LALIGA EA SPORTS Matchday 18 પૂર્વાવલોકન: 2023 ના રાઉન્ડ ઓફ માટે એક રસપ્રદ મિડવીક મેચડે

Spread the love

2023નો અંતિમ LALIGA EA સ્પોર્ટ્સ મેચ ડે આ મંગળવાર, બુધવાર અને ગુરુવારે યોજાઈ રહ્યો છે અને શેડ્યૂલ પર ઘણા અદ્ભુત રીતે રસપ્રદ ફિક્સ્ચર છે. તમામ 20 ટીમો એક્શનમાં હશે અને ઉત્સવના સમયગાળામાં મિની બ્રેક પહેલાં તેમના પોઈન્ટની ઊંચાઈમાં વધારો કરવાનું લક્ષ્ય રાખશે.

આ મિડવીક રાઉન્ડની પ્રથમ રમત Rayo Vallecano vs Valencia CF છે, જે મંગળવારની ક્રિયા શરૂ કરવા માટે ખૂબ જ સમાનરૂપે મેળ ખાતી દ્વંદ્વયુદ્ધ છે. બંને પક્ષો 20 પોઈન્ટ પર આ મેચમાં આવે છે અને તેમની પાછલી પાંચ મેચમાં જીતી નથી. જેમ કે, ફ્રાન્સિસ્કો અને રુબેન બરાજા બંને આને જીતવાની રીતો પર પાછા જવાની એક શ્રેષ્ઠ તક તરીકે જોશે અને તે જોવામાં ખૂબ જ મજા આવશે.

બાદમાં મંગળવારે રાત્રે, ત્યાં બે ડર્બી મેચ છે. ઓન એ ઓલ-એન્ડાલુસિયન અફેર છે, કારણ કે ગ્રેનાડા સીએફ સેવિલા એફસી બાજુનું આયોજન કરે છે જે હમણાં જ ડિએગો એલોન્સોથી આગળ વધ્યું છે. આ બંને ટીમો હાલમાં તળિયે પાંચમાં છે અને જીતની અત્યંત જરૂર છે, તેથી તે આગળ અને પાછળ રોમાંચક દ્વંદ્વયુદ્ધ બનવાનું વચન આપે છે.

દરમિયાન, સ્પેનની રાજધાનીમાંથી બે પક્ષો Estadio Cívitas Metropolitano ખાતે મળશે, કારણ કે Atlético de Madrid અને Getafe CF યુદ્ધ કરે છે. એટલાટીએ ઘરઆંગણે સળંગ 20 જીત મેળવી છે, પરંતુ આ ઘણા વર્ષોમાં શ્રેષ્ઠ ગેટાફે CF ટુકડીઓમાંની એક છે અને ડિએગો સિમેઓન કંઈપણ સ્વીકારશે નહીં, ક્લબનો સામનો કરીને પણ તેણે 23માં 19 જીત અને ચાર ડ્રો હાંસલ કર્યા છે. બેઠકો

બુધવારે વધુ ત્રણ રમતો છે, જેમાંથી પ્રથમ FC બાર્સેલોના વિ UD અલ્મેરિયા છે. Xaviની બાજુએ તમામ સ્પર્ધાઓમાં તેમની છેલ્લી ત્રણ રમતોમાંથી એક પણ જીતી નથી તેથી જ્યારે તેઓ સ્પર્ધામાં સૌથી નીચેની ટીમને હોસ્ટ કરશે ત્યારે તે પ્રદર્શન કરવા ઉત્સુક રહેશે. છેલ્લી વખત જ્યારે આ બંને પક્ષો મળ્યા ત્યારે UD અલ્મેરિયાએ બાર્સાને હરાવ્યું હતું, જોકે, તેથી કંઈપણ થઈ શકે છે.

બુધવારે રાત્રે વધુ બે મેચો રમાશે, જેમાંથી એકમાં એથ્લેટિક ક્લબ અને યુડી લાસ પાલમાસની સ્પર્ધાની બે ફોર્મમાં રહેલી ટીમો સામેલ છે. આ બંને પક્ષો યુરોપિયન ક્વોલિફિકેશન માટે દબાણ કરી રહી છે તેથી આ સાન મેમેસ ખાતે એક રસપ્રદ દ્વંદ્વયુદ્ધ હોવું જોઈએ, જ્યાં એથ્લેટિક ક્લબ સિઝનના શરૂઆતના સપ્તાહના અંતથી હારી નથી. ત્યારથી બાસ્ક તેમના પ્રશંસકોને આનંદિત કરીને, ઘરેલું રમત દીઠ સરેરાશ ત્રણ ગોલ કરી રહ્યું છે.

બુધવારે રાત્રે પણ Villarreal CF vs RC Celta છે. ગેલિશિયન આઉટફિટે હમણાં જ સિઝનની તેમની બીજી જીત મેળવી છે તેથી નવા-મળેલા આત્મવિશ્વાસ સાથે અને તેઓ રિલિગેશન ઝોનની બહાર ક્રિસમસ વિતાવે તે સુનિશ્ચિત કરવાના ઉદ્દેશ્ય સાથે એસ્ટાડિયો ડે લા સેરામિકાની મુસાફરી કરશે.

ગુરુવારે વધુ ચાર રમતો આવશે. ગિરોના એફસી પાસે રીઅલ બેટીસની મુશ્કેલ સફર છે કારણ કે તેઓ તેમના ટાઇટલ ચાર્જને જાળવી રાખવા માંગે છે, પરંતુ મિશેલની બાજુ આ સિઝનમાં એટલી પ્રભાવશાળી રહી છે કે એસ્ટાડિયો બેનિટો વિલામરિનની મુલાકાત પણ તેમને ડરશે નહીં.

આન્દાલુસિયામાં યોજાનારી રાઉન્ડની બીજી સૌથી રસપ્રદ મેચ-અપ્સ છે, કારણ કે Cádiz CF હોસ્ટ રીઅલ સોસિડેડ. તે ટેકફુસા કુબો હતો જેણે ગત સિઝનમાં આ મેચમાં એકમાત્ર ગોલ કર્યો હતો અને જાપાની વિંગર શાનદાર ફોર્મમાં છે.

ગુરુવારે રાત્રે પછીના સમયે આ મિડવીક મેચ ડે સમાપ્ત કરવા માટે વધુ બે રમતો છે. તેમાંથી એક આરસીડી મેલોર્કા વિ સીએ ઓસાસુના છે, કારણ કે જેવિયર એગુઇરે તેની વર્તમાન ટીમ, આરસીડી મેલોર્કાને તે ક્લબ સામે કોચ કરે છે જ્યાં તેણે પ્રથમ વખત સ્પેનિશ ફૂટબોલમાં પોતાનું નામ બનાવ્યું હતું.

ડિપોર્ટિવો અલાવેસ વિ રીઅલ મેડ્રિડ એ બીજી મેચ છે જે મેચ ડે 18 સમાપ્ત થાય છે, કારણ કે જોસેલુ તેની વર્તમાન ક્લબ માટે ગોલ કરવા માટે એસ્ટાડિયો મેન્ડિઝોરોત્ઝા પર પાછો ફરે છે. રીઅલ મેડ્રિડ બાસ્ક ક્લબની તેમની અગાઉની બે મુલાકાતોમાંથી દરેક પર 4-1 સ્કોરલાઈનથી જીતી ગયો, તેથી તે 2023માં તેમની બીજી મોટી જીતની આશા રાખશે.

Total Visiters :215 Total: 1045538

By Admin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *