AJIO AJIOGRAM સાથે D2C-કેન્દ્રિત ઇન્ટરેક્ટિવ કોમર્સમાં પ્રવેશ કરે છે; ભારતમાંથી આગામી 100 ફેશન સ્ટાર્ટઅપ્સને સશક્ત બનાવવાનું લક્ષ્ય

Spread the love

● ગ્રાહકો AJIO એપમાંથી AJIOGRAM ને ઍક્સેસ કરી શકશે

● આવતા વર્ષ સુધીમાં 200 વિશિષ્ટ ભારતીય ફેશન અને જીવનશૈલી D2C બ્રાન્ડને ઓનબોર્ડ કરવાની યોજના

● યથાસ્થિતિને વિક્ષેપિત કરીને, પ્લેટફોર્મ એક અનન્ય ઉકેલ પ્રદાન કરે છે જે D2C બ્રાન્ડ્સ માટે બ્રાન્ડ નિર્માણ અને દૃશ્યતા પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરે છે

● પુરૂષો અને સ્ત્રીઓના કપડાં, ફૂટવેર અને એસેસરીઝમાં વિશિષ્ટ સ્વદેશી D2C બ્રાન્ડનો સમાવેશ થાય છે

● AJIO રોકાણ કરશે અને આ બ્રાન્ડ્સને સ્કેલ કરવામાં મદદ કરવા માટે એન્ડ-ટુ-એન્ડ સપોર્ટ પ્રદાન કરશે

મુંબઈ

ક્ટિવ ઈ-કોમર્સ પ્લેટફોર્મ લોન્ચ કરવાની જાહેરાત કરી છે. આ પહેલ સાથે, ઈ-ટેલરનો ઉદ્દેશ્ય ભારતીય ફેશન સ્ટાર્ટઅપ્સને સશક્ત બનાવવાનો છે જેઓ તેમના વિઝન અને નવીન ઉત્પાદનો સાથે ધોરણોને પડકારી રહ્યાં છે.

AJIOGRAM, જે AJIO એપમાં સ્ટોર્સ સ્વિચ કરીને સરળતાથી એક્સેસ કરી શકાય છે, તેનો ઉદ્દેશ્ય ગ્રાહકોને સ્ટ્રીટવેરથી લઈને ફાસ્ટ, આર્ટિઝનલ, ન્યૂનતમ, શાંત લક્ઝરી, ધીમી અને ટકાઉ ફેશન સુધીના વિકલ્પોની વિશાળ શ્રેણી ઓફર કરવા માટે આવતા વર્ષ સુધીમાં 200 વિશિષ્ટ સ્વદેશી D2C બ્રાન્ડ્સ પર લાવવાનો છે. .

લોન્ચ પર ટિપ્પણી કરતા, AJIO ના CEO, વિનીત નાયરે જણાવ્યું હતું કે, “ઉભરતી નવી પેઢીના ખરીદદારો બ્રાન્ડમાંથી માત્ર ઉત્પાદન કરતાં વધુ શોધે છે; તેઓ એક દ્રષ્ટિ અને હેતુ શોધે છે. છેલ્લાં કેટલાંક વર્ષોમાં, ભારતીય D2C ક્રાંતિએ અસંખ્ય બ્રાન્ડ્સનું નિર્માણ કર્યું છે જે નવીન અને માઇન્ડફુલ ફેશનને આગળ ધપાવે છે. AJIOGRAM આ બ્રાન્ડ્સને એક છત્ર હેઠળ લાવશે, તેમને AJIO ના સીમલેસ શોપિંગ અનુભવનો લાભ ઉઠાવીને તેમની વૃદ્ધિને વેગ આપવા અને વેગ આપવામાં મદદ કરશે. આ પહેલ સાથે, અમારું લક્ષ્ય ભારતમાંથી ઉભરી આવનારા 100 ફેશન સ્ટાર્ટઅપને સશક્ત બનાવવાનું છે.”

AJIOGRAM દુકાનદારોને અપીલ કરે છે, જેઓ માત્ર તેમના વ્યક્તિત્વ અને રુચિઓ સાથે સંરેખિત હોય તેવી ફેશનને જ પસંદ કરતા નથી પરંતુ તે વિશિષ્ટ બ્રાન્ડ્સ પણ શોધી રહ્યા છે જે મર્યાદિત એડિશન મર્ચેન્ડાઈઝ સાથે ઉદ્દેશ્યથી સંચાલિત હોય. તેઓ જે બ્રાંડ પાસેથી ખરીદી રહ્યા છે તે વિશે તેઓ ઊંડાણપૂર્વક જ્ઞાન ધરાવે છે જેમ કે, બ્રાન્ડનો અર્થ શું છે, તેની વાર્તા, તે જે સમુદાય બનાવી રહી છે અને તેની સામાજિક અસર. AJIOGRAM ગ્રાહકોને સામગ્રી દ્વારા સંચાલિત અપ્રતિમ શોપિંગ અનુભવ આપવા માટે આ મુખ્ય સૂઝ સાથે બનાવવામાં આવ્યું હતું.

ક્રિચર્સ ઑફ હેબિટના સહ-સ્થાપક પલ્લવી દેસાઈએ જણાવ્યું હતું કે, “એક યુવાન, સામગ્રી-સંચાલિત સ્ટાર્ટઅપ તરીકે, અમારી વાર્તા કહેવા માટે અમારી પાસે કોઈ જગ્યા ન હોવાને કારણે અમે અત્યાર સુધી માર્કેટપ્લેસ પર સૂચિબદ્ધ થયા નથી. અમે AJIO સાથે ભાગીદારી કરવાનું નક્કી કર્યું કારણ કે તેઓ બ્રાન્ડ્સને ગ્રાહકો સાથે તેઓ જે કન્ટેન્ટ બનાવી રહ્યાં છે તેના દ્વારા વાતચીત કરવા માટે એક કેનવાસ આપે છે, ઉત્પાદનોને સંદર્ભમાં મૂકવામાં મદદ કરે છે અને ગ્રાહકો સાથે કનેક્ટ થવા અને વાતચીત કરવાનું સરળ બનાવે છે.”

AJIOGRAM પર વિશિષ્ટ રીતે ઉપલબ્ધ ટોચની બ્રાન્ડ્સમાં અર્બન મંકી, સુપરવેક, ક્વિર્કસ્મિથ, KRÁ લાઇફ, ક્રિએચર્સ ઑફ હેબિટ, સેસિલ, ટ્રુઝર, ફેન્સીપેન્ટ્સ, મિડનાઈટ એન્જલ્સ બાય PC, મોક્સ ઑફ મેથડ, ક્રાફ્ટ્સ અને ગ્લોરીનો સમાવેશ થાય છે.

BeYouNick, Youtuber અને KRÁ Lifeના સ્થાપક તરીકે પ્રખ્યાત નિકુંજ લોટિયાએ જણાવ્યું હતું કે, “AJIOGRAM પર મારી બ્રાન્ડ KRÁ લૉન્ચ કરતાં મને આનંદ થાય છે. એક કલાકાર અને સ્વદેશી સ્ટ્રીટવેર બ્રાન્ડના સ્થાપક તરીકે, હું આશ્ચર્યચકિત છું કે ટીમે કેવી રીતે કામ કર્યું છે. પ્લેટફોર્મને કાળજીપૂર્વક ક્યુરેટ કર્યું, કેટલીક નોંધપાત્ર બ્રાન્ડ્સનું પ્રદર્શન કર્યું, અને ઊભરતા ફેશન સાહસિકોને ગ્રાહકો સાથે સીધા જોડાવા માટે જગ્યા પૂરી પાડી. AJIOGRAM પરનો વપરાશકર્તા અનુભવ સામગ્રી-વપરાશની ઇકોસિસ્ટમનો હું એક ભાગ છું, અને મને વિશ્વાસ છે કે ગ્રાહક ઘટશે. નવા ઉત્પાદનો શોધવા માટે આ તાજા ફોર્મેટના પ્રેમમાં!”

ગ્રાહકો માટે તેમાં શું છે

● ગ્રાહકો માટે શું પ્રચલિત છે તે શોધવા, હેતુપૂર્ણ બ્રાન્ડ્સ, ટ્રેન્ડિંગ ફેશન પેટા-સંસ્કૃતિઓ અને વિશિષ્ટ માલસામાનની ખરીદી કરવા માટેનું વન-સ્ટોપ ક્યુરેટેડ પ્લેટફોર્મ

● દેશભરના ટોચના પ્રભાવકો અને સેલિબ્રિટીઓની ભલામણો સાથે સામગ્રી-આગળિત ઇમર્સિવ અનુભવ

● AJIO વચનની સુવિધા સાથે સ્વદેશી D2C બ્રાન્ડની ખરીદી કરવાની નવી રીત – સરળ વળતર અને ઝડપી ડિલિવરી

બ્રાન્ડ્સ માટે તેમાં શું છે

● AJIO તેમની વ્યૂહાત્મક આવક વૃદ્ધિને માપવા અને હાંસલ કરવા માટે D2C બ્રાન્ડ્સને સમર્પિત સમર્થનમાં મદદ કરશે અને ઓફર કરશે

● પ્લેટફોર્મ અનન્ય બ્રાન્ડ-કેન્દ્રિત અભિગમ પ્રદાન કરે છે જેમાં, યથાસ્થિતિથી વિપરીત, બ્રાન્ડ્સ તેમની શૈલીઓની શ્રેણીને પ્રદર્શિત કરવા માટે ઇમર્સિવ શોધ અનુભવ સાથે ઉચ્ચ દૃશ્યતા મેળવે છે.

● સામગ્રી-કેન્દ્રિત અરસપરસ વાણિજ્ય કે જે બ્રાન્ડ્સને સર્જનાત્મક વાર્તા કહેવાની શક્તિનો લાભ લેવા સક્ષમ બનાવે છે; બ્રાન્ડ્સ પાસે તેમના પોતાના બ્રાન્ડ સ્ટોરને ક્યુરેટ કરવાની સ્વતંત્રતા છે

● બ્રાન્ડની વૃદ્ધિને વેગ આપવા માટે 360-ડિગ્રી માર્કેટિંગ દ્વારા લાંબા ગાળાની બ્રાન્ડ-બિલ્ડિંગ સપોર્ટ; AJIO ના પ્રભાવક ઇકોસિસ્ટમ, રિલાયન્સની માલિકીની મીડિયા પ્રોપર્ટીઝ અને ઑફલાઇન ઇવેન્ટ્સ સાથે સીમલેસ એકીકરણ.

Total Visiters :341 Total: 1051388

By Admin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *