અલ્ટીમેટ ખો ખોએ સિઝન 2 ફિક્સ્ચરની જાહેરાત કરી, ડિફેન્ડિંગ ચેમ્પિયન ઓડિશા જગરનોટ્સ ઓપનરમાં રાજસ્થાન વોરિયર્સ સામે ટકરાશે

Spread the love

અલ્ટીમેટ ખો ખો સીઝન 2 લાઇવ દરરોજ સાંજે 7 વાગ્યે, 24 ડિસેમ્બરથી 13 જાન્યુઆરી, 2024 સુધી, સોની સ્પોર્ટ્સ નેટવર્ક અને સોની એલઆઇવી પર

નવી દિલ્હી

યજમાન અને ડિફેન્ડિંગ ચેમ્પિયન ઓડિશા જુગરનોટ્સ અલ્ટીમેટ ખો ખો સીઝન 2 ના ફેફસાના ઓપનરમાં રાજસ્થાન વોરિયર્સ સામે ટકરાશે જે રવિવાર, 24 ડિસેમ્બરથી ઓડિશાના કટકમાં જવાહરલાલ નેહરુ ઇન્ડોર સ્ટેડિયમમાં શરૂ થશે. , 2023.

દરમિયાન, ઉદઘાટન સિઝનમાં રનર્સ-અપ, તેલુગુ યોદ્ધાનું લક્ષ્ય એક ડગલું આગળ વધવાનું છે કારણ કે તેઓ દિવસની બીજી મેચમાં તેમની સીઝન 2 ઓપનરમાં મુંબઈ ખિલાડીઓનો સામનો કરે છે. 24 ડિસેમ્બરથી 09 જાન્યુઆરી, 2024 વચ્ચે રમાનારી 30-મેચના લીગ તબક્કા દરમિયાન બંને ટીમો બે વાર ટકરાશે.

ખો ખો ફેડરેશન ઓફ ઈન્ડિયાના સહયોગથી અમિત બર્મન દ્વારા પ્રમોટ કરવામાં આવેલ, અલ્ટીમેટ ખો ખોની સીઝન 2 ખાસ કરીને તેની સફળ ઉદઘાટન સીઝન પછી હાઈ-ઓક્ટેન મેચો અને રોમાંચક એક્શનનું સાક્ષી બનશે. લીગ તાજેતરમાં યુકે સ્થિત BNP ગ્રૂપ તરફથી સિરીઝ A ભંડોળ મેળવનારી પ્રથમ ભારતીય સ્પોર્ટ્સ લીગ બની છે.

છ ટીમોની ટુર્નામેન્ટમાં ચેન્નાઈ ક્વિક ગન્સ (KLO સ્પોર્ટ્સની માલિકીની), ગુજરાત જાયન્ટ્સ (અદાણી સ્પોર્ટ્સલાઈન), મુંબઈ ખિલાડીસ (જાન્હવી ધારીવાલ બાલન, પુનિત બાલન અને બાદશાહ), ઓડિશા જગરનોટ્સ (ઓડિશા સરકાર), રાજસ્થાન વોરિયર્સ (કેપ્રી ગ્લોબલ ગ્રુપ) નો સમાવેશ થાય છે. ) અને તેલુગુ યોદ્ધાસ (GMR સ્પોર્ટ્સ) લીગ તબક્કામાં ડબલ રાઉન્ડ રોબીનના આધારે રમશે. ટોપ-4 ટીમો 11 જાન્યુઆરી, 2024ના રોજ રમાનારી સેમિફાઇનલ માટે ક્વોલિફાય થશે. ફાઇનલ 13 જાન્યુઆરી, 2024ના રોજ રમાશે.

અમે ઉદઘાટન સીઝનની અવિશ્વસનીય ગતિને આધારે અલ્ટીમેટ ખો ખોની સીઝન 2 ની શરૂઆત કરવા માટે રોમાંચિત છીએ. હાઈ-ઓક્ટેન મેચો, રોમાંચક નવી પ્રતિભા અને વધતા પ્રશંસકો સાથે, અમે આ સિઝનને વધુ મોટી અને બહેતર બનાવવા માટે પ્રતિબદ્ધ છીએ. આ લીગ માત્ર એક સ્પર્ધા કરતાં વધુ છે; તે ખો ખોની શક્તિ અને ચપળતા પ્રદર્શિત કરવા, રમતવીરોની આગામી પેઢીને પ્રેરણા આપવા અને ભારતમાં વાઇબ્રન્ટ સ્પોર્ટ્સ ઇકોસિસ્ટમના વિકાસમાં યોગદાન આપવાનું પ્લેટફોર્મ છે,” વિશાલ શર્મા, લીગ ડિરેક્ટર અને અલ્ટીમેટ ખો ખોના COOએ ટિપ્પણી કરી.

Total Visiters :183 Total: 1041284

By Admin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *