નિસાન મોટર ઈન્ડિયાએ વીકેન્ડ કાર્નિવલની જાહેરાત કરી છે, જે તમામ ડીલરશીપ પર ઉપલબ્ધ વિશેષ ઑફર્સ છે

Spread the love

· નિસાન મોટર ઈન્ડિયા ભારતમાં તેની તમામ ડીલરશીપમાં અસાધારણ ઓફર્સ અને આકર્ષક અનુભવોના વિશિષ્ટ સપ્તાહના અંતે તૈયાર કરે છે

· બચતમાં ₹1,35,100 સુધીના લાભો સાથે NMIPL લોયલ્ટી પ્રોગ્રામ રજૂ કરે છે

ગુરુગ્રામ

નિસાન મોટર ઇન્ડિયા ભારતમાં તેના ડીલરશિપ નેટવર્ક પર જૂન 8-9 અને 15-16 જૂન, 2024ના રોજ યોજાનાર આગામી નિસાન વીકએન્ડ કાર્નિવલની જાહેરાત કરવા માટે ઉત્સાહિત છે. કાર્નિવલનો ઉદ્દેશ્ય મેગ્નાઈટના મૂલ્યવાન ગ્રાહકોને, વર્તમાન અને સંભવિત બંને, ઉત્સાહ અને વિશિષ્ટ ઑફર્સથી ભરપૂર અનફર્ગેટેબલ અનુભવ માટે એકસાથે લાવવાનો છે.

કાર્નિવલ દરમિયાન, મહેમાનો આગમન પર વિશેષ ભેટો, બુકિંગ પર વિશિષ્ટ ભેટો અથવા એસેસરીઝ સાથે જીવંત વાતાવરણનો અનુભવ કરશે, જેમાં GEZA SE મોડલ્સ માટેના કેટલાક આકર્ષક સોદાનો સમાવેશ થાય છે. કેટલાક નસીબદાર મુલાકાતીઓને દૈનિક લકી ડ્રો સાથે ડિસ્કાઉન્ટ/એસેસરીઝ જીતવાની તક પણ મળે છે.

રંગ સ્પર્ધાઓ સહિત બાળકો માટે તૈયાર કરવામાં આવેલી આકર્ષક પ્રવૃત્તિઓમાં ભાગ લેવા માટે પરિવારોને આમંત્રિત કરવામાં આવે છે. દરેક બાળકને તેમના માતા-પિતા સાથે એક ખાસ ભેટ પ્રાપ્ત થશે, જે દરેક માટે ઉત્સવપૂર્ણ વાતાવરણની ખાતરી કરશે.

ગ્રાહકોનો સંતોષ વધારવા માટે બ્રાન્ડની ચાલુ પ્રતિબદ્ધતાના ભાગરૂપે, નિસાન તેના વફાદાર ગ્રાહકોને પુરસ્કાર આપવા માટે રચાયેલ NMIPL લોયલ્ટી પ્રોગ્રામ પણ રજૂ કરે છે. MT XE અને AMT XE સિવાયના તમામ વેરિઅન્ટમાં નિસાન અને ડેટસન કારના માલિકો સહિત લાયક ગ્રાહકો, INR 1,35,100 સુધીના લાભો મેળવી શકે છે. આ લાભોમાં વિશેષ વિનિમય અને લોયલ્ટી ઑફર્સ, 3-વર્ષનો પ્રી-પેઇડ મેન્ટેનન્સ પ્રોગ્રામ, વિશિષ્ટ ફાઇનાન્સ વિકલ્પો અને વધુનો સમાવેશ થાય છે.

નિસાન મોટર ઈન્ડિયા દેશભરમાં તેની ડીલરશીપ પર અવિસ્મરણીય યાદોને ઉજાગર કરતી મનોરંજક, અસાધારણ ઓફરો અને ક્ષણોથી ભરપૂર સપ્તાહાંત માટે પરિવારો અને વ્યક્તિઓને એકસરખું હાર્દિક આમંત્રણ આપે છે.

નિસાન મોટર ઇન્ડિયા પ્રા. લિ.

નિસાન મોટર ઈન્ડિયા પ્રાઈવેટ લિમિટેડ (NMIPL) એ 2010 માં સ્થાપિત નિસાન મોટર કંપની લિમિટેડ જાપાનની 100 ટકા પેટાકંપની છે, જે ચેન્નાઈમાં મેન્યુફેક્ચરિંગ પ્લાન્ટ અને આર એન્ડ ડી સેન્ટર સાથે સ્થાનિક અને નિકાસ બજારોને સેવા આપે છે. નિસાને તેના ગ્લોબલ એલાયન્સ પાર્ટનર રેનો સાથે 70,000 થી વધુ પ્રત્યક્ષ અને પરોક્ષ રોજગાર અને કૌશલ્યની તકો ઉપલબ્ધ કરાવતા ભારતીય અર્થતંત્રમાં $1.8 બિલિયનનું રોકાણ કર્યું છે.

વધુ માહિતી માટે કૃપા કરીને www.nissan.in ની મુલાકાત લો.

Total Visiters :141 Total: 1045209

By Admin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *