કોટક લાઇફે રાજકુમાર રાવને તેના નવા બ્રાન્ડ એમ્બેસેડર તરીકે જાહેર કર્યો

Spread the love

અભિનેતાનું પ્રોફેશનલ અને મહેનતુ વ્યક્તિત્વ કોટક લાઇફની ફિલસૂફી સાથે સુસંગત થાય છે

મુંબઈ

કોટક મહિન્દ્રા લાઈફ ઇન્શ્યોરન્સ કંપની લિમિટેડ (કોટક લાઈફ) એ આજે નેશનલ એવોર્ડ વિજેતા અભિનેતા રાજકુમાર રાવને નાણાંકીય સુરક્ષાના મહત્વ અને ભવિષ્યની સુરક્ષામાં લાઇફ ઇન્શ્યોરન્સની ભૂમિકા વિશે જાગૃતિ લાવવા માટે તેના નવા બ્રાન્ડ એમ્બેસેડર તરીકે જાહેર કર્યો છે.

રાજકુમાર રાવ તેની પ્રતિભા માટે વ્યાપકપણે ઓળખાય છે અને તે કોટક લાઇફ બ્રાન્ડને અધિકૃતતા અને વ્યાપક અપીલ લાવશે. તેની પ્રતિબદ્ધતા અને મહેનતુ અભિગમ માટે જાણીતો રાજકુમાર રાવ વિશ્વાસપાત્ર હોવાના બ્રાન્ડના સિદ્ધાંતોને પ્રોત્સાહન આપવા માટે યોગ્ય છે અને વ્યક્તિઓ અને પરિવારોને નાણાંકીય સુરક્ષા સાથે સશક્ત કરવા ગ્રાહકની જરૂરિયાતોને અનુરૂપ સતત સુધારણામાં વિશ્વાસ રાખે છે.

અભિનેતાએ કોટક લાઇફ સાથેના સહયોગ માટે પોતાનો ઉત્સાહ વ્યક્ત કર્યો હતો. રાજકુમાર રાવે જણાવ્યું હતું કે, “લોકોના જીવનમાં ખાતરી લાવવાના કોટક લાઇફના મિશનનો ભાગ બનવાનો મને આનંદ છે. આજે આયોજન કરવું મહત્વપૂર્ણ છે કારણ કે તે પરિવારોને તેમના નાણાંકીય લક્ષ્યોને પ્રાપ્ત કરવામાં મદદ કરે છે અને આમાં લાઇફ ઇન્શ્યોરન્સ સામાન્ય વ્યક્તિની નાણાંકીય બાબતો સુરક્ષિત કરવામાં મહત્વપૂર્ણ ભૂમિકા ભજવે છે. હું કોટક લાઇફ સાથેના મારા જોડાણની અને 2047 સુધીમાં ‘બધા માટે વીમા’ના સરકારના વિઝનને સક્ષમ બનાવવાની તેમની સફરને અનુરૂપ થવા આતુર છું.”

કોટક મહિન્દ્રા લાઇફ ઇન્શ્યોરન્સ કંપની લિમિટેડના મેનેજિંગ ડિરેક્ટર મહેશ બાલાસુબ્રમણ્યમે જણાવ્યું હતું કે, “રાજકુમાર રાવની મનોરંજન ઉદ્યોગમાં અદ્ભુત સફર તેની પ્રામાણિકતા, સખત મહેનત અને તેની અભિનય કળાને સુધારવા માટેના સમર્પણનો પુરાવો છે. આ ગુણો પ્રોફેશનાલિઝમ, સતત સુધારણા, વિશ્વાસપાત્રતા અને ગ્રાહક-કેન્દ્રિતતાના અમારા બ્રાન્ડ મૂલ્યો સાથે સંપૂર્ણ રીતે સંરેખિત થાય છે. રાજકુમારનું સુમેળભર્યું અને સરળ વ્યક્તિત્વ તેને અમારા લક્ષ્યાંકિત ગ્રાહકો માટે એક આદર્શ યોગ્ય બનાવે છે અને અમને વિશ્વાસ છે કે અમારી બ્રાન્ડ સાથેનું તેનું જોડાણ જીવનના તમામ ક્ષેત્રના લોકોને તેમની નાણાંકીય સુરક્ષાને પ્રાથમિકતા આપવા માટે પ્રોત્સાહિત કરશે.”

પોતાના જોડાણ દરમિયાન, રાજકુમાર રાવ પ્રિન્ટ, ટેલિવિઝન અને સોશિયલ મીડિયા કેમ્પેઇનમાં કોટક લાઇફનું પ્રતિનિધિત્વ કરશે અને કોટક લાઇફ દ્વારા ઓફર કરવામાં આવતી વિશિષ્ટ પ્રોડક્ટ્સ અને સર્વિસીઝ વિશે લોકોને શિક્ષિત કરશે.

Total Visiters :185 Total: 1010574

By Admin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *