રીઅલ બેટિસ વિ રીઅલ મેડ્રિડ: નવા દેખાવવાળા ઇસ્કો માટે એક વિશાળ રમત

Spread the love

રીઅલ બેટીસ એસ્ટાડિયો બેનિટો વિલામારિન ખાતે સ્પેનિયાર્ડ સાથે સ્ટાર આકર્ષણ તરીકે રીઅલ મેડ્રિડનું આયોજન કરશે.

Estadio Benito Villamarin આ સપ્તાહના અંતમાં LALIGA EA SPORTS સિઝનના સૌથી આતુરતાપૂર્વક અપેક્ષિત ફિક્સરનું આયોજન કરશે જ્યારે Real Madrid Real Betis ની મુલાકાત લેશે. આ હંમેશા એક વિશાળ મેચ હોય છે, પરંતુ આ વર્ષે તે ખાસ કરીને રસપ્રદ છે કે ઇસ્કો અલાર્કોન તેની ભૂતપૂર્વ ક્લબ સામે લડશે. ઇન-ફોર્મ સ્પેનિયાર્ડ, જે આ લીગ ઝુંબેશના પ્રથમ અર્ધમાં સૌથી ઉત્કૃષ્ટ ખેલાડીઓમાંનો એક રહ્યો છે, તેણે રિયલ બેટીસને અત્યારે સ્પેનિશ ફૂટબોલમાં જોવા માટે સૌથી મનોરંજક અને આકર્ષક ટીમોમાંની એક બનાવી છે. કાર્લો એન્સેલોટીની બાજુની મુલાકાત સાથે, સેવિલેમાં શનિવારની હરીફાઈ જોવી જોઈએ.

ઇસ્કોનો પહેલાથી જ છેલ્લી સિઝનમાં સેવિલા એફસી શર્ટમાં રિયલ મેડ્રિડનો સામનો કરવો પડ્યો હતો, બર્નાબ્યુ ખાતે એક મેચમાં જેમાં લોસ બ્લેન્કોસનું પ્રભુત્વ હતું અને 3-1થી જીતી હતી. જોકે, સ્પેનિશ મિડફિલ્ડર આ સિઝનમાં છેલ્લી સરખામણીમાં અલગ સ્તરે રમી રહ્યો છે. ત્રણ LALIGA EA સ્પોર્ટ્સ ટાઇટલ, પાંચ ચેમ્પિયન્સ લીગ, ચાર ક્લબ વર્લ્ડ કપ, ત્રણ યુરોપિયન સુપર કપ, ત્રણ સ્પેનિશ સુપર કપ અને રિયલ મેડ્રિડ સાથે એક કોપા ડેલ રે જીત્યા પછી, તે હવે તેની ભૂતપૂર્વ ટીમનો સંપૂર્ણ આત્મવિશ્વાસ અને આતુરતા સાથે સામનો કરે છે. કેપિટલ સિટી ક્લબને ઘણા પ્રસંગોએ માણવામાં આવતા જાદુનું પુનઃઉત્પાદન કરો. મિડફિલ્ડરને તેના ભૂતપૂર્વ સાથી ખેલાડીઓ અને એન્સેલોટી સામે જવામાં આનંદ થશે, જે રીઅલ મેડ્રિડમાં તેના પ્રથમ કોચ હતા. પ્રી-મેચ હગ્સ અને ઔપચારિકતાઓ પછી, જોકે, દરેક ત્રણ પોઈન્ટ એકત્રિત કરે તે સુનિશ્ચિત કરવાનો પ્રયાસ કરશે.

લોસ વર્ડીબ્લાન્કોસે આ સિઝનમાં અત્યાર સુધી તેમના હોમ ગ્રાઉન્ડને કિલ્લો બનાવ્યો છે અને તેઓએ અત્યાર સુધી ત્યાં રમાયેલી સાત રમતોમાં હારનો સ્વાદ ચાખ્યો નથી. એન્ડાલુસિયન આઉટફિટે પાંચ ગેમ જીતી છે અને બે ડ્રો કરી છે, મુખ્ય પોઈન્ટ કમાયા છે તેનો અર્થ એ છે કે તેઓ ફરી એકવાર યુરોપમાં આગલી સિઝનમાં સ્થાન મેળવવા માટે વિવાદમાં છે. મેન્યુઅલ પેલેગ્રીનીની ટીમે ઘરઆંગણે માત્ર બે ગોલ કર્યા છે અને UD લાસ પાલમાસ, RCD મેલોર્કા, વેલેન્સિયા સીએફ, રેયો વાલેકાનો અને એટલાટિકો ડી મેડ્રિડને સ્કોરરહિત રાખ્યા છે.

પરંતુ, રીઅલ મેડ્રિડ એ યુરોપની શ્રેષ્ઠ દૂર ટીમોમાંની એક છે અને આ ટર્મમાં જીત્યા વિના વિરોધીઓના સ્ટેડિયમમાંથી માત્ર બે વાર પરત ફર્યા છે, એટ્લેટિકો ડી મેડ્રિડ અને સેવિલા એફસી સામે. એન્સેલોટીની ટીમ ગયા વર્ષે એફસી બાર્સેલોનાના હાથમાં સમાપ્ત થયેલ ટાઇટલને ફરીથી કબજે કરવા માંગે છે અને આમ કરવા માટે તેઓએ એસ્ટાડિયો બેનિટો વિલામરિન જેવા સ્થળોએ પોઈન્ટ મેળવવાની જરૂર છે. રીઅલ મેડ્રિડ માટે, આ સ્ટેડિયમની તેમની તાજેતરની સફર એકદમ સારી રહી છે, કારણ કે તેઓ તેમની છેલ્લી નવ મુલાકાતોમાં છ વખત જીત્યા છે, બે વખત ડ્રો થયા છે અને માત્ર એક જ વાર હાર્યા છે. તે સમય દરમિયાન કેટલીક મોટી જીત પણ થઈ છે, જેમાં 5-0, 6-1 અને 5-3થી જીતનો સમાવેશ થાય છે.

ઇસ્કોની સાથે સાથે, ત્યાં અન્ય બે ખેલાડીઓ છે જેઓ આ મેચમાં તેમની ભૂતપૂર્વ ક્લબનો સામનો કરશે. ડેની સેબાલોસ, જે હવે રીઅલ મેડ્રિડના મિડફિલ્ડર છે અને વિલિયન જોસ, રીઅલ બેટીસના છ લીગ ગોલ સાથે આ સિઝનમાં ટોચના સ્કોરર છે, માટે આ કેસ છે. પેલેગ્રિની, હવે રિયલ બેટિસ ડગઆઉટમાં છે, તેનો પણ રિયલ મેડ્રિડનો ભૂતકાળ છે, જો કે કરીમ બેન્ઝેમાની વિદાયનો અર્થ એ છે કે વર્તમાન લોસ બ્લેન્કોસ ટીમમાં એવા કોઈ ખેલાડી બાકી નથી કે જેઓ બર્નાબ્યુ ખાતેના તેમના સમય દરમિયાન ચિલીના કોચ હતા.

ઉપરોક્ત તમામ કારણોસર, આ સપ્તાહના અંતે રીઅલ બેટિસ વિ રીઅલ મેડ્રિડની રમત એક મહાન દ્વંદ્વયુદ્ધ બનવાનું વચન આપે છે, જે સ્પેનના સૌથી વાતાવરણીય સ્ટેડિયમોમાંના એકમાં શનિવારે બપોરે થશે.

Total Visiters :111 Total: 987201

By Admin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *