LALIGA EA SPORTS Matchday 17 પૂર્વાવલોકન: સ્ટાર્સ તેમના ટાઈટલ હરીફો માટે કઠિન ફિક્સર પછીGirona FC મંગળવારે રમે છે

Spread the love

2023નો અંતિમ LALIGA EA સ્પોર્ટ્સ મેચ ડે આ સપ્તાહના અંતમાં આવી રહ્યો છે, જેમાં આશ્ચર્યજનક લીડર્સ Girona FC પ્રથમ સ્થાન પર તેમની પકડ મજબૂત કરવા માગે છે. એફસી બાર્સેલોનામાં હમણાં જ 4-2 થી જીતનાર કતલાન પોશાક, રાઉન્ડની અંતિમ રમતમાં એક્શનમાં હશે, જ્યારે તેઓ સોમવારે રાત્રે ડિપોર્ટિવો અલાવેસનું આયોજન કરશે. તે પહેલાં, તેમ છતાં, તેમના ત્રણ મુખ્ય ટાઈટલ હરીફોની દરેક પાસે તેમના પોતાના મુશ્કેલ ફિક્સ્ચર છે.

મેચ ડે 17 ની પ્રથમ મેચ શુક્રવારે રાત્રે CA ઓસાસુના વિ રેયો વાલેકાનો છે. દરેક ક્લબ હાલમાં લીગની રમતમાં છ-મૅચની વિનલેસ રન પર છે, તેથી જ્યારે અલ સદર ખાતે બૉલ રોલિંગ શરૂ થશે ત્યારે ત્રણ પૉઇન્ટ વધારાના મૂલ્યવાન હશે.

શનિવારની પ્રથમ રમતોમાં વિજયની અત્યંત આવશ્યકતા ધરાવતી અન્ય બે બાજુઓ સામસામે છે, કારણ કે ત્રીજા-તળિયે RC સેલ્ટા બીજા-તળિયે ગ્રેનાડા CF હોસ્ટ કરે છે. આ બંને ટીમોએ આખી સીઝનમાં LALIGA EA સ્પોર્ટ્સમાં માત્ર એક જ જીત મેળવી છે અને જાણો કે રેલીગેશન યુદ્ધમાં આ એક મોટી ક્ષણ હોઈ શકે છે.

શનિવારે બપોરે, ધ્યાન ટેબલની ટોચ તરફ વળે છે કારણ કે સાન મામેસ ટોચના પાંચના બે સભ્યો વચ્ચે યુદ્ધનું આયોજન કરે છે: એથ્લેટિક ક્લબ અને એટ્લેટિકો ડી મેડ્રિડ. આ બે ક્લબ વચ્ચેની મેચો હંમેશા રોમાંચક હોય છે અને એન્ટોઈન ગ્રીઝમેન બાસ્ક સામે તેના પ્રભાવશાળી રેકોર્ડને જાળવી રાખવાનું લક્ષ્ય રાખશે, જેમની સામે તેણે 30 મીટિંગ્સમાં 14 ગોલ કર્યા છે.

Sevilla FC vs Getafe CF અનુસરે છે અને Los Hispalenses ને તેમના શ્રેષ્ઠ દેખાવની જરૂર પડશે જો તેઓ સપ્ટેમ્બર પછી LALIGA EA SPORTS ની પ્રથમ જીત હશે. તે એટલા માટે કારણ કે ગેટાફે CF દરેક રમતમાં સારી રીતે સ્પર્ધા કરે છે અને આત્મવિશ્વાસ સાથે એન્ડાલુસિયાની મુસાફરી કરશે.

વેલેન્સિયા CF અને FC બાર્સેલોના વચ્ચે શનિવારની રાત્રિની રમત છે, જે સ્પેનિશ ફૂટબોલની બે સૌથી ઐતિહાસિક ક્લબ છે. માત્ર આ એક સખત લડાઈની મેચ હોવી જોઈએ નહીં, પરંતુ તેમાં સામેલ કેટલાક ખેલાડીઓ માટે આ એક ખાસ પ્રસંગ હશે, કારણ કે જોઆઓ કેન્સેલો, ફેરન ટોરેસ અને ઓરિઓલ રોમ્યુ તેમની ભૂતપૂર્વ ક્લબનો સામનો કરવા માટે મેસ્ટાલ્લામાં પાછા ફરે છે.

ચાર વધુ ફિક્સર રવિવારે અનુસરવામાં આવશે, જેમાંથી પ્રથમ UD અલ્મેરિયા વિ RCD મેલોર્કા છે. ગયા મેચના દિવસે સાયલે લેરીન ગોલથી ટાપુવાસીઓને જીત અપાયા પછી, તેઓ ડિવિઝનમાં સૌથી નીચેની ક્લબની આ મુલાકાત વિશે આશાવાદી હશે.

રવિવારે બપોરે રીઅલ સોસિડેડ હોસ્ટ રીઅલ બેટીસ તરીકે, આગામી સીઝનની ચેમ્પિયન્સ લીગ માટે ક્વોલિફાય થવાની રેસમાં એક વિશાળ રમત છે. હાલમાં અનુક્રમે છઠ્ઠા અને સાતમા સ્થાને, તેમની વચ્ચે માત્ર ત્રણ પોઈન્ટ સાથે, આ મેચ નિર્ણાયક બની શકે છે.

યુરોપિયન ક્વોલિફિકેશનની રેસમાં રિયલ સોસિડેડ અને રિયલ બેટિસની બરાબર પાછળ UD લાસ પાલમાસ છે, જેઓ રવિવારે સાંજે Cádiz CF નું આયોજન કરશે ત્યારે મેદાન બનાવવાનું વિચારશે. જિજ્ઞાસાપૂર્વક, 1988 પછી આ બે ક્લબો વચ્ચે સ્પેનના ટોચના વિભાગમાં આ પ્રથમ બેઠક હશે.

રીઅલ મેડ્રિડ વિ વિલારિયલ સીએફ એ મેચ છે જે રવિવારની રાત્રે મધ્યમાં સ્ટેજ લે છે, અને તે લોસ બ્લેન્કોસ માટે અસ્વસ્થતાપૂર્ણ હોઈ શકે છે. તે એટલા માટે છે કારણ કે કાર્લો એન્સેલોટીની બાજુએ વિલારિયલ સીએફ સામે તેમના છેલ્લા ચાર લીગ દ્વંદ્વયુદ્ધોમાંથી એક પણ જીત્યા નથી, જેમણે છેલ્લી સિઝનમાં બર્નાબેયુની મુલાકાત લીધી ત્યારે 3-2થી પણ જીત મેળવી હતી.

લીગના નેતાઓ ગિરોના એફસી સોમવારની રાત્રે ફરીથી મેદાનમાં ઉતરતા પહેલા, જ્યારે તેઓ એસ્ટાડી મોન્ટીલીવી ખાતે ડિપોર્ટિવો અલાવેસનો સામનો કરે છે, ત્યારે તેઓ સપ્તાહના અંતની તમામ ક્રિયાઓ પર નજીકથી નજર રાખશે. આ સિઝનમાં અત્યાર સુધીના તેમના અવિશ્વસનીય રન માટે આભાર, જે દરમિયાન કતલાન પક્ષે 16 રમતોમાં 41 પોઈન્ટ એકઠા કર્યા છે અને 38 ગોલ કર્યા છે, Girona FC આ મેચ ડેમાં પ્રવેશ કરે છે તે જાણીને કે જો તેઓ આ સોમવારની રાત્રિની રમત જીતે તો તેઓ લીડર તરીકે રહી શકે છે.

Total Visiters :236 Total: 1051708

By Admin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *