યોનેક્સ-સનરાઈઝ ગુવાહાટી માસ્ટર્સ: માલવિકા બંસોડ, અશ્વિની-તનિષા સેમિફાઈનલમાં

Spread the love

ગુવાહાટી

સિંગલ સ્ટાર માલવિકા બંસોડ અને અશ્વિની પોનપ્પા અને તનિષા ક્રાસ્ટોની મહિલા ડબલ્સ જોડીએ શુક્રવારે અહીં યોનેક્સ-સનરાઇઝ ગુવાહાટી માસ્ટર્સ સુપર 100 બેડમિન્ટન ટૂર્નામેન્ટની સેમિફાઇનલમાં પહોંચવા માટે વિરોધાભાસી જીત નોંધાવી.

22 વર્ષીય માલવિકા, એકમાત્ર ભારતીય મહિલા સિંગલ્સ ડ્રોમાં બાકી રહી હતી, તેણે મલેશિયાની કરુપાથેવન લેત્શાનાને 21-12, 21-16થી હરાવ્યો હતો જ્યારે અશ્વિની અને તનિષાએ ઇન્ડોનેશિયાની જેસિતા સામેની રમતમાં ચાર ગેમ પોઈન્ટ બચાવ્યા હતા. Putri Miantoro અને Febi Setianingrum 22-20, 21-16 થી છેલ્લા ચાર તબક્કામાં જગ્યા બનાવી.

માલવિકા તેના મજબૂત સંરક્ષણ અને ક્વાર્ટર ફાઇનલમાં તેના પ્રતિસ્પર્ધીને લાંબી રેલીઓમાં જોડવાની તેની ક્ષમતા પર નિર્ભર હતી અને હવે તેનો સામનો થાઇલેન્ડના લલિનરાત ચૈવાન સામે થશે, જેણે ત્રીજી ક્રમાંકિત સુંગ શુઓ યુનને 21-10, 16-21, 21-16થી હરાવ્યા હતા. આખરી.

તેની મેચ વિશે બોલતા માલવિકાએ કહ્યું કે તે લેશનાની આક્રમક રમત માટે તૈયાર હતી. “શરૂઆતની રમતમાં મારો અમલ ખૂબ જ સારો રહ્યો હતો અને હું જીતવા માટે બીજામાં તેણીને લાંબી રેલીઓમાં જોડવામાં સફળ રહ્યો હતો.”

ડબલ્સ કેટેગરીમાં, તનિષા ડબલ ક્રાઉન માટે કોર્સ પર રહી કારણ કે તે મિક્સ ડબલ્સ સેમિફાઇનલમાં પણ પહોંચી હતી. તેણી અને ધ્રુવ કપિલાએ ક્વાર્ટર ફાઇનલમાં ઇન્ડોનેશિયાની અમરી સ્યાહનાવી અને વિન્ની કેન્ડોને 21-16, 21-17થી હરાવ્યાં.

અખિલ ભારતીય ક્વાર્ટર ફાઇનલમાં હરિહરન અમસાકારુનન અને આર રુબન કુમારે 6ઠ્ઠી ક્રમાંકિત કપિલા અને વિષ્ણુવર્ધન ગૌડને 21-18, 9-21, 21-18થી હરાવ્યા બાદ મેન્સ ડબલ્સની સેમિફાઇનલમાં યજમાનોની જોડી પણ હશે.

હવે તેઓ ફાઇનલમાં સ્થાન મેળવવા માટે લિન બિંગ-વેઇ અને સુ ચિંગ હેંગના ચાઇનીઝ તાઇપેઇના સંયોજનનો સામનો કરશે.

જો કે, કાર્તિકેયન ગુલશન કુમાર પ્રથમ ગેમ જીત્યા પછી ગતિ જાળવી શક્યો ન હતો અને ક્વાર્ટર ફાઇનલમાં 14-21, 21-12, 21-9થી પરાજય પામ્યા પછી મેન્સ સિંગલ્સમાં ભારતનો પડકાર સમાપ્ત થયો.

Total Visiters :179 Total: 1051931

By Admin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *