મુંબઈ ખિલાડીસે અલ્ટીમેટ ખો ખો સીઝન 2 માટે અનિકેત પોટેને કેપ્ટન તરીકે નિયુક્ત કર્યો

Spread the love

મહેશ શિંદે મુંબઈ સ્થિત ફ્રેન્ચાઈઝી માટે તેમના ડેપ્યુટી હશે

ભુવનેશ્વર

મુંબઈ ખિલાડીઓએ રવિવારે કટક, ઓડિશામાં 24 ડિસેમ્બરથી 14 જાન્યુઆરી, 2024 દરમિયાન રમાનારી અલ્ટીમેટ ખો ખોની બીજી આવૃત્તિ માટે મુંબઈના છોકરા અનિકેત પોટેને કેપ્ટન તરીકે જાહેર કર્યા.

26 વર્ષીય ઓલરાઉન્ડર/એટેકર ખો ખો સર્કિટમાં સૌથી વધુ સુશોભિત ખેલાડીઓમાંનો એક છે જેણે આ વર્ષની શરૂઆતમાં એશિયન ચેમ્પિયનશિપમાં તેના શાનદાર પ્રદર્શન સહિત ભારત માટે ગોલ્ડ મેડલ જીત્યા હતા. સીઝન 1 માં પોટેના પ્રદર્શને તેને અલ્ટીમેટ ખો ખો ડ્રીમ ટીમમાં સ્થાન પણ સુનિશ્ચિત કર્યું છે.

અનિકેતના નામે સિનિયર નેશનલ્સમાં આઠ ગોલ્ડ અને પાંચ સિલ્વર મેડલ છે. તેઓ મેટ પર તેમની પ્રતિબદ્ધતા અને સમર્પણ માટે પ્રસિદ્ધ છે અને મુંબઈના ખિલાડીઓ માટે નિર્ણાયક કોગ તરીકે સેવા આપશે જેમણે આ વર્ષે યુવાન અને ગતિશીલ બાજુ પર રોકાણ કર્યું છે.

કેપ્ટનની પસંદગી વિશે બોલતા, ભુવનેશ્વરમાં ઘોષણા સમારોહમાં હાજર ટીમના માલિક પુનિત બાલને કહ્યું, “અનિકેત પોટેને સીઝન 2 માટે અમારા કેપ્ટન તરીકે પસંદ કરવી એ વ્યૂહાત્મક પસંદગી હતી. પ્રથમ આવૃત્તિમાં તેમના અસાધારણ પ્રદર્શન અને જે રીતે તેમણે મેટ પર નેતૃત્વના ગુણો દર્શાવ્યા હતા તેનાથી તેમને આ નિર્ણાયક ભૂમિકા માટે સ્વાભાવિક પસંદગી કરવામાં આવી હતી. એક સ્થાનિક છોકરો હોવાના નાતે તે મુંબઈ શહેરની ભાવનાને પણ સમજે છે અને અમે માનીએ છીએ કે તેનો અનુભવ ટીમને મજબૂત બનાવશે, આ અત્યંત સ્પર્ધાત્મક સિઝનમાં અમને સફળતા તરફ દોરી જશે.”

નવનિયુક્ત કેપ્ટન, અનિકેતે, તેની નવી જવાબદારીઓ વિશે ઉત્સાહિત, તક માટે આભાર વ્યક્ત કરતા કહ્યું, “મારા માટે આ એક અણધાર્યો નિર્ણય હતો, પરંતુ આ તક મળવા બદલ હું ખરેખર આભારી છું. હું મેનેજમેન્ટના વિશ્વાસને ચુકવવા અને મુંબઈ ખિલાડીઓને વધુ ઊંચાઈ પર લઈ જવા માટે મારા શ્રેષ્ઠ પ્રયાસો કરીશ.

મુંબઈ ખિલાડીસે પણ 27 વર્ષીય ડિફેન્ડર મહેશ શિંદેને ટીમના વાઇસ કેપ્ટન તરીકે નિયુક્ત કર્યા છે. મહેશ ગત સિઝનમાં 15:33 મિનિટના ડિફેન્ડિંગ સમય સાથે તેના નામ સુધીના શ્રેષ્ઠ ડિફેન્ડરોમાંનો એક હતો.

બહુપરીમાણીય મુંબઈ ખિલાડીઓ સિઝન 2 માં 13 ઓલરાઉન્ડરો દર્શાવશે. સિઝન 1 ના ટોચના પાંચ ડિફેન્ડરમાં રહેલા શ્રીજેશ એસના ઉમેરા સાથે ટીમમાં 13 મિનિટ, 35 સેકન્ડનો ડિફેન્સ ટાઈમ મેટ પર જોવા મળશે. . તેઓએ 16 વર્ષીય સુનિલ પાત્રા સાથે સીઝન વન વિજેતા ઓલરાઉન્ડર સુભાસીસ સંત્રાને પણ તેમની ટીમમાં વધુ ઉર્જા, ઉત્સાહ અને ઝડપ ઉમેરવા માટે ઉમેર્યા છે.

ટીમ હાલમાં બિજુ પટનાયક ઇન્ડોર સ્ટેડિયમ, KIIT કેમ્પસ, ભુવનેશ્વર, ઓડિશામાં કોચ વિકાસ સૂર્યવંશીની સતર્ક નજર હેઠળ તાલીમ લઈ રહી છે, અને સિઝન શરૂ થાય તે પહેલાં તેમની કુશળતાને માન આપી રહી છે.

Total Visiters :226 Total: 987575

By Admin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *