હેરિસ શીલ્ડ ટુર્નામેન્ટના 126 વર્ષના ઈતિહાસમાં પ્રથમ વખત લાઈવ બ્રોડકાસ્ટ થશે

Spread the love

હેરિસ શિલ્ડ ફાઇનલમાં લાઇવસ્ટ્રીમ કરવા માટે ફેનકોડ

મુંબઈ

ફેનકોડ, ભારતનું પ્રીમિયર સ્પોર્ટ્સ ડેસ્ટિનેશન, આઇકોનિક ઇન્ટર-સ્કૂલ ક્રિકેટ ટુર્નામેન્ટ, હેરિસ શીલ્ડનું લાઇવ સ્ટ્રીમ કરશે. ટૂર્નામેન્ટના 126 વર્ષ જૂના ઈતિહાસમાં પ્રથમ વખત તે સ્પોર્ટ્સ પ્લેટફોર્મ પર પ્રસારિત થશે. ફાઇનલમાં સ્વામી વિવેકાનંદ ઇન્ટરનેશનલ બોરીવલીનો મુકાબલો જનરલ એજ્યુકેશન એકેડેમી સામે થશે, જે 11 ડિસેમ્બરથી શરૂ થશે અને 13 ડિસેમ્બર સુધી ચાલશે અને રમતને ફેનકોડ પર લાઇવ ફોલો કરી શકાશે.

રમતગમતના ચાહકો FanCodeની મોબાઇલ એપ (Android, iOS, TV), Android TV પર ઉપલબ્ધ TV એપ, Amazon Fire TV Stick, Jio STB, Samsung TV, Airtel XStream, OTT Play, Prime Video, WatchO અને www પર તમામ ક્રિયાઓ જોઈ શકે છે. fancode.com.

મુંબઈ ક્રિકેટનો પર્યાય ધરાવતી આ પ્રતિષ્ઠિત ટૂર્નામેન્ટ સચિન તેંડુલકર, વિનોદ કાંબલી, રોહિત શર્મા, પૃથ્વી શૉ અને શાર્દુલ ઠાકુર જેવી દિગ્ગજ ક્રિકેટ પ્રતિભાઓ માટે સંવર્ધન ગ્રાઉન્ડ રહી છે, જેમણે એક સમયે તેમની શાળાઓનું પ્રતિનિધિત્વ કર્યું હતું.

FanCode હંમેશા ગ્રાસરૂટ સ્પોર્ટ્સની શક્તિમાં વિશ્વાસ રાખે છે અને તેનો ઉદ્દેશ્ય આવતીકાલના સુપરસ્ટાર્સને પ્લેટફોર્મ પૂરું પાડવાનો છે. તેણે અગાઉ ગોવા, કેરળ, આસામ, ઉત્તરાખંડ વગેરેમાં બહુવિધ રમતોમાં રાજ્ય લીગનું પ્રસારણ કર્યું છે.

મુંબઈમાં ઉભરતા ક્રિકેટરો માટેના સૌથી આદરણીય પ્લેટફોર્મ તરીકે હેરિસ શીલ્ડનો સમૃદ્ધ ઈતિહાસ છે. વર્ષોથી, તે અદ્ભુત પ્રદર્શનનું સાક્ષી રહ્યું છે અને તે અસંખ્ય ક્રિકેટ પ્રતિભા માટે એક પગથિયું રહ્યું છે. 1988માં શારદાશ્રમ વિદ્યામંદિર તરફથી બે યુવા ક્રિકેટરો, સચિન તેંડુલકર અને વિનોદ કાંબલીએ બનાવેલી 664 રનની અસાધારણ ભાગીદારીનો સમાવેશ થાય છે. પૃથ્વી શૉએ પણ ટૂર્નામેન્ટમાં 330 બોલમાં 546 રન બનાવીને પોતાનું નામ બનાવ્યું હતું.

ફેનકોડના સહ-સ્થાપક, યાનિક કોલાકોએ જણાવ્યું હતું કે, “FanCode હંમેશા પાયાની રમતની શક્તિમાં વિશ્વાસ રાખે છે. હેરિસ શીલ્ડ પાસે 126 વર્ષ જૂનો સમૃદ્ધ વારસો છે અને તે મુંબઈ ક્રિકેટનો અભિન્ન ભાગ છે. અમે પહેલીવાર તેનું લાઈવ પ્રસારણ કરીને અને આવતીકાલના સુપરસ્ટાર્સને પ્લેટફોર્મ પૂરું પાડીને ઈતિહાસનો ભાગ બનવા માટે રોમાંચિત છીએ.”

Total Visiters :230 Total: 1051934

By Admin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *