અમૃતસરમાં એન્કાઉન્ટરમાં ગેંગસ્ટર ઠાર, એક અધિકારી ઘાયલ

Spread the love

ગેંગસ્ટરની ઓળખ અમૃતપાલ સિંહ ઉર્ફે આમરી તરીકે થઈ છે, આરોપી હત્યા અને હત્યાના પ્રયાસના ચાર ગુનામાં સંડોવાયેલો હતો

અમૃતસર

અમૃતસરમાં એન્કાઉન્ટરઃ પંજાબના અમૃતસરમાં પોલીસ અને બદમાશો વચ્ચે એન્કાઉન્ટર થયું છે. આ એન્કાઉન્ટર જંડિયાલા ગુરુમાં થયું હતું. પોલીસ બલેરો કારમાં મુસાફરી કરી રહેલા બદમાશોનો પીછો કરી રહી હતી. શહેરમાંથી પસાર થતી વખતે બદમાશો શેખફાટા કેનાલ પાસે પહોંચ્યા કે તરત જ પોલીસ અને બદમાશો વચ્ચે ક્રોસ ફાયરિંગ થયું. અત્યાર સુધી પોલીસ કામગીરીમાં છે અને ટૂંક સમયમાં તેમાં કોણ કોણ સંડોવાયેલ છે તેની વિગતો અપડેટ થશે. તમને જણાવી દઈએ કે પોલીસ સતત એન્કાઉન્ટરમાં વ્યસ્ત છે અને પોલીસ ગુંડાવાદને ખતમ કરવામાં વ્યસ્ત છે.

આ એન્કાઉન્ટરમાં ગેંગસ્ટરનું ગોળી વાગતાં મોત થયું હતું. ગેંગસ્ટરની ઓળખ ભાંગવા જંડિયાલા ગુરુના રહેવાસી અમૃતપાલ સિંહ ઉર્ફે અમરી ઉર્ફે લંબરી તરીકે થઈ છે. આરોપી હત્યા અને હત્યાના પ્રયાસના ચાર ગુનામાં સંડોવાયેલો હતો. આ એન્કાઉન્ટરમાં પંજાબ પોલીસનો એક કર્મચારી ઘાયલ થયો છે, જેને ગુરુ નાનક દેવ હોસ્પિટલમાં દાખલ કરવામાં આવ્યો છે.

તે જ સમયે, એક પોલીસ કર્મચારીને પણ તેની પાઘડીમાં ગોળી વાગી હતી, પરંતુ તેની પાઘડીના કારણે તે બચી ગયો હતો. પોલીસે આરોપીના કબજામાંથી બે કિલો હેરોઈન, પોઈન્ટ 30 બોરની પિસ્તોલ અને 30 ગોળીઓ મળી આવી છે. હાલ પોલીસ ઘટનાસ્થળે શોધખોળ કરી રહી છે. ઘટનાસ્થળ પર એસએસપી દેહાતી સતીન્દર સિંહ, એસપી જુગરાજ સિંહ, એસપી ગુરપ્રતાપ સિંહ સહોતા તેમની આખી ટીમ સાથે ઘટનાની તપાસ કરી રહ્યા છે.

એસએસપી સતીન્દર સિંહે જણાવ્યું કે અમરીની મંગળવારે સાંજે ધરપકડ કરવામાં આવી હતી. પોલીસ આરોપીની પૂછપરછ કરી રહી હતી અને પૂછપરછ દરમિયાન તેણે કબૂલ્યું હતું કે તેણે બે કિલો હેરોઈન અને એક પિસ્તોલ છુપાવી હતી. તેના સ્થળ પર પોલીસ તેને બોલેરો કારમાં લઈ જઈ રહી હતી. જ્યારે તે ધારર ગામ નજીક નહેર પાસે પહોંચ્યો ત્યારે આરોપીઓએ પોલીસ પર ફાયરિંગ શરૂ કર્યું.

જે બાદ પોલીસે પણ ગોળીબાર કર્યો હતો અને બંને તરફથી ગોળીબાર થયો હતો. આ એન્કાઉન્ટરમાં પંજાબ પોલીસના એક કર્મચારીને પણ ગોળી વાગી હતી, જેને હોસ્પિટલમાં દાખલ કરવામાં આવ્યો છે. ઉલ્લેખનીય છે કે, જંડિયાલા પોલીસ સ્ટેશનની પોલીસે મંગળવારે સાંજે ઉક્ત આરોપીની ધરપકડ કરી હતી. આરોપીઓ સામે અનેક કેસ નોંધાયેલા છે.

Total Visiters :75 Total: 1045292

By Admin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *