અરજદારે કંપનીના HRના ઈમેલનો સ્ક્રીન શૉટ પોસ્ટ કર્યો

Spread the love

આ પોસ્ટને અત્યાર સુધીમાં 6 હજાર અપવોટ અને સેંકડો કોમેન્ટ્સ મળી ચુકી છે

નવી દિલ્હી

વ્યક્તિ ઘણી જગ્યાએ નોકરી માટે અરજી કરે છે. અનેક અરજીઓ કર્યા બાદ એક-બે જગ્યાએથી જવાબ મળે છે અને જ્યારે જવાબ નેગેટિવ આવે છે ત્યારે નોકરી શોધનાર વ્યક્તિનું મનોબળ ડગી જાય છે. જો કે, આ સ્થિતિમાં, કેટલીક કંપનીઓ અથવા તેમના એચઆર એવા ઇમેઇલ્સ લખે છે કે રીડર રિજેક્ટ થવા છતાં નિરાશ થતા નથી, પરંતુ તેમના શબ્દોને પ્રશંસા તરીકે લે છે. આવા જ એક ઈ-મેઈલનો સ્ક્રીનશોટ વાઈરલ થઈ રહ્યો છે, જેને વાંચીને અરજદાર જો નોકરી માટે રિજેક્ટ થઈ જાય તો પણ તેનું દિલ ચોક્કસથી તૂટી જશે.

નોકરી માટે અરજી કર્યા પછી કંપની તરફથી મળેલા અસ્વીકાર ઈ-મેલનો આ સ્ક્રીનશોટ Reddit વપરાશકર્તા @ready-4-it દ્વારા 2 એપ્રિલે પોસ્ટ કરવામાં આવ્યો હતો. તેનું કૅપ્શન વાંચ્યું – આ સામાન્ય અસ્વીકાર પત્ર જેવું લાગે છે, પરંતુ શબ્દોની પસંદગીએ મને મારા વિશે વધુ સારું અનુભવ્યું. શું હું બહુ વિચારું છું? આ પોસ્ટને અત્યાર સુધીમાં 6 હજાર અપવોટ અને સેંકડો કોમેન્ટ્સ મળી ચુકી છે.

જનતા પ્રતિક્રિયા આપી રહી છે અને ઈમેલ લખનાર વ્યક્તિની પ્રશંસા કરી રહી છે. એક યુઝરે લખ્યું- એવું લાગે છે કે તમે સારું કામ કર્યું છે અને કંપની તેનાથી ખૂબ પ્રભાવિત છે. જ્યારે બીજાએ કહ્યું- તે કેટલો સુંદર છે. ઓછામાં ઓછું રિજેક્શનમાં ઉમેદવારને અપમાનિત કરવાનો કોઈ પ્રયાસ કરાયો નથી.

Total Visiters :161 Total: 1045575

By Admin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *