ફેનકોડ ન્યૂઝીલેન્ડ, ઓસ્ટ્રેલિયાની ટી20 લીગ સાથે ક્રિકેટ પોર્ટફોલિયોને મજબૂત બનાવે છે

Spread the love

ફેનકોડ પુરૂષો અને મહિલાઓની સુપર સ્મેશ – ન્યુઝીલેન્ડની ટોચની T20 સ્પર્ધાને ફક્ત લાઇવસ્ટ્રીમ કરવા માટે.
તેણે તાજેતરમાં WBBL નું પ્રસારણ કર્યું, અને હાલમાં તે બિગ બેશ લીગને સ્ટ્રીમ કરી રહ્યું છે.
મુંબઈ, 18 ડિસેમ્બર 2023: ફેનકોડ, ભારતનું પ્રીમિયર સ્પોર્ટ્સ ડેસ્ટિનેશન, ડ્રીમ11 સુપર સ્મેશ 2023-24ની નવીનતમ આવૃત્તિને વિશિષ્ટ રીતે લાઇવસ્ટ્રીમ કરશે. 28 જાન્યુઆરી 2024ના રોજ ફાઇનલ યોજાવાની સાથે આ ગેમ્સ 19 ડિસેમ્બરથી શરૂ થવાની છે. ફેનકોડ ન્યૂઝીલેન્ડના 10 સ્થળો પર તમામ 32 પુરૂષો અને મહિલાઓની ડબલહેડર મેચો પ્રદર્શિત કરશે. આ સતત ચોથું વર્ષ હશે જ્યારે સુપર સ્મેશ ફેનકોડ પર પ્રસારિત થશે.

આ બિગ બેશ લીગ ઉપરાંત છે જે હાલમાં પ્લેટફોર્મ પર પ્રદર્શિત કરવામાં આવી રહી છે. તાજેતરમાં, ફેનકોડે પણ WBBL સ્ટ્રીમ કર્યું હતું.

ક્રિકેટના ચાહકો FanCodeની મોબાઈલ એપ (Android, iOS, TV), Android TV પર ઉપલબ્ધ TV એપ, Amazon Fire TV Stick, Jio STB, Samsung TV, Airtel XStream, OTT Play, Prime Video, WatchO અને www પર તમામ ક્રિયાઓ જોઈ શકે છે. fancode.com.

સુપર સ્મેશ ન્યુઝીલેન્ડની પ્રીમિયર T20 ક્રિકેટ ટુર્નામેન્ટ છે અને તેમાં છ સ્પર્ધાત્મક પુરૂષો અને મહિલા ટીમો છે. પુરુષોની સ્પર્ધામાં ઓકલેન્ડ એસિસ, કેન્ટરબરી કિંગ્સ, સેન્ટ્રલ સ્ટેગ્સ, નોર્ધન બ્રેવ, ઓટાગો વોલ્ટ્સ અને વેલિંગ્ટન ફાયરબર્ડ્સ જેવી ટીમો ભાગ લેશે.

2018-19 સીઝનથી, વિમેન્સ સુપર સ્મેશ એ માર્કી મહિલા ટી20 લીગમાંથી એક છે. ટૂર્નામેન્ટની છઠ્ઠી આવૃત્તિમાં સેન્ટ્રલ હિન્ડ્સ, કેન્ટરબરી મેજિશિયન્સ, નોર્ધન બ્રેવ વુમન, ઓકલેન્ડ હાર્ટ્સ, વેલિંગ્ટન બ્લેઝ અને ઓટાગો સ્પાર્ક્સનો સમાવેશ થાય છે.

મેન્સ ઈવેન્ટના આગામી વર્ઝનમાં નોર્ધન બ્રેવના ટિમ સાઉથી અને ટ્રેન્ટ બોલ્ટ, ઓટાગો વોલ્ટ્સના ગ્લેન ફિલિપ્સ અને વેલિંગ્ટન ફાયરબર્ડ્સના રચિન રવિન્દ્ર જેવા સ્ટેન્ડઆઉટ ખેલાડીઓ જોવા મળશે. બીજી તરફ મહિલા લીગમાં અન્ય લોકોમાં ચમારી અથાપથુ અને સોફી ડિવાઇન જેવી પ્રતિભા હશે.

આંતરરાષ્ટ્રીય ક્રિકેટમાં, ફેનકોડ ઝિમ્બાબ્વેના આયર્લેન્ડ પ્રવાસ, વેસ્ટ ઈન્ડિઝના ઈંગ્લેન્ડ પ્રવાસ, દક્ષિણ આફ્રિકાની બાંગ્લાદેશ મહિલા પ્રવાસ અને અન્ય ક્રિકેટ ક્રિયાઓનું પ્રસારણ કરે છે.

Total Visiters :213 Total: 1051656

By Admin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *