નિકો વિલિયમ્સે એથ્લેટિક ક્લબમાં નવા ત્રણ વર્ષના કોન્ટ્રાક્ટ એક્સટેન્શન પર હસ્તાક્ષર કર્યા

Spread the love

સ્પેન આંતરરાષ્ટ્રીય હવે 2027 સુધી સાન મામેસ ખાતે કરાર હેઠળ છે

એથ્લેટિક ક્લબના ફોરવર્ડ નિકો વિલિયમ્સ, જેનો વર્તમાન કરાર આ સિઝનના અંતે સમાપ્ત થવાનો હતો, તેણે તેને 30 જૂન 2027 સુધી બિલબાઓમાં રાખવા માટે ત્રણ વર્ષના નવા સોદા પર કાગળ પર પેન મૂકી દીધું છે.

માત્ર 21 વર્ષનો હોવા છતાં, સ્પેન આંતરરાષ્ટ્રીય લોસ લિયોન્સ માટે 100 મેચ સુધી પહોંચવાથી માત્ર ચાર દેખાવ દૂર છે. તે આ ઝુંબેશમાં અત્યાર સુધીમાં પાંચ ગોલ સેટ કર્યા છે તે બાજુનો ટોચનો સહાયક પ્રદાતા છે, જ્યારે તેની 13 વરિષ્ઠ સ્ટ્રાઇક્સ છેલ્લી સિઝનમાંથી નવ આવી હતી.

એથ્લેટિક ક્લબે એક એવા ખેલાડીને જોડ્યો છે જે યુરોપની કેટલીક મોટી બાજુઓ સાથે જોડાયેલો હતો. જો કે, નિકોએ તેના ભાઈ ઇનાકી વિલિયમ્સની સાથે ક્લબમાં ઇતિહાસ રચવાનું ચાલુ રાખવાનું પસંદ કર્યું છે, જે હવે લગભગ એક દાયકાથી ટીમમાં મુખ્ય આધાર છે.

પેસી વિંગર ક્લબની પ્રતિષ્ઠિત યુવા એકેડેમી લેઝામા ખાતે એક દાયકા પહેલા U12 સ્તરે પહોંચ્યો હતો અને ત્યારથી તેણે પ્રથમ ટીમમાં નિર્ણાયક વ્યક્તિ બનવાના માર્ગ પર સતત પ્રગતિ કરી છે.

તે ગયા વર્ષના વર્લ્ડ કપમાં સ્પેનની ટીમનો ભાગ હતો અને વર્તમાન અને ભવિષ્યને પ્રભાવિત કરવાની ક્ષમતા સાથે પ્રચંડ પ્રતિભા ધરાવતો ફૂટબોલર છે. તેણે શુક્રવારે સવારે સાન મેમ્સ ખાતે એથ્લેટિક ક્લબના પ્રમુખ જોન ઉરિઆર્ટે અને ક્લબના ફૂટબોલના ડિરેક્ટર, મિકેલ ગોન્ઝાલેઝ સાથે તેના નવા સોદા પર હસ્તાક્ષર કર્યા.

Total Visiters :177 Total: 987423

By Admin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *