27મી લાલીગા એફસી ફ્યુચર ઇન્ટરનેશનલ ટુર્નામેન્ટ ક્રિસમસ માટે ગ્રાન કેનેરિયામાં પરત ફરે છે

Spread the love

આ ટુર્નામેન્ટમાં આંતરરાષ્ટ્રીય ટીમો ઓલિમ્પિક ડી માર્સેલી, જુવેન્ટસ એફસી, બોરુસિયા ડોર્ટમન્ડ અને લિવરપૂલ એફસી ભાગ લેશે. તે 27મી ડિસેમ્બરથી 29મી ડિસેમ્બર દરમિયાન માસપાલોમાસ ટ્રેનિંગ સેન્ટર ખાતે યોજાય છે. Gol Play, DAZN, Movistar+ અને અમારા OTT પ્લેટફોર્મ, LALIGA+ પર ગેમ્સ લાઈવ જોઈ શકાય છે. આ ઉપરાંત, મેચો LALIGA ની YouTube ચેનલ, Twitch, Facebook અને Weibo પર ડિજિટલ રીતે પ્રસારિત કરવામાં આવશે અને કોઈપણ વ્યક્તિ #LALIGAFCFUTURES હેશટેગનો ઉપયોગ કરીને LALIGA અને બ્રોડકાસ્ટર્સના ડિજિટલ પ્લેટફોર્મ પરના તમામ સમાચારો સાથે અદ્યતન રહી શકે છે.

મુંબઈ

2023/2024 સીઝન તેના પાર્ટનર EA SPORTS સાથે LALIGA માટે સંપૂર્ણપણે નવા યુગની શરૂઆત કરી રહી છે, આ સુધારણા Fundación José Ramón દ્વારા આયોજિત વિશ્વની સૌથી મહત્વપૂર્ણ U12 ફૂટબોલ ટુર્નામેન્ટમાં પણ સ્પષ્ટ છે. ડી લા મોરેના અને લાલીગા: લાલીગા એફસી ફ્યુચર્સ ટુર્નામેન્ટ. XXVII LALIGA FC FUTURES International ટૂર્નામેન્ટ વિશ્વની અગ્રણી યુવા ટીમોને ફરી એકવાર ગ્રાન કેનેરિયામાં લાવશે, જેમાં 10 LALIGA ટીમો અને 4 આંતરરાષ્ટ્રીય પક્ષો સ્પર્ધા કરશે. તે 27મીથી 29મી ડિસેમ્બર દરમિયાન માસપાલોમાસ ટ્રેનિંગ સેન્ટર ખાતે યોજાશે. આ વર્ષની ટુર્નામેન્ટ ગ્રાન કેનેરિયા મ્યુનિસિપલ કાઉન્સિલ, ગ્રાન કેનેરિયા ટૂરિસ્ટ ઑફિસ અને માસપાલોમસ સિટી કાઉન્સિલ દ્વારા પ્રાયોજિત છે.

27મી LALIGA FC FUTURES International Tournament Gol Play, DAZN, Movistar+ અને અમારા OTT પ્લેટફોર્મ, LALIGA+ પર લાઈવ જોઈ શકાય છે. તે LALIGA TV BAR અને LALIGA TV HYPERMOTION ચેનલો પર પણ ઉપલબ્ધ હશે. LALIGA ની YouTube ચેનલ, LALIGA ની અધિકૃત Twitch ચેનલ, વત્તા LALIGA ની અધિકૃત ફેસબુક પ્રોફાઇલ, તેમજ ચાઇનીઝ સોશિયલ નેટવર્ક Weibo પર મેચોનું ડિજિટલી પ્રસારણ કરવામાં આવશે. વધુમાં, તમે #LALIGAFCFUTURES હેશટેગનો ઉપયોગ કરીને LALIGA અને બ્રોડકાસ્ટર્સ તરફથી ડિજિટલ પ્લેટફોર્મ પરના તમામ નવીનતમ સમાચારો સાથે પણ અદ્યતન રહી શકો છો.

ટીમોને ચાર જૂથોમાં વહેંચવામાં આવી છે: રીઅલ મેડ્રિડ, ઓલિમ્પિક ડી માર્સેલી, સેવિલા એફસી અને યુડી લાસ પાલમાસ (ગ્રુપ A); વિલારિયલ સીએફ, જુવેન્ટસ એફસી અને રેયો વાલેકાનો (ગ્રુપ બી);

એફસી બાર્સેલોના, બોરુસિયા ડોર્ટમંડ અને સીડી ટેનેરીફ (ગ્રુપ સી); રીઅલ બેટીસ, લિવરપૂલ એફસી, એટ્લેટીકો ડી મેડ્રિડ અને રીઅલ સોસીડેડ (ગ્રુપ ડી).

27મીએ બુધવાર અને 28મીએ ગુરુવારે સવારે 10 વાગ્યે (સ્થાનિક સમય) મેચો રમાશે, શુક્રવારે 29મીએ સવારે 10 અને 10:45 વાગ્યે (સ્થાનિક સમય) સેમિફાઇનલ અને તે જ દિવસે સાંજે 5 વાગ્યે (સ્થાનિક સમય) ફાઇનલ રમાશે.

Total Visiters :200 Total: 1041107

By Admin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *