અર્ચનાએ કપિલ શર્મા-સુનીલ ગ્રોવરના સમાધન પર સ્પષ્ટતા કરી

Spread the love

કપિલ શર્મા અને સુનીલ ગ્રોવરના નવા શો ની લોન્ચ પાર્ટીમાં એક સાથે મસ્તી કરતા નજર આવ્યા


મુંબઈ
ધ કપિલ શર્મા શો ની સ્ટાર કાસ્ટને ચાહકો ખૂબ વધુ મિસ કરી રહ્યા છે. શો ની સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ ફેન-ફોલોઈંગ છે, કપિલથી લઈને કૃષ્ણા અભિષેક અને અર્ચના ગૌતમ સુધી સૌની જુગલબંધી દર્શકોને ખૂબ સારી લાગતી હતી. ધ કપિલ શર્મા શો ની અત્યાર સુધી લગભગ 5 સીઝન પૂરી થઈ ચૂકી છે. જોકે અમુક યુઝર્સ હજુ પણ સુનીલ ગ્રોવરને ખૂબ વધુ મિસ કરે છે. હવે અર્ચના પૂરન સિંહે ઈન્સ્ટાગ્રામ પર ફોટોની એક સિરીઝ શેર કરી છે, જેમાં લોકપ્રિય ટેલીવિઝન કોમેડી જોડી કપિલ શર્મા અને સુનીલ ગ્રોવરના નવા શો ની લોન્ચ પાર્ટીમાં એક સાથે મસ્તી કરતા નજર આવ્યા. તેનાથી બંને વચ્ચે 5 વર્ષના વિવાદનો પણ અંત આવી ગયો જે 2018માં ઝઘડાના કારણે શરૂ થયો હતો.
ટેલીવિઝન સુપરસ્ટાર કપિલ શર્મા સુનીલ ગ્રોવરની સાથે પોતાના લેટેસ્ટ કોમેડી શો માટે નેટફ્લિક્સની સાથે સહયોગ કરી રહ્યા છે. નવા શો માં સુપરહિટ કોમેડી સીરીઝ ધ કપિલ શર્મા શો ની પૂર્વ સ્ટાર કાસ્ટ હશે, જેમાં કૃષ્ણા અભિષેક, અર્ચના પૂરન સિંહ, રાજીવ ઠાકુર અને કીકૂ શારદા સામેલ છે. અર્ચના પૂરન સિંહની તાજેતરની ઈન્સ્ટાગ્રામ પોસ્ટ ધ કપિલ શર્મા શો ના ચાહકો માટે કોઈ સરપ્રાઈઝ ગિફ્ટ છે. સમગ્ર દેશે કપિલ શર્મા અને સુનીલ ગ્રોવરને એક સાથે સ્ક્રીન પર જોવા માટે પાંચ વર્ષ સુધી રાહ જોઈ અને આખરે નેટફ્લિક્સ પર નવા કોમેડી શો માં પોતાના સહયોગની સાથે તેઓ દેશમાં ધૂમ મચાવવા તૈયાર છે.
આ ફોટોમાં કપિલ શર્મા અને સુનીલ ગ્રોવર બ્લેક કલરના આઉટફિટમાં નજર આવી રહ્યા હતા. તસવીરમાં એવુ લાગી રહ્યુ હતુ જાણે સુનીલ કંઈક સમજાવવાનો પ્રયત્ન કરી રહ્યા હોય. તેના કેપ્શનમાં અર્ચના પૂરન સિંહે લખ્યુ, ‘કિ ચલતે રહેંગે હમસફર, ડાગર કભી અલગ પકડકર, કભી હાથ મેં હાથ, એક સાથ, યૂંહી દેખે, કિ કિતની મોહબ્બત થી તુમ મેં ઔર કિતના સાથ નિભાયા હમને ભી @archanapuransingh Lovely પાર્ટી with Netflix’. પોસ્ટને ચાહકો તરફથી ખૂબ પ્રેમ મળી રહ્યો છે. એક યૂઝરે લખ્યુ, ડો. મશહૂર ગુલાટી અને કપિલ શર્મા સાથે છે… કેટલુ સારુ લાગી રહ્યુ છે, બંનેની કોમેડી જોઈને ખૂબ વધુ એક્સાઈટમેન્ટ થઈ રહી છે. એક યૂઝરે લખ્યુ, ફાઈનલી 5 વર્ષ જૂની દુશ્મની ખતમ થઈ, તમે બંને ધ કપિલ શર્મા શો માં પણ એક સાથે જલ્દી આવો… ખૂબ મજા આવશે. એક અન્ય યૂઝરે લખ્યુ, ડો. મશહૂર ગુલાટીને કપિલની સાથે પાછા જોઈને સારુ લાગ્યુ…આશીર્વાદ, કપિલ શર્મા પરિવાર અને અર્ચના જી તમારા જીવનની કશ્તી એક જ નાવમાં સવાર છે. એકબીજાના તાલમેલ વગર તો સમજો અશક્ય. ખૂબ શુભકામનાઓ બંને પરિવારના સંબંધોને.
ઓસ્ટ્રેલિયા પ્રવાસથી પાછા ફરતી વખતે ફ્લાઈટમાં થયેલા વિવાદ દરમિયાન કપિલ શર્માએ કથિતરીતે સુનીલ ગ્રોવરની સાથે શારીરિક અને મૌખિકરીતે દુર્વ્યવહાર કર્યો હતો. આ ઘટના બાદ સુનીલે કપિલની સાથે પોતાનો સંબંધ તોડી દીધો અને ટ્વીટર પર એક લાંબો મેસેજ શેર કર્યો, જેમાં કોમેડી કિંગને ખરાબ વ્યવહાર ન કરવાની સલાહ આપવામાં આવી. કપિલ શર્માનું સુનીલ ગ્રોવર સાથે અલગ થયા બાદ 2017માં ધ કપિલ શર્મા શો બંધ કરી દેવાયો હતો. જોકે, આને 2018માં ફરીથી શરૂ કરવામાં આવ્યો. સુમોના ચક્રવર્તી, ભારતી સિંહ, ચંદન પ્રભાકર, કીકૂ શારદા, કૃષ્ણા અભિષેક અને અર્ચના પૂરન સિંહ કપિલની સાથે સામેલ થયા, જે શો નો ચહેરો બની રહ્યા.

Total Visiters :56 Total: 986886

By Admin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *