યુપી યોદ્ધાસનો હરિયાણા સ્ટીલર્સ સામે 30 પોઈન્ટથી શાનદાર વિજય

Spread the love

અમદાવાદ

યુ.પી. યોદ્ધાસે શાનદાર રમતનું પ્રદર્શન કરતા બુધવારે ટ્રાન્સસ્ટેડિયાના ઇકેએ એરેના ખાતે હરિયાણા સ્ટીલર્સને 57-27 થી પરાજય આપ્યો હતો. રેઇડર્સ સુરેન્દર ગિલ (13 પોઇન્ટ) અને પ્રદીપ નરવાલ (12 પોઇન્ટ) અને ડિફેન્ડર સુમિત (8 પોઇન્ટ)ની ધારદાર રમતથી ટીમ સ્પર્ધામાં મોટો વિજય મેળવ્યો હતો.

રમતની શરૂઆતની મિનિટોમાં બંને પક્ષોએ નિયમિત અંતરાલે પોઇન્ટની આપ-લે કરી હતી, અલબત્ત યોદ્ધાઓ ટચ પોઇન્ટ દ્વારા અને સ્ટીલર્સ બોનસ પોઇન્ટના આધારે રમત આગળ વધારતા હતા. તેમની સંખ્યા ઝડપથી ઘટી રહી હોવાથી, સ્ટીલર્સના આશિષે તેમની ટીમને સ્પર્ધામાં ટકી રહેવામાં મદદ કરવા પ્રદીપ નરવાલ પર સુપર ટેકલ હાથ ધર્યું હતું.

આ ટૂંકા ગાળાના પ્રતિકાર છતાં, યોદ્ધાઓ આક્રમણના મોરચે ખૂબ જ સારા હતા, અને ગણતરીની મિનિટોમાં જ, તેમણે સ્ટીલર્સ પર રમતનું પ્રથમ ઓલઆઉટ કરીને 12-6ની મજબૂત સરસાઈ મેળવી લીધી હતી.

સ્ટીલર્સ દ્વારા થોડા સમય માટે વળતી લડતનો પ્રયાસ કરાયો હોવા છતાં, આ ગેમ પણ આવી જ પેટર્નને અનુસરતી હતી, જેમાં યોદ્ધાસ અને ખાસ કરીને સુરેન્દર ગિલ સંપૂર્ણપણે પ્રભુત્વ ધરાવતો હતો. લગભગ એકલા હાથે, ગિલે પ્રથમ હાફની ચાર મિનિટ બાકી હતી ત્યારે સ્ટીલર્સને બીજો ઓલ આઉટ  કર્યું હતું, અને બ્રેક સમયે ટીમને 29-14ની લીડ અપાવી હતી.

બીજા હાફની પ્રથમ 8 મિનિટમાં ત્રીજો અને ચોથો ઓલ આઉટ થયો. 25 પોઈન્ટની જંગી સરસાઈ સાથે યોદ્ધાસ જાણે આસાનીથી જીત મેળવી રહ્યા હોય તેમ લાગતું હતું. સુમિત અને નીતેશકુમારના શાનદાર ટેકલિંગ દ્વારા ગિલની રેઈડની ધાર સંપૂર્ણપણે પૂરક હતી અને આ લહેરને કાબૂમાં લેવા માટે સ્ટીલર્સ કશું કરી શકે તેમ લાગતું ન હતું.

યોદ્ધાઓએ સતત તેમના વિરોધીઓ પર દબાણ લાવવાનું ચાલુ રાખ્યું અને આખરે 30 પોઇન્ટની જંગી જીત મેળવી.

ગુરુવારે PKL સીઝન 10 મેચનો કાર્યક્રમ:

મેચ 1: બેંગાલ વોરિયર્સ વિરુદ્ધ જયપુર પિંક પેન્થર્સ – રાત્રે 8 વાગ્યે 

મેચ  2: ગુજરાત જાયન્ટ્સ વિરુદ્ધ પટના પાઇરેટ્સ – રાત્રે 9 વાગ્યે

Total Visiters :152 Total: 1041434

By Admin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *