યુવરાજ સિંહે ફોર્મ્યુલા 1 માટે ભારતના પ્રેમ વિશે કહ્યું, લેન્ડો નોરિસ સાથે ગોલ્ફ રમે છે અને શુમાકર, સેનાથી પ્રેરિત છે

Spread the love

બેટ વડે પોતાના કૌશલ્ય દ્વારા મીડિયાનું ધ્યાન ખેંચવા માટે જાણીતા, ભારતીય ઉસ્તાદ યુવરાજ સિંહ ફરી એકવાર એક્શનમાં હતા – આ વખતે, ક્રિકેટ સ્ટેડિયમમાં નહીં પરંતુ મિયામી GP માટે મિયામી ઇન્ટરનેશનલ ઓટોડ્રોમ ખાતે.

તેની મૂર્તિઓ માઈકલ શુમાકર અને આયર્ટન સેના વિશે બોલતા, ભૂતપૂર્વ ભારતીય ક્રિકેટરે પણ રમત પ્રત્યેના ભારતના પ્રેમ અને મેકલેરેનના લેન્ડો નોરિસ સિવાય અન્ય કોઈ સાથે ગોલ્ફ બડીઝ હોવા પર પ્રકાશ પાડ્યો હતો.

“હું લેન્ડો નોરિસને મળ્યો અને તેની સાથે ગોલ્ફ રમ્યો ત્યારથી હું F1 ચાહક છું. તે એક સારો મિત્ર છે અને મને લાગે છે કે એક નાના બાળક તરીકે માઈકલ શૂમાકરને જોવું અને આર્યટન સેનાને જોવું ખૂબ જ પ્રેરણાદાયક હતું,” યુવરાજે ભારતમાં ફોર્મ્યુલા 1 માટે સત્તાવાર પ્રસારણકર્તા ફેનકોડ પર જણાવ્યું હતું.

સંપૂર્ણ ઇન્ટરવ્યુ: https://twitter.com/FanCode/status/1787512550596202933

ભારતમાં રમતની લોકપ્રિયતા પર

“તે લોકપ્રિય છે કારણ કે અમારી પાસે ભારતમાં બે સીઝન હતી, કમનસીબે, તે બહાર નીકળી ગઈ હતી, પરંતુ આશા છે કે તે પાછું આવશે અને લોકોને ફરી એકવાર રમતગમત સાથે જોડવા માટે લાવશે. મારા માટે, મિયામી અને મોન્ટે કાર્લો જેવા સ્થળોએ જવાનું વધુ આનંદદાયક છે, અને માત્ર તેનો અવાજ, તમે ખરેખર તેને શબ્દોમાં સમજાવી શકતા નથી.

તેની મનપસંદ ટીમ અને ડ્રાઈવર પર

“સારું, દેખીતી રીતે, મેકલેરેન, હું કહીશ, અને તે (લેન્ડો નોરિસ) ખરેખર સારું કરી રહ્યો છે, અને છેલ્લી સીઝન ખરેખર સારી રહી હતી અને આશા છે કે તે આ વર્ષે કેટલાક પોઇન્ટ્સ અને કેટલીક મોટી, મોટી જીત મેળવશે.”

F1 ચાહકો FanCodeની મોબાઇલ એપ્લિકેશન (Android, iOS, TV), Android TV, Fire TV Stick, Samsung TV અને www.fancode.com પર ઉપલબ્ધ ટીવી એપ્લિકેશન પર તમામ ક્રિયાઓ લાઈવ જોઈ શકે છે. રેસ પાસ રૂ.માં ઉપલબ્ધ છે. 49 અને સીઝન પાસ રૂ.માં એક્સેસ કરી શકાય છે. 749.

Total Visiters :963 Total: 1045604

By Admin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *