ડ્રીમ 11 ‘ડ્રીમ રિસ્પોન્સિલી’ દ્વારા સુરક્ષિત વિશ્વસનીય અને જવાબદાર ગેમિંગ માટે તેની પ્રતિબદ્ધતાને વધુ મજબૂત બનાવી

Spread the love

મુંબઈ

ડ્રીમ11, વિશ્વના સૌથી મોટા કાલ્પનિક સ્પોર્ટ્સ પ્લેટફોર્મ, ‘ડ્રીમ રિસ્પોન્સિબલ’ – એક પ્લેટફોર્મ કે જે વપરાશકર્તા સુરક્ષા, ડિજિટલ ઈન્ડિયા અને સ્પોર્ટ્સ ડેવલપમેન્ટ પ્રત્યેની તેની પ્રતિબદ્ધતાને રેખાંકિત કરે છે તે લોન્ચ કરવાની જાહેરાત કરી છે. આ પહેલનો ઉદ્દેશ્ય હિતધારકોને કાલ્પનિક રમતો, વાસ્તવિક જીવનની રમતો સાથે તેની તાલમેલ અને ભારતમાં રમતગમતના વિકાસમાં તેના યોગદાન વિશે શિક્ષિત કરવાનો છે.

ડ્રીમ રિસ્પોન્સિબલ પહેલ 20 કરોડ ભારતીય સ્પોર્ટ્સ ચાહકો માટે સુરક્ષિત, વિશ્વસનીય અને જવાબદાર કાલ્પનિક સ્પોર્ટ્સ પ્લેટફોર્મ ઓફર કરવાના ડ્રીમ11ના પ્રયાસોને આગળ લાવે છે. Dream11 એ 15 વર્ષથી વધુના સાબિત ટ્રેક રેકોર્ડ સાથે એક જવાબદાર પ્લેટફોર્મ તરીકે પોતાને સ્થાપિત કર્યું છે. પ્લેટફોર્મ માત્ર આરબીઆઈ-અધિકૃત ડિજિટલ પેમેન્ટ સિસ્ટમ્સ ઓફર કરે છે, તેમાં મજબૂત વપરાશકર્તા ચકાસણી પ્રક્રિયા છે, એક પારદર્શક ફરિયાદ નિવારણ પદ્ધતિ છે અને વપરાશકર્તા ભંડોળના રક્ષણની ખાતરી કરે છે. અન્ય મુખ્ય સુવિધાઓમાં વપરાશકર્તાઓને તેમની પોતાની નાણાકીય મર્યાદા સેટ કરવાની અને ડ્રીમ11 પર તેમના અનુભવને સુધારવા માટે સ્વૈચ્છિક વિરામ લેવાની મંજૂરી આપવાનો સમાવેશ થાય છે.

પહેલ વિશે બોલતા, હર્ષ જૈન, CEO અને ડ્રીમ 11 એન્ડ ડ્રીમ સ્પોર્ટ્સના સહ-સ્થાપક, જણાવ્યું હતું કે, “અમારી 15 વર્ષની સફર દરમિયાન, અમે અમારા હિતધારકોનો વિશ્વાસ મેળવવા અને ભારતમાં રમતગમતના વિકાસ તરફ કામ કરવા માટે પ્રતિબદ્ધ છીએ. અમે સુરક્ષિત, પારદર્શક અને જવાબદાર ગેમિંગ ઇકોસિસ્ટમ બનાવવાના સરકારના વિઝનને આગળ વધારવા માટે ઉદ્યોગ-અગ્રણી પહેલ કરવાનું ચાલુ રાખીશું.”

‘ડ્રીમ રિસ્પોન્સિબલી’ સ્પોર્ટ્સ-ટેક કંપનીઓમાં વ્યાપક રોકાણો અને ડિજિટલ સ્પોર્ટ્સ ટેક ઇકોસિસ્ટમનું નિર્માણ કરીને મૂલ્ય નિર્માણ દ્વારા સરકારના ડિજિટલ ઇન્ડિયા અને સ્ટાર્ટ-અપ ઇન્ડિયા પ્રોગ્રામ પ્રત્યેની કંપનીની પ્રતિબદ્ધતા પણ દર્શાવે છે.

આ પ્લેટફોર્મ કેટલીક ડ્રીમ11 વપરાશકર્તાઓની વાર્તાઓ પણ પ્રદર્શિત કરે છે જ્યાં તેઓ તેમના અનુભવો શેર કરે છે, સાથી રમતપ્રેમીઓ સાથે જોડાણની સુવિધા સાથે રમત પ્રત્યેના તેમના જુસ્સાને પોષવામાં અને ટકાવી રાખવામાં Dream11 દ્વારા ભજવવામાં આવેલી અનન્ય ભૂમિકાને પ્રકાશિત કરે છે.

સ્પોર્ટ્સ ડ્રીમ11નો મુખ્ય ભાગ હોવાથી, કંપની તેની CSR આર્મ – ડ્રીમ સ્પોર્ટ્સ ફાઉન્ડેશન દ્વારા ભારતીય સ્પોર્ટ્સ ઇકોસિસ્ટમના વિકાસમાં યોગદાન આપી રહી છે. ડ્રીમ સ્પોર્ટ્સ ફાઉન્ડેશન રાષ્ટ્રીય અને આંતરરાષ્ટ્રીય રમતગમતના કાર્યક્રમોમાં મેડલ જીતનારા સમર્થિત ખેલાડીઓની સફળતાની ઘણી વાર્તાઓ સાથે, ગ્રાસરૂટ એથ્લેટ્સને સશક્ત બનાવવા માટે કામ કરી રહ્યું છે.

Total Visiters :203 Total: 987158

By Admin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *