મહિલા ITF 15000$ – ક્વાર્ટર ફાઇનલ સિંગલ્સ પરિણામો

Spread the love

ટુર્નામેન્ટમાં આજે 6ઠ્ઠી ક્રમાંકિત સુખોતિના તરીકે મોટો અપસેટ, એનાસ્તાસિયા (505 ક્રમાંકિત) એ અમદાવાદની ટોચની ક્રમાંકિત વૈદેહી ચૌધરી (353 ક્રમાંકિત)ને 1 કલાક 28 મિનિટ સુધી ચાલેલી મેચમાં 6 3 6 3થી હરાવ્યો હતો.

ડાબા હાથની અનાસ્તાસિયાએ તેના તીક્ષ્ણ ડાબા હાથના ક્રોસ કોર્ટને ફોરહેન્ડ ડાઉન ધ લાઇન કોમ્બિનેશન સાથે મિશ્રિત કરી અને વૈદેહી માટે જીતેલા પ્રથમ સર્વ પોઈન્ટના માત્ર 42%ની સરખામણીમાં પ્રથમ સર્વની 69% જીતનો ફાયદો પણ મેળવ્યો. જેણે અનાસ્તાસિયાના પ્રથમ સેટમાં 17 અને બીજા સેટમાં 17ની સરખામણીમાં પ્રથમ સેટમાં માત્ર 7 પ્રથમ સર્વ પોઈન્ટ અને બીજા સેટમાં 9 જીત્યા હતા.

અન્ય મેચમાં, દ્વિતીય ક્રમાંકિત ચેરુબિની, ઇટાલીની ડિલેટ્ટાએ સ્વાસ્થ્ય સમસ્યાઓને ટાંકીને ભારતની તનિષા કશ્યપને વોકઓવર આપ્યો હતો. તનિષા સીધી સેમિફાઇનલમાં પ્રવેશી અને જર્મન એન્ટોનિયા શિમ્ડટ સામે રમી જેણે યાશિના, એકટેરીનાને 6 3, 6 2થી હરાવ્યું.

Total Visiters :164 Total: 1010886

By Admin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *