યોનેક્સ સનરાઇઝ ગુવાહાટી માસ્ટર્સ: આયુષ શેટ્ટી, ઇશારાની બરુઆ મુખ્ય ડ્રો માટે ક્વોલિફાય થયા

Spread the love

ગુવાહાટી

જુનિયર વર્લ્ડ ચેમ્પિયનશિપ બ્રોન્ઝ મેડલ વિજેતા આયુષ શેટ્ટીએ મંગળવારે ઉદ્ઘાટન ગુવાહાટી માસ્ટર્સ સુપર 100 બેડમિન્ટન ટુર્નામેન્ટમાં મુખ્ય ડ્રોમાં સ્થાન મેળવવા માટે તેની ક્વોલિફાઇંગ રાઉન્ડની બંને મેચો જીતવા માટે આત્મવિશ્વાસ દર્શાવ્યો હતો.

શેટ્ટીએ પ્રથમ ક્રમાંકિત 7મી ક્રમાંકિત કિરણ કુમાર મેકાલાને 21-12, 21-15થી પરાજિત કરી અને સિદ્ધાર્થ પ્રતાપ સિંહને 41 મિનિટમાં 21-14, 22-21થી હરાવ્યો.

શરૂઆતના રાઉન્ડમાં, આ દુબળા યુવાનનો મુકાબલો દેશબંધુ અરુણેશ હરિ સાથે થશે.

ક્વોલિફાઇંગ રાઉન્ડમાં તેના પ્રદર્શન વિશે બોલતા, શેટ્ટીએ જણાવ્યું હતું કે સિદ્ધાર્થ પ્રતાપ સિંહ સામેની બીજી ગેમમાં ડ્રિફ્ટને કારણે વસ્તુઓ મુશ્કેલ બની હતી પરંતુ તે ખુશ હતો કે તે રેલીઓને નિયંત્રિત કરી શક્યો અને બે ગેમમાં મેચ સમાપ્ત કરી શક્યો.

જ્યારે તમામ આઠ પુરૂષ સિંગલ્સ ક્વોલિફિકેશન સ્લોટ ભારતીય શટલર્સના હાથમાં ગયા હતા, ત્યારે આસામની આગામી સ્ટાર ઈશારાની બરુઆહ મહિલા સિંગલ્સમાં એકમાત્ર ભારતીય ક્વોલિફાયર હતી.

ગોવામાં તાજેતરમાં પૂર્ણ થયેલ નેશનલ ગેમ્સમાં મહિલા ટીમને ગોલ્ડ જીતવામાં રાજ્યને મદદ કરવામાં મહત્વની ભૂમિકા ભજવનાર ઈશારાનીએ સૌપ્રથમ દેશબંધુ શ્રીયાંશી વાલિશેટ્ટીને 21-15, 21-12થી પરાજય આપ્યો હતો અને ઇન્ડોનેશિયાની દેશવંતી નુર્તેરતીઆતીને 21-19થી હરાવી હતી. 21-16 લાયક થવા માટે.

હવે તેનો મુકાબલો શરૂઆતના રાઉન્ડમાં ત્રીજી ક્રમાંકિત ચાઈનીઝ તાઈપેઈની સુંગ શુઓ યુન સામે થશે.

ઇશારાની સુપર 100 ટુર્નામેન્ટના મુખ્ય ડ્રોમાં પહોંચીને ખુશ હતી અને તેને લાગ્યું કે ઘરના સમર્થનથી ઘણો ફરક પડ્યો છે. “બંને મેચો ઘણી કપરી હતી. પરંતુ હું આસામનો છું અને અહીં પહેલીવાર સુપર 100 ઈવેન્ટ યોજાઈ રહી છે અને મારા મિત્રો અને શુભેચ્છકો તરફથી મને જે સમર્થન મળ્યું તે આજે ખાસ હતું.

Total Visiters :213 Total: 1010754

By Admin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *