ISL 2023-24: સધર્ન ડર્બીમાં ચેન્નાઈન FC એ બેંગલુરુ FC સામે જીત મેળવી

Spread the love

ચેન્નાઈ

ચેન્નાઈ એફસી 2023-24 ઈન્ડિયન સુપર લીગ (આઈએસએલ) માં સતત ત્રણ ડ્રો પછી જીત નોંધાવવા માટે જોઈશે જ્યારે તેઓ બુધવારે ચેન્નાઈના જવાહરલાલ નેહરુ સ્ટેડિયમ ખાતે સધર્ન ડર્બીમાં બેંગલુરુ એફસી સામે ટકરાશે.

મરિના મચાન્સે છેલ્લી ત્રણ મેચોમાં છ ગોલ કરીને રોમાંચક ફૂટબોલ રમ્યો છે અને મુખ્ય કોચ ઓવેન કોયલનું માનવું છે કે આગામી મેચમાંથી ત્રણ પોઈન્ટ મેળવવા માટે ટીમ ઘરઆંગણે સારો બચાવ કરી શકશે.

“તમે કહો છો તે ટીમ દેખીતી રીતે જીત વિનાની રન પર છે પરંતુ જો તમે તેને ઉલટાવી લેવા માંગતા હો, તો ટીમ છેલ્લી છ મેચોમાં એક ગેમ હારી ગઈ છે. આ જ તથ્યો અને આંકડાઓ છે પરંતુ તમે છેલ્લી ત્રણ મેચમાં સાચા છો. કેટલાક નબળા પ્રદર્શન હતા અને અમે પોઈન્ટ મેળવવામાં ભાગ્યશાળી હતા, તો તમે વિચારશો, ઓહ, હું માથું ખંજવાળતો હોઈશ. એવું નથી. તે દરેક રમતમાં, અમે વધુ સારી ટીમ હતી,” કોયલે ટિપ્પણી કરી મેચની આગળ.

તેણે ઉમેર્યું, “કેટલીક બાબતો એવી હતી જે અમારી વિરુદ્ધ ગઈ હતી. રમતોમાં વસ્તુઓ થાય છે, તેથી, ત્યાં કેટલીક અનિયંત્રિત રહી છે જે તે ડ્રો તરફ દોરી ગઈ છે. પરંતુ આપણે શું જાણીએ છીએ કે જો આપણે કાલે જઈશું અને જીતીશું, તો તે ત્રણ ડ્રો કદાચ તમે રમત જીતી લીધી હોવાથી ઘણા સારા દેખાશો. તેથી, તે ફૂટબોલનો સ્વભાવ છે.”

સ્કોટ્સમેન એ હકીકતને સ્વીકારે છે કે ચેન્નાઇએ અગાઉની કેટલીક મેચોમાં આક્રમક ફૂટબોલ રમ્યો છે પરંતુ જીતની રીતો પર પાછા ફરવા માટે ગોલ સ્વીકારવાનું પણ બંધ કરવાની જરૂર છે.

“અમે જાણીએ છીએ કે અમે ધ્યેયો સ્વીકાર્યા છે, પરંતુ અમે જે કરવાનો પ્રયાસ કરી રહ્યા છીએ તેનો સાર ખૂબ જ સારો છે. પ્રદર્શન સ્તર ખૂબ ઊંચું છે, તેથી અમારે ફક્ત તે નાના બિટ્સને ફાઇન-ટ્યુન કરવાની જરૂર છે. અમારી રમતો કદાચ સૌથી વધુ રોમાંચક છે. લીગ. અમારી ગેમ્સ એન્ડ ટુ એન્ડ છે કારણ કે અમે અમારી આક્રમક રમતમાં ખૂબ જ આક્રમક બનવા માટે પ્રતિબદ્ધ છીએ. પરંતુ અલબત્ત, અમે જે ધ્યેયો આપી રહ્યા છીએ તેને રદ કરવા માંગીએ છીએ,” મુખ્ય કોચે જણાવ્યું.

કોયલે ઉમેર્યું, “અમે ઘણી બધી સરસ વસ્તુઓ કરી રહ્યા છીએ, અમારે જે કરવાનું છે તે બધું એક સાથે લાવવાનું છે. અમે પ્લેઓફમાં રહેવા પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કર્યું છે. અમે ત્યાં રહેવા માંગીએ છીએ અને તેના માટે ખૂબ જ મહેનત કરી રહ્યા છીએ. આ અમારું મુખ્ય છે. સિઝનમાં ધ્યેય. અમે સારું પ્રદર્શન કરીએ છીએ, અલબત્ત, પરંતુ અમે ત્યાં રહેવા માંગીએ છીએ. અમે તે કરવા માટે સખત મહેનત કરી રહ્યા છીએ.”

બેંગલુરુ એફસી તેમની છેલ્લી છ રમતોમાં જીત નોંધાવવામાં સફળ રહી નથી અને તેઓ તેમના ભૂતપૂર્વ મુખ્ય કોચ સિમોન ગ્રેસન વિના રહેશે.

“કોચના ફેરફારથી બેંગલુરુ સંવેદનશીલ નથી. તે તેમને વધુ ખતરનાક બનાવે છે કારણ કે ત્યાં ઘણા બધા ખેલાડીઓ હોવા જોઈએ જેઓ કદાચ એવું અનુભવશે કે તેઓએ તેમના કોચને તેમની ગુણવત્તાને કારણે થોડો ઓછો કર્યો છે. તેથી, તે તેમને વધુ ખતરનાક બનાવે છે,” કોયલે તારણ કાઢ્યું.

હેડ-ટુ-હેડ રેકોર્ડ્સમાં, ચેન્નાઇન એફસીએ ત્રણ મેચ જીતી છે અને બેંગલુરુએ સાત મેચમાં જીત મેળવી છે, જ્યારે ત્રણ મેચ ડ્રોમાં સમાપ્ત થઈ છે.

મેચ IST રાત્રે 8 વાગ્યે શરૂ થશે કારણ કે ચાહકો Viacom18 અને JioCinema પર એક્શન લાઈવ જોઈ શકશે.

આમને સામને:
મેચો: 13, CFC: 3, BFC: 7, ડ્રો: 3

Total Visiters :163 Total: 987036

By Admin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *