્માણ કરવા આતુર હશે.

રિયલ બેટિસ વિ CA ઓસાસુના વ્યસ્ત રવિવારની શરૂઆત કરે છે, અને બંને પક્ષો અનુક્રમે નવમા અને 10મા મેચમાં પ્રવેશે છે તે જોતાં આ એકદમ સંતુલિત રમત હોવી જોઈએ. આગળ છે રેયો વાલેકાનો વિ રિયલ સોસિડેડ અને તે પણ બે ક્લબો વચ્ચેની અથડામણ છે જેઓ ટેબલના સમાન વિસ્તારમાં પોતાને શોધે છે, જેમાં રાજધાની શહેરની બાજુ સાતમા ક્રમે છે અને બાસ્ક પાંચમા ક્રમે છે, જે ચેમ્પિયન્સ લીગ માટે ફરીથી ક્વોલિફાય કરવા આતુર છે, એક સ્પર્ધા તેઓ આ સિઝનમાં ખીલી રહ્યાં છે.

રવિવારે બપોરે, ચાહકો સ્પેનિશ ફૂટબોલની બે સૌથી ઐતિહાસિક અને સફળ ક્લબ વચ્ચેના દ્વંદ્વયુદ્ધનો આનંદ માણી શકે છે કારણ કે એથ્લેટિક ક્લબ વેલેન્સિયા CF સામે ટકરાશે. તેઓ છેલ્લી મુદતની તમામ સ્પર્ધાઓમાં ત્રણ વખત મળ્યા હતા અને ત્રણેય પ્રસંગોએ બિલબાઓની ટીમ જીતી હતી, તેથી લોસ ચે થોડો બદલો લેવા માટે ઉત્સુક હશે અને જાવી ગુએરા, ડિએગો લોપેઝ અને ફ્રાન પેરેઝ જેવી તેમની તેજસ્વી યુવા પ્રતિભાઓની શ્રેણી પર ધ્યાન આપશે. .

Atlético de Madrid, Deportivo Alavés મુલાકાતીઓ સાથે રવિવારની રાત્રિની રમતનું આયોજન કરે છે, અને, ElClasico ના પરિણામથી કોઈ વાંધો નથી, Diego Simeoneના આરોપો જાણશે કે તેઓ પોઈન્ટ છોડવા પરવડી શકે તેમ નથી કારણ કે તેઓ તેમની પોતાની શીર્ષક તકો જાળવી રાખવા માગે છે. તે આને બીજી ખૂબ જ મહત્વપૂર્ણ રમત બનાવે છે, જ્યારે સામુ ઓમોરોડિયોનને એસ્ટાડિયો સિવિટાસ મેટ્રોપોલિટનો, તેના પેરેંટ ક્લબના સ્ટેડિયમ અને સ્ટેડિયમમાં પાછા ફરે તે જોવાનું પણ રસપ્રદ રહેશે જ્યાં તેણે આ સિઝનમાં એટલાટી સામે ગોલ કર્યો છે, જ્યારે તેણે ગ્રેનાડા માટે નેટ કર્યું હતું. મેચ ડે 1 માં CF. છેલ્લા સપ્તાહના અંતે સ્કોર કર્યા પછી, બધાની નજર પ્રતિભાશાળી 19-વર્ષીય પર રહેશે.

તે Granada CF છે જે પછી મેચડે 11 ની સોમવારની રાત્રિની રમતમાં Villarreal CF નું સ્વાગત કરે છે, અને તાજેતરના અઠવાડિયાના સંઘર્ષને જોતાં બંને ટીમના કોચ માટે આ ખૂબ જ મહત્વપૂર્ણ પ્રસંગ છે. છેલ્લા પાંચ LALIGA EA સ્પોર્ટ્સ મેચ ડેમાં બંનેમાંથી કોઈ પણ પક્ષ જીતી શક્યું નથી, તેથી ગ્રેનાડા CF અને Villarreal CF બંને આ રમતમાં પોતાનું સર્વસ્વ આપશે જે એક સ્મારક મેચ ડે સમાપ્ત થાય છે.

Total Visiters :237 Total: 1011728

By Admin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *