‘લૅન્ડ ઑફ ગોલ્સ’ એ નવી મોબાઇલ ગેમ છે જે ફૂટબોલને સાહસ સાથે મિશ્રિત કરે છે

Spread the love

ગૂગલ પ્લે અને એપ સ્ટોર પર ઉપલબ્ધ વિડિયો ગેમ, ફૂટબોલના જુસ્સાને પોર્ટએવેન્ટુરા વર્લ્ડ પરના વિશ્વ પર આધારિત પડકારરૂપ સાહસિક અનુભવ સાથે જોડે છે

મુંબઈ

લાલિગા એન્ટરટેઈનમેન્ટ, આજની રિલીઝ પાછળના પ્રકાશક અને વિકાસકર્તા, ‘લૅન્ડ ઑફ ગોલ્સ’ રજૂ કરે છે. આ નવી વિડિયો ગેમમાં, ખેલાડીઓને તેમના મનપસંદ LALIGA ખેલાડીઓનો સામનો કરવાની અને તેમની સાથે ટીમ બનાવવાની તક મળે છે, તેઓ પડકારો અને જાદુથી ભરેલી વર્ચ્યુઅલ દુનિયામાં ડૂબી જાય છે.

આ રમતને લક્ષણોની શ્રેણી દ્વારા વર્ગીકૃત કરવામાં આવે છે જે તેને ઉપલબ્ધ ફૂટબોલ વિડિયો ગેમ્સના સમૂહથી અલગ પાડે છે. તેમાં કારકિર્દી મોડનો સમાવેશ થાય છે જ્યાં વપરાશકર્તાઓએ બોલ સાથે તેમની કુશળતાને પ્રશિક્ષિત કરવી અને પરીક્ષણ કરવું પડશે. કાં તો LALIGA સ્ટાર્સ સામે હેડ ટુ હેડ (1v1) જવું અથવા ત્રણ (3v3) ની ટીમને નિયંત્રિત કરવું જ્યાં વપરાશકર્તા, તેમના અવતાર સાથે, તેમની વિજેતા ટીમને પૂર્ણ કરવા માટે બે LALIGA સ્ટાર્સ સાથે જોડાશે.

ફૂટબોલની વચનબદ્ધ ભૂમિ પર આપનું સ્વાગત છે! લેન્ડ ઓફ ગોલ્સ પર આપનું સ્વાગત છે

નવી વિડિયો ગેમ, ‘લૅન્ડ ઑફ ગોલ્સ’, ફૂટબોલના જુસ્સાને પોર્ટએવેન્ચુરા વર્લ્ડમાં વિશ્વ પર આધારિત પડકારરૂપ સાહસિક અનુભવ સાથે જોડે છે. કેટલાક LALIGA સ્ટાર્સ સાથે ચેલેન્જ કરવામાં અને ટીમ બનાવવા માટે સક્ષમ હોવા ઉપરાંત, આ ગેમની વિશેષતાઓની શ્રેણી છે જે તેને ઉપલબ્ધ મોબાઇલ ફૂટબોલ વિડિયો ગેમ્સની સંખ્યાથી અલગ બનાવે છે. તે લોન્ચ સમયે કારકિર્દી મોડ દર્શાવે છે જ્યાં વપરાશકર્તાઓએ ઉપલબ્ધ વિવિધ સ્તરો પૂર્ણ કરવા પડશે.

કારકિર્દી મોડમાં, ખેલાડીઓ પોર્ટએવેન્ચુરા વર્લ્ડમાં વિવિધ વિશ્વોના આધારે જુદા જુદા નકશા દ્વારા એક આકર્ષક સાહસની શરૂઆત કરે છે, દરેક તેના પોતાના અનન્ય પડકારો સાથે. રમત દ્વારા આગળ વધવામાં દરેક નકશાને ક્રમમાં અનલૉક અને સાફ કરવાનો સમાવેશ થાય છે, જ્યારે વધુને વધુ મુશ્કેલ કાર્યોનો સામનો કરવો પડે છે.

વધુમાં, વપરાશકર્તાઓ તેમની મનપસંદ LALIGA ક્લબની જર્સીમાંથી સૌથી મૂળ કસ્ટમાઇઝ આઇટમ્સ પસંદ કરીને પોતાને સજ્જ કરી શકશે અને તેમની કુશળતા સુધારી શકશે જે ફૂટબોલના અનુભવને સંપૂર્ણપણે નવીન બનાવશે. અમને ખાતરી છે કે વપરાશકર્તાઓ ઉપલબ્ધ તમામ વિવિધ વસ્તુઓ પર તેમનો હાથ મેળવવા માંગશે – વિડિઓ ગેમ પાછળની ટીમે જણાવ્યું છે. વધુમાં, તેઓ ઉમેરે છે કે અનુભવને વધુ અવિશ્વસનીય બનાવવા માટે તમામ કસ્ટમાઇઝ આઇટમ્સ પોર્ટએવેન્ટુરા વર્લ્ડની કાલ્પનિકતાથી પ્રેરિત છે. ત્યાં માત્ર LALIGA અને PortAventura World સામગ્રી ઉપલબ્ધ હશે નહીં, પરંતુ વપરાશકર્તાઓને ફૂટબોલ રમવાના નવા પરિમાણો સુધી પહોંચાડવામાં મદદ કરવા માટે ઘણું બધું.

અત્યાર સુધી, લેન્ડ ઓફ ગોલ્સ આર્જેન્ટિના, ડેનમાર્ક, મેક્સિકો અને સ્વીડનમાં ગૂગલ પ્લે અને એપ સ્ટોર પર રિલીઝ કરવામાં આવ્યા હતા, જે તેમની વિશિષ્ટ લાક્ષણિકતાઓને કારણે સોફ્ટલોન્ચ માટે મુખ્ય બજારો તરીકે પસંદ કરવામાં આવ્યા હતા.

LALIGA એન્ટરટેઈનમેન્ટે સૂચવ્યું કે આ બજારોમાં સોફ્ટલોન્ચ ખૂબ જ અપેક્ષિત સંપૂર્ણ લોન્ચની તૈયારીમાં ઉત્પાદનને સુધારવા માટે ચાવીરૂપ છે.

Total Visiters :163 Total: 1045486

By Admin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *