ડિએગો ગોડિન 2014 માં બાર્સા સામેના તેના લાલીગા-વિજેતા ગોલ પર પાછા ફર્યા

Spread the love

“જ્યારે તમારા શરીરને આવી ભાવનાઓ દ્વારા કબજે કરવામાં આવે ત્યારે તે કેવું લાગે છે તે શબ્દોમાં મૂકવું મુશ્કેલ છે”

જ્યારે તમે એટલાટિકો ડી મેડ્રિડ ખાતે ડિએગો સિમોનના ઐતિહાસિક સમયના પ્રભારી વિશે વિચારો છો, ત્યારે સૌથી પહેલા મનમાં આવતી એક બાબત એ છે કે 2013-14 સીઝનના અંતિમ દિવસે સ્પોટાઇફ કેમ્પ નાઉ ખાતે એફસી બાર્સેલોના સામે તેની ટીમનું અવિસ્મરણીય પુનરાગમન છે. -1 ડ્રો જેણે લોસ કોલચોનેરોસને લગભગ 20 વર્ષમાં તેમનું પ્રથમ LALIGA EA SPORTS ટાઇટલ આપ્યું.

બંને પક્ષો ખિતાબ જીતવાની તક સાથે તે મેચમાં ગયા, અને જ્યારે બાર્સા પ્રથમ હાફમાં 1-0થી આગળ થયું ત્યારે એવું લાગતું હતું કે ટ્રોફી કેટાલોનિયામાં જ રહેશે. પરંતુ હાફ ટાઈમ પછી, ડિએગો ગોડિનને એક ખૂણામાંથી ગ્લાન્સિંગ હેડર વડે 1-1થી આગળ કરી દીધું. એટલાટીએ ચાલુ રાખ્યું, અને ગોલ માત્ર ખિતાબ જ જીત્યો નહીં પણ ક્લબના ઇતિહાસમાં સૌથી મહત્વપૂર્ણ તરીકે ઇતિહાસમાં નીચે ગયો.

આ ઇન્ટરવ્યુમાં, ઉરુગ્વેના ડિફેન્ડર તે પ્રતિકાત્મક ધ્યેય, તે દિવસની તીવ્ર લાગણીઓ, તમામ અવરોધો સામે LALIGA ટાઇટલ જીતીને અને જ્યાં તે તેની કારકિર્દીની શ્રેષ્ઠ ક્ષણોમાં સ્થાન મેળવે છે તેના પર પાછા જુએ છે.

Total Visiters :238 Total: 1051798

By Admin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *