સ્કાયસ્પોર્ટ્સ ચેમ્પિયનશિપ 5.0 BGMI ફ્રી ટિકિટો લાઇવ થાય છે; INR 1.25 CR પ્રાઇઝ પૂલ સાથે ભારતની સૌથી મોટી એસ્પોર્ટ્સ LAN ફિનાલે બેંગ્લોરમાં ઉતરી

Spread the love

દેશની અગ્રણી 16 BGMI ટીમો 3 થી 5 નવેમ્બર દરમિયાન કોરમંગલા ઇન્ડોર સ્ટેડિયમ, બેંગ્લોરમાં ઓન-ગ્રાઉન્ડ LAN ઇવેન્ટમાં INR 1.25 કરોડના ભવ્ય પ્રાઇઝ પૂલ માટે સ્પર્ધા કરશે

બેંગ્લોર

દેશની સૌથી મોટી એસ્પોર્ટ્સ ટુર્નામેન્ટમાંની એક માટે ઉત્તેજના વધારતા, Skyesports, ભારતના અગ્રણી એસ્પોર્ટ્સ ટુર્નામેન્ટ આયોજક, એ જાહેરાત કરી છે કે Skyesports ચેમ્પિયનશિપ 5.0 – BGMI ફિનાલેની ટિકિટો હવે BookMyShow પર મફતમાં ઉપલબ્ધ છે.

ઇલેક્ટ્રિફાઇંગ લેન ફાઇનલ લાઇવ પ્રેક્ષકો માટે ખુલ્લી રહેશે અને નવેમ્બરથી કોરમંગલા ઇન્ડોર સ્ટેડિયમ, બેંગલુરુ ખાતે ચેમ્પિયનના ટાઇટલ અને INR 1,25,00,000 ઇનામી પૂલ માટે લડતી દેશની ટોચની 16 BGMI ટીમોની સાક્ષી બનશે. 3 થી 5. ટિકિટો હાલમાં BGMI એસ્પોર્ટ્સ એક્સ્ટ્રાવેગેન્ઝા માટે બુકમાયશો પર પ્રથમ આવશો, પ્રથમ સેવાના ધોરણે મફતમાં ખુલ્લી છે.

સ્કાયસ્પોર્ટ્સ ચેમ્પિયનશિપ 5.0 એએમડી દ્વારા સંચાલિત છે. Loco, વિશ્વનું અગ્રણી સ્વતંત્ર ગેમિંગ અને એસ્પોર્ટ્સ સ્ટ્રીમિંગ પ્લેટફોર્મ, ઇવેન્ટ માટે બ્રોડકાસ્ટ પાર્ટનર છે, જ્યારે Zebronics ગેમિંગ પાર્ટનર છે. Tecno POVA 5 સિરીઝ સ્માર્ટફોન પાર્ટનર છે.

સ્કાયસ્પોર્ટ્સ ચેમ્પિયનશિપ 5.0 BGMI ની ફાઈનલ વિશે ટિપ્પણી કરતા, શિવા નંદીએ, સ્થાપક અને સીઈઓ, Skyesports, જણાવ્યું હતું કે, “અમે એ જાહેરાત કરતાં ઉત્સાહિત છીએ કે BGMI ફાઈનલ ફોર સ્કાયસ્પોર્ટ્સ ચેમ્પિયનશિપ 5.0ની ટિકિટો હવે બેંગલુરુના કોરમંગલા ઈન્ડોર સ્ટેડિયમ પર લાઈવ છે. BookMyShow. હકીકત એ છે કે 3,000 થી વધુ ટીમોએ ઓપન ક્વોલિફાયર માટે સાઇન અપ કર્યું છે તે ગ્રાસરૂટમાંથી એસ્પોર્ટ્સ એથ્લેટ્સ માટે સીધા #PathtoPro ને હાઇલાઇટ કરવાની શક્તિ દર્શાવે છે. અમે વર્ષની સૌથી મોટી એસ્પોર્ટ્સ ઇવેન્ટમાંની એક માટે તૈયાર છીએ, અને તે વધુ સારું છે કારણ કે અમે વ્યક્તિગત રીતે ક્રિયાના સાક્ષી બનવા માટે જીવંત પ્રેક્ષકોનું સ્વાગત કરી રહ્યા છીએ. આ ઇવેન્ટ એસ્પોર્ટ્સના વિકાસ અને ગેમિંગ સમુદાયમાં અદભૂત પ્રતિભાને ઓળખવા માટેની અમારી પ્રતિબદ્ધતાને પ્રતિબિંબિત કરે છે.”

ભારતની સૌથી લાંબી ચાલતી હોમગ્રોન એસ્પોર્ટ્સ આઈપી હોવાને કારણે, સ્કાયસ્પોર્ટ્સ ચેમ્પિયનશિપ તેના પાંચમા વર્ષમાં છે અને તે પહેલા કરતા વધુ મોટી બની ગઈ છે. ટુર્નામેન્ટ માટેનો કુલ ઈનામ પૂલ 2,12,00,000 રૂપિયાના આશ્ચર્યજનક ત્રણ એસ્પોર્ટ્સ ટાઈટલ વચ્ચે વિભાજીત છે, જેમાંથી એક BGMI છે.

BGMI માટે, Skyesports એ ઓપન ફોર ઓલ ક્વોલિફાયર યોજ્યા જેમાં દેશભરમાંથી 3,000 થી વધુ ટીમોએ સાઇન અપ કર્યું. અહીંથી, ટીમોએ કોરમંગલા ઇન્ડોર સ્ટેડિયમ, બેંગ્લોરમાં BGMI LAN ફિનાલે માટે #PathtoPro પ્રદાન કરતા રાઉન્ડની શ્રેણીમાં સ્પર્ધા કરી.

INR 1,25,00,000 પ્રાઇઝ પૂલ માટે લડતી ટીમોની સંપૂર્ણ સૂચિ નીચે મુજબ છે:

● ટીમ સોલ

● ગોડલાઈક એસ્પોર્ટ્સ

● બ્લાઇન્ડ એસ્પોર્ટ્સ

● મોટા ભાઈ એસ્પોર્ટ્સ

● ગ્લેડીયેટર્સ એસ્પોર્ટ્સ

● અથવા એસ્પોર્ટ્સ

● એન્ટિટી ગેમિંગ

● ઓરંગુટાન

● રેવેનન્ટ એસ્પોર્ટ્સ

● ન્યુમેન ગેમિંગ

● ટીમ સામ્રાજ્ય

● સેલ્સિયસ એસ્પોર્ટ્સ

● ટીમ અનંત

● એસ્પોર્ટ્સનું પાલન કરો

● માર્કોસ ગેમિંગ

● ભગવાનનું શાસન

ઇન્ટરપ્રિટના ન્યૂ મીડિયા મેઝર: ગ્લોબલ પ્રોફાઇલ્સમાંથી ડેટા દર્શાવે છે કે છેલ્લા કેટલાક વર્ષોમાં ભારતીય એસ્પોર્ટ માર્કેટમાં વૃદ્ધિને કારણે ભારત એસ્પોર્ટ્સ સુપરપાવર તરીકે બ્રાઝિલ, દક્ષિણ કોરિયા અને અન્ય દેશોને પાછળ છોડી દીધું છે. ભારતમાં લગભગ 28% સામાન્ય વસ્તી વ્યાવસાયિક એસ્પોર્ટ્સ જુએ છે, પછી ભલે તે ટીવી પર હોય કે ઓનલાઈન સ્ટ્રીમિંગ દ્વારા, ચીનની 36% પછી બીજા ક્રમે છે. આ યુએસ અને યુકે જેવા પશ્ચિમી દેશો કરતાં વધુ છે કે જેઓ એસ્પોર્ટ્સમાં ઓછો રસ દર્શાવી રહ્યા છે, અનુક્રમે 16% અને 14% વસ્તી જોવે છે.

જે ચાહકો ઇવેન્ટમાં લાઇવ હાજરી આપી શકતા નથી તેમના માટે, સ્કાયસ્પોર્ટ્સ ચેમ્પિયનશિપ 5.0 BGMI ફિનાલે ફક્ત Loco પર અંગ્રેજી, હિન્દી અને તમિલમાં લાઇવ-સ્ટ્રીમ કરવામાં આવશે.

Total Visiters :370 Total: 1045368

By Admin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *