અલ્ટ ન્યૂઝ અને એચટીને કોર્ટમાં ઢસડી જવા બિટ્ટુ બજરંગીનો નિર્ધાર

Spread the love

13મી ડિસેમ્બરે બિટ્ટુ બજરંગીના ભાઈ મહેશના જીવન પર એક પ્રયાસ કરવામાં આવ્યો હતો., જેમાં તે 60 ટકા દાઝી ગયો હતો


નવી દિલ્હી
રવિવારે (24 ડિસેમ્બર) ગૌ રક્ષા બજરંગ દળના પ્રમુખ બિટ્ટુ બજરંગીએ એક વીડિયો જાહેર કરીને અલ્ટ ન્યૂઝના સહ-સંસ્થાપક મોહમ્મદ ઝુબૈર અને હિન્દુસ્તાન ટાઇમ્સ (એચટી) પર પોતાના ભાઈ વિરુદ્ધ નકલી વાતો ફેલાવવાનો આરોપ લગાવ્યો હતો.
એચટીએ એક અહેવાલમાં દાવો કર્યો હતો કે બિટ્ટુ બજરંગીના ભાઈએ આ હુમલાને બનાવટી બનાવ્યો હતો, જ્યાં તે તેના શરીર પર 60 ટકા દાઝી ગયો હતો. ઝુબૈરે આ માહિતી સોશિયલ મીડિયા પર બહોળા પ્રમાણમાં શેર કરી હતી અને તેનો સત્ય તરીકે પ્રચાર કર્યો હતો. જો કે, આ મામલે તપાસ કરી રહેલા પોલીસ અધિકારીઓ બકવાસ થયેલ એચ.ટી.નો અહેવાલ અને કહ્યું કે તપાસ ચાલી રહી છે.
બિટ્ટુ બજરંગીએ પોતાના વીડિયો સ્ટેટમેન્ટમાં કહ્યું કે, “હું મારી વિરુદ્ધ ષડયંત્રના પીડાદાયક તબક્કાનો સામનો કરી રહ્યો છું. હું અને મારો પરિવાર અસામાજિક તત્વોના નિશાના પર છીએ. હિન્દુસ્તાન ટાઇમ્સ અને મહંમદ ઝુબૈરે મારા મૌનનો લાભ લીધો. તેઓએ મારી વિરુદ્ધ ખોટા અહેવાલો વાયરલ કર્યા. રિપોર્ટ લખનાર રિપોર્ટરની કોમ્યુનિસ્ટ માનસિકતા છે. જો કે, અંતે, તે મારી બહેન છે. કંઈ વાંધો નહીં, બહેન.”
તેમણે ભારપૂર્વક જણાવ્યું હતું કે, “જે દિવસે તમે લવ જેહાદ અથવા ષડયંત્રની જેમ નિકિતા તોમરનો શિકાર બનશો, તે દિવસે બિટ્ટુ બજરંગી પણ તમારી સાથે ઉભા રહેશે. હવે હું મોહમ્મદ ઝુબૈર પાસે આવી રહ્યો છું, જે મારી વિરુદ્ધ ફેક ન્યૂઝ ફેલાવી રહ્યો છે, જોકે ફરીદાબાદ પોલીસે કોઈ નિવેદન બહાર પાડ્યું નથી. હું તેની સામે ફરીદાબાદમાં કેસ કરીશ. તેમણે પ્રકાશિત કરેલા ફેક ન્યૂઝ અંગે કાયદા મુજબ તેમની પૂછપરછ કરવામાં આવશે. ફેક ન્યૂઝ પ્રકાશિત કરનારાઓ સામે હું કાયદેસરની કાર્યવાહી કરીશ. એક સામ્યવાદી મોહમ્મદ ઝુબૈર મારી વિરુદ્ધ ફેક ન્યૂઝ ફેલાવી રહ્યા છે. વહીવટીતંત્રે તેમની સામે કાર્યવાહી કરવી જોઈએ.”
હિન્દુસ્તાન ટાઇમ્સ દ્વારા બનાવટી સમાચાર પ્રકાશિત થયા પછી ઝુબૈરે બિટ્ટુ બજરંગી અને તેના ભાઈ વિરુદ્ધ સોશિયલ મીડિયા પર અનેક પોસ્ટ્સ પ્રકાશિત કરી હતી. માં પોસ્ટ એક્સ પર, તેણે લખ્યું, “ગૌરક્ષક #BittuBajrangiભાઈએ બનાવટી હુમલો કર્યો: પોલીસ.” તેમણે પોસ્ટમાં એચટી રિપોર્ટની લિંક શેર કરી છે. જો કે, “ફેક્ટ ચેકર” એ પુષ્ટિ કરવાની કાળજી લીધી ન હતી કે ફરીદાબાદ પોલીસે આવું કોઈ નિવેદન આપ્યું છે કે નહીં.

Total Visiters :84 Total: 1045241

By Admin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *