ઈમરાને મારું લગ્નજીવન બરબાદ કરી નાખ્યુઃ માણેકા

Spread the love

બુશરા બીબી સાથે લગ્ન કરવા માટે ઈમરાન ખાને છૂટાછેડાની પ્રક્રિયા ઝડપી બનાવી હતી


ઈસ્લામાબાદ
ઈમરાન ખાનની પત્ની બુશરા બીબીના પૂર્વ પતિ ખાવર ફરીદ માણેકાએ ચોંકાવનારો ખુલાસો કર્યો છે. ખરેખર, ખાવર ફરીદ માણેકાએ ઈમરાન ખાન પર ગંભીર આરોપ લગાવ્યા છે અને પીટીઆઈ ચીફ પર તેમનું લગ્ન જીવન બરબાદ કરવાનો આરોપ લગાવ્યો છે. મેનકાએ એમ પણ કહ્યું હતું કે બુશરા બીબી સાથે લગ્ન કરવા માટે ઈમરાન ખાને છૂટાછેડાની પ્રક્રિયા ઝડપી બનાવી હતી.
મેનકાએ એક પાકિસ્તાની મીડિયા ચેનલ સાથેની વાતચીતમાં જણાવ્યું કે ‘ પિંકી ‘ ( બુશરા બીબી) છૂટાછેડાના છ મહિના પહેલા જ પોતાનું ઘર છોડીને પિતાના ઘરે રહેવા લાગી હતી. મેનકાએ કહ્યું, ‘ અમારા લગ્ન 28 વર્ષ સુધી ચાલ્યા. અમારું લગ્નજીવન ખૂબ જ સુખી હતું પણ ઈમરાને પીયરની આડમાં મારું લગ્નજીવન બરબાદ કરી દીધું. મેનકાએ કહ્યું કે ઈમરાન મારી પરવાનગી વગર પણ મારા ઘરે આવતો હતો. ઈમરાન તેના ઘરે આવવા અને તેની પત્નીને મળવાથી તે ખુશ નહોતો. એક ઘટનાને યાદ કરતાં મેનકાએ કહ્યું કે એકવાર તેણે ઈમરાન ખાનને તેના ઘરની નોકરની મદદથી ઘરની બહાર ફેંકી દીધો હતો .
મેનકાનો આરોપ છે કે બુશરા બીબીથી છૂટાછેડાના દોઢ મહિનામાં જ ઈમરાને બુશરા બીબી સાથે લગ્ન કર્યા હતા. મેનકાએ દાવો કર્યો કે જ્યારે બુશરાએ ઈમરાન સાથે લગ્ન કર્યા ત્યારે બુશરા તેના ઈદ્દતના સમયગાળામાંથી પસાર થઈ રહી હતી. તમને જણાવી દઈએ કે પતિના મૃત્યુ પછી અથવા છૂટાછેડા પછી, સ્ત્રી થોડો સમય એકાંતમાં રહે છે , જેને ઇદ્દતનો સમયગાળો કહેવામાં આવે છે. મેનકાએ જણાવ્યું કે તેણે નવેમ્બર 2017 માં બુશરા સાથે છૂટાછેડા લીધા હતા અને ઈમરાન ખાને જાન્યુઆરી 2018 માં બુશરા સાથે લગ્ન કર્યા હતા. જો કે, તેને લોકોની નજરથી છુપાવવા માટે, લગ્નના ફોટા ફેબ્રુઆરી 2018 માં રિલીઝ કરવામાં આવ્યા હતા .
મેનકાએ કહ્યું કે, ઈસ્લામાબાદમાં પીટીઆઈનો વિરોધ ચાલી રહ્યો હતો. તે દરમિયાન બુશરા બીબીની બહેને બુશરા અને ઈમરાન ખાનને મળવાની વ્યવસ્થા કરી હતી. પહેલી મુલાકાત પછી બંને અવારનવાર મળવા લાગ્યા. તેણે કહ્યું કે તેની માતાએ તેને ચેતવણી આપી હતી કે ‘ ઈમરાન ખાન સારો માણસ નથી, તેને ઘરની અંદર ન જવા દો. મેનકાએ એ પણ જણાવ્યું કે તેની પૂર્વ પત્ની બુશરા આખી રાત ઈમરાન સાથે ફોન પર વાત કરતી હતી. મેનકાએ બુશરાના મિત્ર ફરહત શહેઝાદી પર તેના છૂટાછેડા લેવાનો આરોપ મૂક્યો હતો અને કહ્યું હતું કે તે ફરહતે જ તેના પર છૂટાછેડા માટે દબાણ કર્યું હતું અને તે ફરહત શહેઝાદી હતી જેણે તેના છૂટાછેડાના કાગળો પણ બુશરા બીબીને મોકલ્યા હતા.

Total Visiters :115 Total: 1051472

By Admin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *