પ્રતિભાશાળી ફોરવર્ડ કિયાન નસીરીના કરાર સાથે ચેન્નાઈન એફસી એટેકિંગ લાઇનઅપને મજબૂત બનાવે છે

Spread the love

ચેન્નાઈ

ચેન્નાઈન એફસીએ યુવા ફોરવર્ડ કિયાન નાસીરીના સંપાદન સાથે 2024-25 સિઝનમાં તેમની છઠ્ઠી હસ્તાક્ષર પૂર્ણ કરી છે. 23 વર્ષીય પ્રતિભાશાળી ફોરવર્ડ અગાઉ ઇન્ડિયન સુપર લીગ (ISL) આઉટફિટ મોહન બાગાન સુપર જાયન્ટ માટે રમી ચૂક્યો છે, તેણે વિવિધ સ્પર્ધાઓમાં મોહમ્મડન U16 ટીમમાં તેની કુશળતાને સન્માનિત કર્યા પછી.

ચેન્નાઈને નસિરી સાથે ત્રણ વર્ષના કરાર પર હસ્તાક્ષર કર્યા છે જે તેને 2027 સુધી ક્લબમાં રાખશે.

ક્લબના નવા કરાર વિશે વાત કરતા, મુખ્ય કોચ ઓવેન કોયલે કહ્યું, “અમે આ મહાન ક્લબમાં કિયાન નસિરીનું સ્વાગત કરવા માટે ઉત્સાહિત છીએ. જ્યારે તમે તમારા સૌથી મોટા હરીફો સામે તમારા ડેબ્યૂ પર હેટ્રિક કરો છો, ત્યારે તે બધું જ કહે છે જે કહેવાનું છે. તે એક મહાન છોકરો છે અને અમને કોઈ શંકા નથી કે તે ઝડપથી ચાહકોનો ફેવરિટ બની જશે.

નાસિરી મોહન બાગાન સુપર જાયન્ટ ટીમનો નિયમિત સભ્ય હતો જેણે 2024માં ઈન્ડિયન સુપર લીગ વિનર્સ શીલ્ડ અને 2023માં ISL ટ્રોફી જીતી હતી. ક્લબ માટે સમગ્ર સ્પર્ધામાં 68 મેચોમાં, તેણે શાનદાર રમત રમી અને નવ ગોલ અને બે આસિસ્ટ નોંધાવ્યા.

“હું વાદળીના આ અદ્ભુત સમુદ્રનો ભાગ બનવા માટે અત્યંત ઉત્સાહિત અને આભારી છું. મેનેજમેન્ટ, કોચ અને ચાહકો માટે મારી બધી નમ્રતા અને આદર લાવવું. મારી સાથે લાવવા માટે ઉત્સુક છું, સુંદર રમત માટેનો મારો અનંત જુસ્સો અને મારી ટીમ સાથે અને મારી ટીમ માટે જીતવાની મારી ભાવના,” નાસિરીએ કહ્યું.

ચેન્નાઇયિન એફસીમાં નસીરીની હાજરી ટીમની આક્રમક ક્ષમતાઓમાં વધારો કરશે, કારણ કે તે ક્લબ માટે મહત્ત્વની ભૂમિકા ભજવશે તેવી અપેક્ષા છે, જે ક્લબને મેદાન પર મૂલ્યવાન ગુણવત્તા અને ઊર્જા લાવશે.

Total Visiters :1932 Total: 1045219

By Admin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *